1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hành trang bước vào đời

Thảo luận trong 'Có thể bạn chưa biết' bắt đầu bởi dan38_dt, 8 Tháng mười 2012.

1. dan38_dt New Member

Số bài viết: 2
    [h=5]BẠN NÀO Ở QUẬN 9 HAY QUẬN THỦ ĐỨC THÌ XIN DÀNH ÍT THỜI GIAN ĐỌC MẤY DÒNG DƯỚI ĐÂY NHÉ:

các bạn đã bao giờ tự hỏi sau này ra trường mình sẽ làm gì chưa? công việc mà mình sẽ chọn? con đường mà mình sẽ đi sau này là như thế nào? trong công việc làm sao để được thăng tiến?
    có người nói: "sau này ra trường mình sẽ kiếm một công việc ổn định với lương tháng trên 6tr là ổn".
    người ta nói những người này có tư tưởng của người nghèo ổn định.... tại sao lại như vậy....? còn bạn thì sao? đấy là những câu hỏi lớn.

vì vậy: để bước vào đời hành trang mà bạn cần mang theo ngoài tấm bằng ĐH là
    + BẢN LĨNH SỐNG
    + VI TÍNH
    + ANH VĂN
    trung tâm anh ngữ ÚC ANH (ucanh.com
    372 Võ Văn Ngân – P. Bình Thọ – Q. TĐ) sẽ giải quyết những vấn đề này cho bạn hàng tuần sẽ có chuyên gia dạy cho bạn kỹ năng sống, kỹ năng sale & makerting, kinh nghiệm khi đi xin việc...
    Anh Văn: với thầy cô vui tính, phương pháp giảng dạy hoàn toàn mới, sẽ mang đến cho bạn giờ học hiệu quả,trung tâm có hai lớp là anh văn giao tiếp và luyện thi toeic 750d,
    vi tính bằng A, B+văn phòng
    để giúp bạn thoải mái và tự tin thì bạn có thể học thử, lúc đóng học phí bạn được cam kết trả lại 100% học phí nếu không hài lòng, và bạn được quyền đóng học phí nhiều lần
    hiện tại mình đang theo học tại trung tâm và cảm thấy rất tuyệt, nên mình muốn chia sẻ cho các bạn, nếu ai có hứng thú với phương pháp học này, ai không muốn cuộc sống sau này là nghèo ổn định thì có thể đến trực tiếp tại trung tâm để đăng kí hoặc liên vệ với mình theo sdt TRÍ: 0985636576 mình sẽ giới thiệu bạn với trung tâm để được hưởng những ưu đãi nhất định. Bạn có thể giới thiệu cho bạn của bạn nữa nhé, vì tương lai con em chúng ta hãy hành động nhanh lên bạn ơi.

[/h]