1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

HBD truonghai

Thảo luận trong 'Quà tặng Âm nhạc' bắt đầu bởi thanlan, 31 Tháng mười 2007.

1. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    <span style="color:#FF0000"><span style="font-size:14pt;line-height:100%">Hôm nay , sn bạn trườnghải của chúng ta . SN năm nay , truonghai không còn phải ăn sn mình ên nữa rồi [IMG]
    Hôm nay là "ngày vui của 2 đứa" , tl đại diện forum chúc bạn có 1 sn vui vẻ, sang năm phấn đấu lấy được học bổng , be a good boy . Mừng sn , mừng luôn quả đầu mới của truonghai [IMG]) .. zoooo [IMG] [IMG] [IMG] </span></span>

[IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] toe toe toe
    <object classid="clsid:D27CDB6E-AE6D-11cf-96B8-444553540000" codebase="http://download.macromedia.com/pub/shockwave/cabs/flash/swflash.cab#version=7,0,19,0" width="720" height="486" title="Brokeback Mountain">
    <param name="movie" value="http://members.nghenhac.info/upload11/HappyBirthdayToYou.swf" />
    <param name="quality" value="high" />
    <embed src="http://members.nghenhac.info/upload11/HappyBirthdayToYou.swf" quality="high" pluginspage="http://www.macromedia.com/go/getflashplayer" type="application/x-shockwave-flash" width="500" height="400"></embed>
    </object>
  2. Action New Member

Số bài viết: 766
    Kha kha kha, cuối cùng chú ấy cũng ra đi, để lại vô vàn nièm thương tiếc của đám bạn độc thân vì thiếu đi một tên bạn. Trường hải đã ra đi timmf hạnh phúc cho mình, chúng ta nghiên mình cầu chúc cho "2 đưa nó" luôn vui vẻ và hạnh phúc, 2 năm nữa lại được gặp "2 đứa" ở khách sạn hay nhà hàng gì đóa để làm thủ tục cuối cùng để Trường Hải sống cảnh " Chim lồng cá chậu". <span style="font-size:36pt;line-height:100%">Happy birthday</span> nhá!

ui bài diễn văn hay quá! he he
  3. truonghai Guest

Số bài viết: 0
    cảm ơn mọi người nhiều nhiều nha!truonghai vô cùng hạnh phúc khi nhận đươc những lời chúc mừng của mọi người.anh Đức Minh ơi không phải ra đi để lại bọn anh đâu mà là mang về cho chúng ta một người bạn mới.đừng nói vậy mọi người nghĩ em theo.... bỏ bạn thì chết hehe.và mong bọn anh cũng làm sao cho hội nó đông đông bằng cách của em đã làm nha. [IMG]
  4. Keosua Guest

HAPPY BIRTHDAY .... 2 bạn ^^

-> ờ mà quả đầu mới của truonghai có "phong độ" như đầu cũ ko? [IMG]
  5. truonghai Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Keosua @ Oct 31 2007, 11:19 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>HAPPY BIRTHDAY .... 2 bạn ^^

-> ờ mà quả đầu mới của truonghai có "phong độ" như đầu cũ ko? [IMG][/b][/quote]
    quả đầu mới không được mọi người ok cho lắm may ra chỉ có thanlan và mấy đứa bạn chung chạ mới không chê thôi.nhưng chắc chắn một điều là nhìn gấu hơn nhiều haha.đố KS nhận ra khi gặp TH ngoài đường đó.
  6. nguyen nu Guest

Happy birthday to Trường Hải. Wishing you wonderful year ahead full of nice surprises and success. i hope you will soon find that " someone" Who would make you feel fulfilled and complete. Your smile means so much to me! SO KEEP SMILING. OK! [IMG]
  7. thienly Member

Số bài viết: 818
  8. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    [IMG] Cung hỷ, [IMG] cung hỷ sinh nhật các hạ. Chúc các hạ luôn năng động, trẻ trung, phong độ trong mọi lĩnh vực. ...
    Cố gắng để cùng có kế quả thật tốt với em nó nhé kekeke [IMG]
  9. meoluoinhatnha New Member

Số bài viết: 167
  10. hoangtrungspkt New Member

Số bài viết: 74
  11. bien song Guest

Chúc mừng sinh nhật TruongHai, bỏ qua cho lời chúc muộn nha, chúc Truonghai có thật nhiều ........ niềm vui trong cuộc sống, và đặc biệt với ........ " bỏ bạn " của mình [IMG]