1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[HDH Huế] Thân mời tham dự Chương Trình "Trò Chuyện Hàng Tháng Sinh Viên Huế"

Thảo luận trong 'Hội Đồng Hương' bắt đầu bởi thanh tuan, 29 Tháng tám 2011.

1. thanh tuan New Member

Số bài viết: 0
    Thân chào toàn thể anh em sinh viên Huế thân mến của chương trình!

Chương trình của chúng ta đợt 1 đã thành công tốt đẹp. Đợt 2 hứa hẹn sẽ tạo sân chơi vui vẻ cho nhiều anh em. Chương trình ban đầu dự định sinh hoạt vào Chủ Nhật cuối mỗi tháng nhưng sau khi nhiều anh em góp ý nên đổi lại vào Chủ Nhật đầu tháng. Vì nhiều lý do về kinh tế. Do đó chương trình đã đáp ứng lại yêu cầu này nhằm mục đích có nhiều anh em tham gia. Càng nhiều người tham gia thì càng tạo được sức mạnh lớn cho Chương Trình.

Chương trình sinh hoạt lần 2 sẽ tổ chức tại:
    Công Viên Lê Thị Riêng875 Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10 - Hồ Chí Minh
    .
    Vào lúc 8g00 ngày 4/9/2011

Chương trình lần 2 này với Chủ đề "Chơi Để Biết Anh Em"

Kế hoạch thực hiện như sau:
    Từ 8g00 - 8g30g: Đón tiếp và tập hợp toàn thể anh em đúng địa điểm sinh hoạt
    Từ 8g30 - 11g00g: Chơi các trò chơi dân gian, các trò chơi tập thể
    Từ 11g30 - 13g00g: Ăn trưa
    Từ 13g00 - 16g00g: Chương trình "Ca và Hát"
    16g00g: Bế mạc Chương trình

Nội dung thực hiện:
    Ban đầu chương trình sẽ bốc thăm để chia nhóm Vui Chơi. Với các tên nhóm hết sức thú vị, cụ thể đến ngày chơi sẽ rõ.
    Sau đó các nhóm sẽ thi đấu với nhau thông qua các trò chơi. Các trò chơi không đơn thuần là để giải trí-giao lưu mà còn để học hỏi. Vì các trò chơi mang nhiều điều bổ ích. Trò chơi gì đến hôm đó sẽ rõ.
    Với sự hấp dẫn và nhiều bí ẩn như thế mong rằng nhiều anh em sẽ đến tham dự để khám phá những bí ẩn đó. Hãy dành những phần thưởng xuất sắc của chương trình và mang lại danh hiệu sinh viên Huế năng động-sáng tạo-học giỏi.

Hãy cùng nhau đến với anh em sinh viên Huế, hãy cùng nhau xây dựng mái ấm do chính anh em chúng ta xây dựng. Cùng nhau để giúp đỡ các anh em khó khăn khác.

Anh em hãy gởi thông tin này cho các anh em khác để kêu gọi nhiều anh em tham gia nhé. Xin cảm ơn toàn thể anh em.

Đăng kí tại đây: https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dGJ0aUQ1cVJEd3dVUlJyVEp4MGdOZnc6MQ