1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hehe Quà Tặng Âm nhạc đây

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi meo con, 22 Tháng sáu 2007.

1. meo con Guest

Số bài viết: 0
    Bài hát này có tên là " Sinh Viên Thế Đấy Mẹ Ơi" . được 1 nhạc sĩ vô cùng nổi tiếng là ....tui đây cải biên thèo bài " Mùa Xuân Trên TPHCM"

Mùa xuân này mẹ lên thắm con , thấy cái gì cũng mua cho con . Mua chôcn 2 cái quần Jean, mua cho con 2 cái quần bò .
    Mẹ đến rồi chứ con đi đâu , bà chủ nhà nói con đi chơi ., con đi chơi đâu mà sao không thấy hay côn đến quán nhậu . Mày đánh bài tiến lên hay sao? tạt qua vài quán nhậu xem sao . Vô bi-da kiếm nó chẳng ra , hay con , qua bên Sư Phạm( Kỹ Thuật) .
    Tò te , 2 giờ sáng mẹ mới lên thăm con , sao mày ốm nhom? Râu ria thì mọc xồm xoàm người thì dơ 36 xương sường . Mày đen trông như Pê - Lê ( cầu thủ bóng đá nổi tiếng của Braxin) , đôi dép lào đen trông kinh ghê . " Ôi sinh viên thế đấy mẹ ơi . Sinh Viên thế đấy mẹ à"
    Trời ơi , nghe mày nói mà thấy thương Sinh Viên . 6 ngàn một đĩa cơm , hơi sức đâu mà giặt đồ 1 tuần con mới tắm 1 lần . Ngày đêm chỉ lo đichơi , chơi xong rồi thở không ra hơi . Ôi Sinh Viên thế đấy mẹ ơi , Sinh Viên thế đấy mẹ à
    Nhắn anh_dao : mình rất muốn làm wen với bạn nhưng mình ko biết nick bạn , làm sao đây ? còn Tiểu Như nữa , cho mình nickname luôn ha
  2. Action New Member

Số bài viết: 766
    Phản đối, phản đối ... đạo nhạc ... chế!
    Bài này tui được biết tới cách đây 6 năm rùi!