1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Help] Đang lo sợ NV2

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi Hoàng Tuấn Tài, 30 Tháng tám 2012.

1. Hoàng Tuấn Tài New Member

Số bài viết: 8
    Em được 14d, nộp NV2 vào ngành Điện tử-truyền thông SPKT và Khoa Học Máy Tính, lo sợ quá h em nộp sang cả GTVT và NL. Bên GTVT thì chỉ tiêu lấy 60, coi hết ngày hôm qua thì = điểm và hơn em là 50 bạn. Vậy có khả năng sẽ đậu k ạ, à trong cái phiếu chính của mình lỡ ghi ngành GTVT rồi, lỡ người ta bắt nộp phiếu chính mà ghi trường # có sao k ạ, có cần thay đổi thông tin trong đó k ???
  2. vuduchuy365 Member

Số bài viết: 150
    cho em hỏi luôn, em đc 15đ em nộp ckm lớp thường và clc với cđ ckm nữa. vậy nếu trúng tuyển clc rồi thì ae nghĩ em có thể trúng tuyển cđ ckm của trường mình nửa k. do em nghe nói trường mình tăng 500/chỉ nên k muốn học nữa. cho em hỏi ban xét tuyển clc làm việc chung hay riêng với ban xét tuyển nv2 của trường ạ
  3. bamboo262 New Member

Số bài viết: 88
    theo mình được biết ngành điện tử truyền thông nv2 lúc nào cũng cao hơn nv1 từ 1 đến 2 điểm lận, khả năng đậu của bạn rất thấp, còn khoa học máy tình thì có cơ may đậu nhưng không có cao. Mà nếu bạn đậu vô trường thì bạn cứ lấy bản chính bên gtvt nộp qua, không sao đâu, quan trong cái phần điểm ở trên thôi ah, vì lúc này bạn đã đậu vô trường rồi mà, ai quan tâm khúc dưới chi đúng không
  4. bamboo262 New Member

mình nghĩ khả năng đậu của bạn rất cao đó, nếu đậu lớp thường nv2 thì cứ học đi bạn, khoảng 100k/chỉ, còn bên cao đẳng mình chắc chắc 100% bạn đậu, chất lượng cao cũng vậy vì clc chỉ xét tuyển thôi, bạn thấy mình cao hơn hoặc bằng điểm nv1 nộp vô là học ah, 19 triệu 1 năm
  5. firephoenix52 Member

Số bài viết: 60
  6. bamboo262 New Member

Thời gian nộp đơn vào các lớp đào tạo chất lượng cao: từ 15/8 đến 25/8/2012. bây giờ hết thời hạn rồi bạn
  7. firephoenix52 Member

8. vuduchuy365 Member

Số bài viết: 150
  9. nguyendohoangdinh New Member

Số bài viết: 2
    e được 12đ vậy có cơ hội trúng tuyển hệ cao đẳng trường ta ngành điện điện tử hay điện tử truyền thông không vậy mấy a chị?:-/
  10. SPK_DKC_DHT Administrator

Số bài viết: 2,868
  11. Nguyễn Đại Hùng Member

Số bài viết: 83
  12. firephoenix52 Member

13. Nguyễn Đại Hùng Member

Số bài viết: 83
    Chúc mừng bạn.
    P/s: con ghệ tui củng đậu nv2 gòi :)) kaka
  14. duonggia_xxi New Member

Số bài viết: 65