1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

HELP ME!!!!

Thảo luận trong 'ĐT Cơ Bản-Mạch tương tự' bắt đầu bởi langtuvodanh, 5 Tháng tư 2008.

1. langtuvodanh Guest

Số bài viết: 0
    CHÀO CÁC BẬC BÔ LÃO..EM LÀ THÀNH VIÊN CỦA LỚP ĐIỆN TỬ 06 . EM ĐANG RẤT CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA CÁC BẬT TIỀN BỐI CỦA KHOA MÌNH, VÌ THẾ HÔM NAY EM MẠO MỤI VÀO ĐÂY ĐỂ TÌM KIẾM KINH NGHIỆM HỌC TẬP TỪ CÁC BÁC...
    SAO EM THẤY CÁC MÔN HỌC CƠ SỞ CỦA NGHÀNH MÌNH NHƯ ĐIỆN TỬ CƠ BẢN, MÁY ĐIỆN VÀ KHÍ CỤ ĐIỆN...SAO M2 NÓ PHIÊU BỒNG QUA
    CÁC BẬC TIỀN BỐI CÓ BÍ QUYẾT J THÌ TRUYỀN LẠI CHO EM VỚI...THANKS ! VÀ ĐÂY LÀ FORUM CỦA LỚP EM, MONG CÁC ANH CHỊ GHÉ THĂM VÀ
    SAO EM THẤY CÁC MÔN HỌC CƠ SỞ CỦA NGHÀNH MÌNH NHƯ ĐIỆN TỬ CƠ BẢN, MÁY ĐIỆN VÀ KHÍ CỤ ĐIỆN...SAO M2 NÓ PHIÊU BỒNG QUA
    CÁC BẬC TIỀN BỐI CÓ BÍ QUYẾT J THÌ TRUYỀN LẠI CHO EM VỚI...THANKS ! VÀ ĐÂY LÀ FORUM CỦA LỚP EM, MONG CÁC ANH CHỊ GHÉ THĂM VÀ DỠ..

<span style="color:#FF0000"><span style="font-size:24pt;line-height:100%"><span style="color:#FF00FF">forum lớp mình nè</span></span></span>
  2. hungkdd Guest

Số bài viết: 0
  3. robot9 New Member

Số bài viết: 64
    bạn đọc sách và nghiền ngẫm nhiều sẽ rõ,
    nói chung do thời lượng hạn chế mà khối lượng kiến thức quá kinh khủng do vậy
    các thầy cô đứng lớp chỉ có thể nó qua quýt vô cùng, dù họ muốn hay ko cũng ko thể làm khác
    bạn phải tự học thôi. ko hiểu thì tim ai đó hỏi
    Với lại chất lượng tài liệu trường ta, như cuốn điện tử cơ bản 1 chẳng hạn, là tệ hại
    theo quan điểm của mình, sách viết nhiều, nhưng viết nhăn viết cuội trong đó, học cái sách ấy
    là học 10 biết 1, người học 1 biết 10 còn chưa bằng ai mà học kiểu đó chỉ có phí sức mà chả được khỉ khô gì.