1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Help me!!!

Thảo luận trong 'Hoá học & Thực phẩm' bắt đầu bởi T'Móm, 11 Tháng hai 2009.

1. T'Móm Guest

Số bài viết: 0
    Hiện tại mình đang tìm các tài liệu liên quan đến các thông số như nhiệt độ, thời gian sấy, tốc độ sấy của các sản phẩm hạt sen, đậu nành,các ban nào có tài liệu đó thì share cho mình với. Cám ơn các bạn nhiều.
    Sinh viên khoa mình ít ai vô đây nên hy vọng mong manh wá .hix
  2. hoangleanh87 New Member

Số bài viết: 244
    Sao bạn (M_M) không rủ các bạn vào cho đông vui.Sinh viên các khoa khác nói SV
    bên Thực Phẩm chỉ biết có đi chợ và nấu ăn thôi và không có thời gian để tham gia diển đàn đúng không bạn (M_M) .
  3. T'Móm Guest

Có rủ đó chứ nhưng sao ko thấy ai vô cả, mình cũng mới biết forum này cách đây có mấy tháng àh
  4. hoangleanh87 New Member

[IMG] Lâu rùi không thấy bạn M_M post bài nửa.Chắc phải khích lệ tinh thần M_M quá. [IMG] Ráng Post 100 bài đi.Admin thanlan set cho M_M làm Mod box CNTP-CNMT luôn. [IMG]
  5. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    Mình kiếm đc ở trang nhietlanhvietnam.net:
    <div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>Đây là 1 số đồ án tổng hợp gồm
    1. Sấy thóc
    2. Sấy mít bằng bơm nhiệt
    3. Sấy chuối
    4. Sấy sợi
    5. Sấy gỗ
    ...
    Link download: http://www.nhietlanhvietnam.net/files/DA%20SAY.rar[/b][/quote]

Bạn có thể hỏi các thành viên trong đó về các thông số sấy về sản phẩm mfa bạn cần . http://nhietlanhvietnam.net . Mình cũng đang làm đồ án có liên quan tới lò sấy gỗ [IMG] .

Không cần 100 bài viết đâu, forum của khoa này chẳng có ai trông nom hết nên có người là nhận vào hết [IMG] , chỉ cần nhiệt tình và đúng chuyên môn của mình đang học là được.
  6. T&#39;Móm Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (lehanhla @ Feb 19 2009, 01:59 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] Lâu rùi không thấy bạn M_M post bài nửa.Chắc phải khích lệ tinh thần M_M quá. [IMG] Ráng Post 100 bài đi.Admin thanlan set cho M_M làm Mod box CNTP-CNMT luôn. [IMG][/b][/quote]
    [IMG] Hihi, cái này gọi là dụ con nít thì có, trọng trách này mình không dám nhận đâu àh, mình cứ dụ mấy đứa lên hoài mà chẳng đứa nào chịu dzô> buồn quá
  7. T&#39;Móm Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thanlan @ Feb 20 2009, 09:58 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Mình kiếm đc ở trang nhietlanhvietnam.net:

Bạn có thể hỏi các thành viên trong đó về các thông số sấy về sản phẩm mfa bạn cần . http://nhietlanhvietnam.net . Mình cũng đang làm đồ án có liên quan tới lò sấy gỗ [IMG] .

Không cần 100 bài viết đâu, forum của khoa này chẳng có ai trông nom hết nên có người là nhận vào hết [IMG] , chỉ cần nhiệt tình và đúng chuyên môn của mình đang học là được.[/b][/quote]

Hi, cam on anh thanlan nhiều
  8. hoangleanh87 New Member

<div class='quotetop'>QUOTE ((M_M) @ Feb 22 2009, 08:34 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] Hihi, cái này gọi là dụ con nít thì có, trọng trách này mình không dám nhận đâu àh, mình cứ dụ mấy đứa lên hoài mà chẳng đứa nào chịu dzô> buồn quá[/b][/quote]
    Hi hi,bạn (M_M) là CNTP 05 hay 06,nếu 05 thì dể rùi.Bên 05 tui có biết vài người như Ngọc Lan,Tâm Anh,Minh Kiều, Thụy Khanh.... [IMG] ,à mà bạn (M_M) tên gì nhỉ.Nhờ bạn (M_M) gửi lời hỏi thăm của mình tới các bạn ấy.Hic, nhớ hồi đó mình oanh liệt biết bao quậy phá tưng bừng.
    Hi hi.
  9. T&#39;Móm Guest

Tiếc là mình không phải thuộc khóa 05, nhưng mình biết chị Minh Kiều, nếu tình cờ gặp thì mình nhắn lại cho, vậy hén
  10. pinguchipchip New Member

Số bài viết: 11
    Neu muon lay tai lieu ve say hoac cac do an thiet ke khoa 05 thi nhan lai cho minh. Khoa 05 di lam het nen ko len forum dc. Neu muon lay thi noi voi Nguyen Thi Mang lay giup.
  11. pinguchipchip New Member

Số bài viết: 11