1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

hihi lupu cua tui

Thảo luận trong '10914' bắt đầu bởi thiensu1302, 22 Tháng một 2011.

1. thiensu1302 New Member

Số bài viết: 6
    hi! thế là tiệc tất niên đã tổ chức xong\:D/! mặc dù môn tâm lí học chúng tôi thi đều bị ax ax:-ss nhưng chúng tôi đều ko wan tâm mấy. chúng tôi chơi vui vẻ và hết mình lun hehe cuối năm muh:D. ko pjk nói sao hít túm lại là rất vui.thế là năm sau chúng tôi mới gặp lại nhau lun đó hixhix ;)). hihi ko phải khen chứ lớp chúng tôi như một gd lun đó hehe các bạn lớp khác đừng ganh tị nha.[-x thiu chuk cho gd spkt Xay Dung có mùa xuân thật vui & hạnh phúc ấm áp bên gd của mình nhá, chúc sức khỏe cả nhà của các bạn lun hen! ak mình cũng gởi lời chuk này tới những bạn vào diễn đàn nhỏ của lớp tớ lun nha!!:x
    ak thông cảm vì ko có hình và clip tại chúng tôi còn thiếu cơ sở vật chất hihi nhưng tôi tin rằng những những kỉ niệm đó vẫn ở mãi trong lòng mỗi thành viên của spkt XD. Tí nữa là tui lên xe về quê oy hihi thik quá đi pak kon ơi!!\:D/ thui tái bút nha.
    (*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)_thiensu1302_(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)(*)
  2. vankyspk Member

Số bài viết: 113
    oh. duyệt, tuyệt vời, nghe không là thấy ghiền rùi.hihi...ước gì mình cũng ở lớp ấy hem..