1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hình ảnh hoạt đông of Đội!!!

Thảo luận trong 'HÌNH ẢNH' bắt đầu bởi ttkh11, 23 Tháng một 2007.

1. ttkh11 Guest

Số bài viết: 0
    Các hình ảnh hoạt động của đội các bạn post ở đây nha, chúng ta sẽ cùng chia sẽ cho tất cả mọi người, cảm ơn các bạn!!!
  2. bien song Guest

3. bien song Guest

4. bien song Guest

Hình ảnh chuyến đi công tác tại Trung tâm điều trị bệnh nhân phong Bến sắn Bình Dương đây pà kon ơi!!! Cả hậu chuyến đi nữa, [IMG] hát karaok khí thế luôn [IMG] [IMG]
    Click here để xem!!!
  5. The Cuong Guest

[IMG] Chào pà kon, mời pà kon hãy cho tôi 1 lời bình thật dí dỏm cho bức tranh dưới đây. Ai có lời bình hay dà dí dỏm nhất sẽ được tui................khen [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
    <div align='center'>[IMG]</div>
  6. bien song Guest

7. The Cuong Guest

[IMG] [IMG] Chào các bạn! Hôm nay(4/2) bọn mình vừa đi ăn tất niên của đội về, phải nói đó là một cảm giác rất Yomost [IMG]. Nào là bắt ốc, sau đó là en, rồi chơi, rồi lại en, sau đó là chơi, lại tiếp tục en và sau đó là..........về(tối rồi mà). Vui cực kì luôn pà kon [IMG] [IMG] nếu ai muốn xem những hình ảnh cực hot của hôm nay thì hãy.............chờ vài bữa nữa nghen [IMG] [IMG](vì chưa pót lên kịp mà). Mình bảo đảm sẽ có cả những hình ảnh cực lãng mạn và cực lãng...xẹt. Hãy chờ xem nghen các bạn [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  8. ngolong Guest

9. ngolong Guest

10. hyl1182006 Guest

11. bien song Guest

Minh` cảm thấy đưa link thì hợp lý hơn do nếu đưa wa' nhiều hình thì trang này sẽ rất nặng đó mà hình ảnh của Đội wa' nhiều mà!!! Mong các bạn thông cảm!
  12. ngolong Guest

13. bmnhy Giảng Viên

Số bài viết: 914
    <div class='quotetop'>QUOTE (ngolong @ Mar 8 2007, 12:49 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>theo yêu cầu của một vài bạn nay mình pót hình tết tam bình lên thật xin lỗi vì sự chậm trễ nầy
    http://s161.photobucket.com/albums/t239/ng...t%20Tam%20Binh/[/b][/quote]
    Quá Vui, Thật Hay,3 năm trước mình có Giao lưu với SV Hàn, mới Tết âm lịch này có thời gian rảnh, mình đến thăm lại mấy bạn, vui lắm, họ rất nhiệt tình, mình còn nhận được tiền mừng tuổi từ Mẹ cô bạn ấy nữa. Phong tục Hàn trong lễ tết cũng tương tự như VN.

A Mớ Nì: Mẹ (gia đình họ thích Mình gọi là A Mớ Nì [IMG]), Họ đã cho mình một cái tết âm lịch tại hàn thật ấm cúng!

Seol-Lunar New Year :Korean New Year

Tết Con cái phải quỳ lạy cha mẹ, trai và gái khác nhau một chút trong phong cách (Mình cũng Lạy vì họ rất Hiếu khách), mình ở lại 2 ngày, thật vui tại nhà bạn người Hàn đó!

<div align='center'>[IMG]</div>
  14. bien song Guest

Chúc Bmnhy có thật nhiều niềm vui, thật nhiều hạnh phúc khi xa quê! Tụi mình ở quê cũng cố hết sức mình chào đón mấy bạn SV Hàn, mong rằng Bmnhy sẽ dc yêu mến nhiều như các bạn ở quê yêu mến SV bạn vậy, Thân!
  15. ngolong Guest

16. tranngocphan Guest

17. tudaiminhan Guest

18. tudaiminhan Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (bmnhy @ Mar 8 2007, 01:04 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Quá Vui, Thật Hay,3 năm trước mình có Giao lưu với SV Hàn, mới Tết âm lịch này có thời gian rảnh, mình đến thăm lại mấy bạn, vui lắm, họ rất nhiệt tình, mình còn nhận được tiền mừng tuổi từ Mẹ cô bạn ấy nữa. Phong tục Hàn trong lễ tết cũng tương tự như VN.

A Mớ Nì: Mẹ (gia đình họ thích Mình gọi là A Mớ Nì [IMG]), Họ đã cho mình một cái tết âm lịch tại hàn thật ấm cúng!

Seol-Lunar New Year :Korean New Year

Tết Con cái phải quỳ lạy cha mẹ, trai và gái khác nhau một chút trong phong cách (Mình cũng Lạy vì họ rất Hiếu khách), mình ở lại 2 ngày, thật vui tại nhà bạn người Hàn đó!
    <div align='center'>[IMG]</div>[/b][/quote]
    coi' tin duoc hem vay?
  19. thuytrang New Member

Số bài viết: 139
    Re: Hình ảnh hoạt đông of Đội!!!

ui.....nhìn hình mà nhớ đội we đi....tuy chỉ mới tham gia đội một học kì thui....nhưng đội ctxh là mái nhà nhỏ của tôi khi tôi vào đại học.....nhớ mọi người lém lém....nhớ mỗi lần đi phục vụ hiến máu, đi nhà trẻ, đi làm lồng đèn, đi cấm trại và đi chơi cùng đội.....CTXH một mái nhà đầy tình thương...