1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hình ảnh Liên hoan CLB đội nhóm lần 1

Thảo luận trong 'Hình ảnh hoạt động' bắt đầu bởi lonely, 2 Tháng một 2009.

1. lonely New Member

Số bài viết: 229
    Tình , An (08) - Đẹp quá......... hoa đẹp quá!!!

HaHaHa....Hả, ai đứng sau Hiền(07) kìa

Trò đi cà khoeo

Ném phi tiêu
    HaHaha, thấy tài ta chưa..
    Coi ta làm mặt ngầu nè....sợ hok ? [IMG]
    Trò chơi trên sân khấu ... Cái gì trong đó ấy nhỉ?? [IMG]

A.Quang Minh va a. Yên- 2 MC chính của chương trình

a.Yên( BCN- 05)

Tình , Hương( Ly) 08
    Hoa( nhóm bà tám 07) : Mình cao hơn anh Hữu nè
    A.Trung : Ý, cho anh chụp ké với

Mọi người : Wa, pro ghê...

Việt (08): Mình cũng bít nhảy nè, hehe
    ...Cho tớ ham hố zới, ủa ai mà hôk thấy mặt nè ( [IMG] , nhìn là bit vờ-ip roài)
    Ngư(08) : Chà đông zui wá, mình phải làm duyên ké mới được .. (lè lưỡi) ^^
    Nhóm bà 8( Nữ công 07)
    tớ xinh gái nhất.. hí hí..

Màu xanh CLB!
    Thảo :" Xích ra cho tớ làm duyên" . Dương: "không thít đó"
    Nắng wá, ơ, sao che có mình em vậy kiến (Tuyến 08)^^

chà, 4 bạn gái trong hình xinh quá, nhất là pé đứng sau Thảo( ngoài cùng đóa)
    Đúng là xinh thiệt! "Tiên : Thiệt hôk đó ..."
    Ý, mình tặng chơi mà cô ấy nhận thiệt kìa ...
    Phú ( Sùng) : "Cười lên mày" . Bangoac:" Chẹp, đẹp zai quá "
    Trường bạn ( quên tên, hix)
  2. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Anh Quang đâu rồi, bớ anh Quang ơi, vô edit giùm bài này đi! Bà chị Trâm (lùn) thân yêu đã quên (chắc là cố ý đó) chèn code vô mấy cái link trên kia, bây giờ mà click vô link chắc khùng luôn quá! Hixhix
  3. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Ý quên mất nữa, cảm ơn chị Trâm vì những hình ảnh trên nha! Hôm đó hình như ku Kiệt cũng có chụp khá nhiều hình, chờ qua Tết em lấy rồi post lên tiếp nha! Bibi
  4. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  5. lonely New Member

6. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (lonely @ Jan 3 2009, 06:13 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Điều hành viên là làm gì ? tạo công ăn việc làm cho khỏi bị thất nghiệp đóa[/b][/quote]
    Vụng chèo vụng cả chống! Cái đồ mù tin học, lúc nào cũng vứt đc mấy cái link lên rồi há mồm chờ Điều hành viên vô edit. Hên xui mới chèn đc cái code. Bó tay với chị luôn!
    Àh quên mất chưa hỏi chị nè. Hôm trước lúc nhảy mọi người nhảy Hiphop trong vòng tròn em nhớ chị chụp nhiều hình lắm mà? Sao không post lên hết luôn đi? Xấu đẹp hay dở gì cũng mặc kệ, post lên đi chị Trâm!
    Thương chị Trâm nhất forum đó!
    @longkod: Chờ đi! Hẹn qua Tết tức là qua Tết sẽ post!
  7. lonely New Member

ý ẹ, nhờ vả chị mới thấy thương c ha. Hình chụp nhìu nhưng chất lượng kém, nhìn không rõ động tác nhảy nên c không pót
  8. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Em thương chị thật mà, thương nhất forum luôn đó. Chị cứ post đại đi, hình hôm cắm trại tối thui mà em còn post nữa là ...
  9. lonely New Member

Không pót đc nữa vì.. hok còn hình, hình mấy đưa nhảy có bấy nhiu đó, mún pót nữa thì khi nào diễn kêu c chụp cho,, nhớ kèm huê hồng( càng nhìu càng ít)
  10. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
    Cám ơn chị Trâm nha,
    Em bữa đó tưởng chụp chơi thui ai dè được lên forum thế này, biết vậy bữa đó em sẽ.... chôm máy luôn hiihihi.
    Hôm sau có hoạt động jì của clb , pa kon nhớ bon chen cụp hình nha!!hahaha rút kinh nghiệm rùi!!!
  11. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    lượm lặt đâu ra nhiều ảnh đẹp quá chị Trâm nùn ơi. Yêu cầu post thêm vài cái nữa cho anh em cùng thưởng thức đi. kiểu này chắc phải sắm 1 cái máy chụp hình để có thể chụp những khỏanh khắc dzui dze này.

Mà vấn đề đầu tiên là tiền đâu. bởi vậy đi khuyên góp pà kon. Của ít lòng nhiều, mỗi người góp cho vit kon 10k là đủ rồi. [IMG]
  12. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

13. lonely New Member

ghê ta, h mới bít nghề tay trái của Vịt đóa. Dạo nài gần tết làm ăn khấm khá ko e? Chia chị 1 ít xài Tết zới
  14. dai ca lun Guest

Số bài viết: 0
    chà,tiếc quá,hôm đó tui chỉ được chụp một tấm.nhưng ko sao,dược lên forum là vui rồi.cảm ơn chị Tờ râm lùn nha ...eahea' [IMG]
  15. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
    Những bức hình này rất đẹp, cảm ơn Trâm nha. Mặc dù anh không tham gia nhưng cũng cảm nhận được không khỉ của bà con. Những lời bình loạn cũng rất hay... mang phong cách của ĐM đó. Đọc và xem hình là được 10 thang thuốc bổ luôn. [IMG]
  16. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    He he .......Nhin hình thèn VIỆT MẬP post lên làm tao hình dung dữ wa...HIX...Ê VIỆT QUÂN tụi bây có thể kiếm ngân sách cho CLB được đó. Cái gì chứ dụ QUẢNG CÁO tao lo cho...he he he ....[IMG]

PS: VIỆT!!! Hình như mày đang thiếu ngân sách để học lại phải không, bây giờ thì yên tâm học lại rồi chứ.......CỐ LÊN>........ [IMG] [IMG]
  17. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
  18. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (4949-NNT- @ Jan 18 2009, 07:34 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>HIX...Ê VIỆT QUÂN tụi bây có thể kiếm ngân sách cho CLB được đó. Cái gì chứ dụ QUẢNG CÁO tao lo cho...he he he[/b][/quote]

Tuyến ơi, vụ này không có liên quan gì đến Chicken đâu nha! Đều là ý tưởng của Việt cả đó. Hơn nữa Chicken mà muốn gây quỹ cho CLB thì có nhiều cách hay hơn nhiều, đâu cần phải chơi cái trò đó. Chicken không muốn gia nhập Cái Bang đâu. Hihi
  19. gaucon Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (chicken @ Jan 18 2009, 09:03 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chicken mà muốn gây quỹ cho CLB thì có nhiều cách hay hơn nhiều, đâu cần phải chơi cái trò đó.[/b][/quote]

Chicken ơi, bạn thử nêu ra vài cách xem nào?
  20. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (I LOVE PANDA @ Jan 20 2009, 09:30 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chicken ơi, bạn thử nêu ra vài cách xem nào?[/b][/quote]
    Gì chứ cách thì ... hơ hơ ... có liền.
    Cách thứ nhất: Làm thuê cho Shop Thời trang của Panda kiếm tiền (cách này không khả quan cho lắm vì chắc không được bao nhiều đâu).
    Cách thứ 2: Bon chen vô các chương trình như Liên hoan CLB Đội nhóm, Ngày mở, ... (1 học kỳ không biết trường mình tổ chức bao nhiêu lần, không lo thiếu dịp) nhảy Hiphop, sau đó cũng cầm cái nón đi 1 vòng (cái này không gọi là ĂN XIN mà gọi là MÃI NGHỆ, hehe).
    Cách thứ 3: Đơn giản nhất là gọi điện về nhà: "Bố ơi, con bị ốm rồi, bố cho con tiền bồi dưỡng sức khoẻ đi! Không cần nhiều đâu bố ạ, chỉ cần khoảng ... 1 triệu là được". Hehe.
    Mọi người đọc xong chắc choáng váng (thua luôn). Hix