1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hình ảnh TSMT khoa Điện -Điện tử

Thảo luận trong 'Hình ảnh' bắt đầu bởi ngoctham09, 3 Tháng bảy 2010.

1. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    hic,sau mấy ngày chiến đấu vất vả anh em mình cũng kịp lưu lại những khoảnh khoắc đáng nhớ,tình hình là chiến sĩ mặt trận công thương vô cùng là ham hố,hic
    buzzz....
    khai mạc thôi
    :d[IMG]

[IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
    chiều:trời mưa...buồn lặng lẽ,không có việc j làm,phó nháy chính của mặt trận chúng ta(là tui nè,vì rãnh quá mà),ngồi chụp xe bán chuối,lâu lâu nghía qua,nhìn cho đỡ thèm chơi,hihi
    trong cơn mưa như trút nước,anh em vẫn không quên chụp thêm vài tấm,hihi,tiêu biểu là đây nè: miệng cười lạnh lẽo...
    tiếp theo là những chiến sĩ chịu hi sinh làm người mẫu nghiệp dư...vô cùng là "ghét quá đi thôi!"híhí
    mở màn là anh mèo...mèo...mèo...lăng xê ảnh dữ quá!
    tiếp tục nào:
    [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
    khoe dáng ở công thương nè,chịu hết nổi
    [IMG][IMG][IMG]
    sau những ngày làm việc vất vả,anh em khoa điện luôn sẵn sàng lăn xả,ấy là nhờ sự tiếp tay của các chị CNM 08,Hihi
    p/s anh nguyễn:như thế này là ko dc nha
    chị oanh làm j đây trời
    cướp ví->lục ví->hả hê->vì sao ư?...tj hiểu
    [IMG][IMG]
    làm việc nè nhá,không mọi người lại ý kiến..
    [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
    còn cảnh người xe khí thế,chiến sĩ ban giao thông toát mồ hôi,nhưng vẫn còn lắm những cảnh đáng yêu vô cùng,chờ xem ở phần sau nhé mọi người,mệt nghỉ....hic....em nó bị bệnh rồi...
  2. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    hi hi vui quá ! đề nghị 2 điểm (Tăng nhơn phú và CD CT chúng ta giao lưu (sau ngày 5) :D Qua bên Tăng nhơn phú xin tiếp đón nồng nhiệt ke ke ke
  3. ngoctham09 New Member

hic,tình hình là sáng nay bị anh em tố cáo dữ quá!buồn!thế là phải post mấy tấm anh em làm việc lên đây,không thì xong mất.híhí
    [IMG][IMG][IMG][IMG]
  4. ngoctham09 New Member

híhí,chơi tiếp vài tấm nè,mệt nghỉ luôn nha
    [IMG][IMG][IMG]
    [IMG][IMG]
    [IMG][IMG][IMG][IMG]
    làm việc căng thẳng,anh em tranh thủ làm dáng trước ống kính,híhí
    [IMG][IMG]
    em mệt quá,đi học bài đây,mọi người nhớ khen em nó nha
  5. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  6. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    [IMG][IMG]
    Sao mà xấu vậy...em đẹp vậy mà...kĩ thuật các bác chụp kém quá...ứ chịu đâu...mà em nhớ e có chụp với nữ sao bay giờ thấy toàn em bơ vơ ???
  7. ngoctham09 New Member

p/s anh nguyễn:có người tự khen miết!chán thế hử? híhí
    p/s spkt09910: híhí,phải cập nhật thông tin cho anh em biết chứ,vùng sâu vùng xa mà trời,hé
  8. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Số bài viết: 182
  9. hiệp khách hành New Member

Số bài viết: 76
    Xem ra chiến sĩ bên Công Thương có độ tự xướng hơi cao quá đó. Có thế mà cứ khoe. Thôi mỗi người tự nguyện nộp 5Kg chôm chôm đi kaka......:congratulate::congratulate::congratulate:
  10. ngoctham09 New Member

hihi,tình hình là lúc sáng,chiến sĩ kĩ năng quá ức hiếp anh em nhà mình dữ quá,làm em nghẹn ngào cười ra tiếng,đề nghị ngày mai qua thăm nhau,nhớ mang theo 5kg chôm chôm làm cống phẩm.híhí...
  11. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Thế là xong 1 kì tiếp sức đầy mệt nhọc nhưng nhiều cảm xúc và niềm vui...hix....!
  12. anyugita New Member

Số bài viết: 52
  13. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Tình hình rất là tình hình!! Bên Kỹ - Ngoại có mang lực lượng qua giao lưu nhưng cho đến hết chiến dịch ngày hôm nay không thấy bên Đêtê mang quân qua hỏi thăm lại gì cả, khiến cho anh em buồn rười rượi vì 1 chai "cô ca" không dc tận dụng :((
  14. 24h_newload Member

Số bài viết: 193
  15. ngoctham09 New Member

Tình hình đang rất là tình hình.Tình hình là thế này nè
    Kết thúc TSMT 2010,sau 10 ngày diễn ra chiến dịch,mình và anh em đã có rất chi là nhiều kỉ niệm cả " xâú" lẫn đẹp,anh em đã tự tin hơn khi trò chuyện cùng các bác phụ huynh,mình đã chững chạc hơn khi động viên tụi nhỏ,và không quên "chúc em thi tốt",cầu trời cho linh nghiệm hen..hihi...10 ngày của chiến dịch,mình đã học cách làm việc tập thể,ăn tập thể,chậm là mất,kinh nghiệm này rút ra 1 cách đau thương và lẫm liệt lắm,hic,chiến dịch kết thúc,mình đã trở thành phó nháy và "phá nháy" bất đắc dĩ của ĐT,nhưng hình của mình còn nhiều hơn của anh em,hihi.Kết thúc chiến dịch,mình đã có hơn rất nhiều người bạn.,người anh,người chị,và cũng đã gây thù chuốc oán với không biết bao nhiêu người(vì chuyên gia đi điểm danh và "đòi nợ",thất đức quá đi thôi).Mình đã quen với cái nắng,cái bụi,những cơn mưa mùa hè(làm bị đau khí thế nhưng vẫn thấy vui,hihi).Xa mặt trận công thương,nhớ anh chị em lắm,nhớ quyển nhật kí với nét chữ vội vã của mọi người,,nhưng mình cũng ham hố phá kỉ lục là tự sự nhiều nhất...hừm....em nó văn thơ lênh láng mà,híhí....Xa công thương,nhớ nhất là cái kẻng treo lơ lửng trên cao,mém bị đập đầu mấy lần vị hậu đậu,mỗi lần như vậy anh em lại phá lên chọc khí thế,ngại ngùng nè=((....sau nhiều lần đề cao cảnh giác vẫn bị "binhhhhhhhhh.....bonggggg" 1 cái ngất ngây con gà tây.(nhưng vẫn kịp chụp hình lưu niệm với nó rồi nhá,hihi...)
    Kết thúc chiến dịch,mình được nhận giải thưởng,nhưng ở top vé vớt,hihi,chắc động viên tinh thần em nó đấy mà,đi để lấy kinh nghiệm cho TSMT 2011,nhưng em nó vẫn giữ lại rất nhiều kỉ niệm với TSMT 2010.
    Hẹn gặp lại công thương của nắng...bụi và mưa....
  16. small ant Well-Known Member

Chốt lại câu này là hay nhất
    Không chỉ công thương đâu. Mà tất cả các cụm có điểm thi, có tsmt. Phải nói là tsmt "nắng...bụi....và mưa"
  17. ngoctham09 New Member

hehe,nhắc mới nhớ.bên công thương cũng còn 1 chai "coca",hôm bữa quên đem ra tiếp đãi khách quí kĩ-ngoại chứ hỉ??????
  18. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Giới thiệu sản phẩm coca mới xuất xưởng đã được người tiêu dùng thử nghiệm và đánh giá luôn.
    Khách hàng này dùng thử đầu tiên nhấp môi 1 chút đủ tởn tới già :)) Chất lượng thì vô đối

Đồng chí này uống cả li :)) ... +3 chai nước

Tất cả hình ảnh trên đều chân thực và hoàn toàn mang tính... minh bạch :))
  19. muc con New Member

Số bài viết: 87
    ghê ghê, Công thương và Tăng Nhơn phú ghê gớm quá, tiếc là mới qua giao lưu với TNP mà chưa giao lưu với CT, Tam Phú hẹn năm sau nhé!
  20. small ant Well-Known Member

Ở tam phú: Khách đến nhà, "đàn bà" ra đón. Cái này là coi thường khách quá :d
    Bên công thương Hứa mà không làm. TÍnh sao đây he ???
  21. my loves New Member

Số bài viết: 1
    oh, mấy bạn ai cũng viết hay lem
    miền cũng đi TSMT ở bên CT, cũng rất vui, mới đi lần đâu, cũng còn nhiều bở ngở, vụng về không kém
    nhưng cũng rút ra dc nhiều kinh nghiệm, kinh nghiệm trong ăn uống giống như pé thắm đã nói, chậm là hết>>>> may là miền nhanh tay<<<< chưa bao giờ miền dc tiếp súc nhiều người như vậy, kết thúc chương trình hình như thấy mình già hơn, đen hơn, mặt cũng dày hơn, ăn nói cung mạnh bạo hơn, nói chung cái chi cũng tăng lên, chi có thân hình thì ốm xuống>>ăn không đũ, toàn hít khói xe, và bụi, keke<< xa các anh em, nhớ lem, nhớ wa:((, đành hẹn anh em tại mùa hè xanh sắp tới, mong là mấy bạn tham gia
  22. binhdvt New Member

Số bài viết: 16
    hihi...Chào mylove
    Đi TSMT mà để xuống cân thì về ai tiếp sức lại cho bạn đây??? Sao điểm trưởng của bạn có than là xuống cân không? haha...
    Đi TSMT vừa chơi, vừa vui, vừa học được nhiều điều kinh nghiệm lắm đúng không? nếu bạn đi MHX nữa thì bạn chẳng sợ ai trong lĩnh vực chiến đấu vì "nồi lẫu" haha...chúc bạn có mùa hè vui vẻ...mong là TSMT 2011 bạn sẽ là thành viên tích cực và nòng cốt của mặt trận CTC...

tình hình là các ngày tsmt đã hết anh em làm việc rất nhiều nhưng đáng khen...đề nghị cấp trên thưởng cho mặt trận CD CT 20kg chôm chôm...Anh em vất vả dữ quá...mà ăn chơi cũng không kém...

Trời, không qua bên CTC là bỏ lỡ rất nhiều điều đáng tiếc rùi đó " Giám thị" hehe...hôm trước nói chiều sẽ qua TP nhưng trời thươn TP nên đã mưa không là Mặt trận TP bị toanh hoanh ra luôn rùi...hehe...Chào hẹn gặp TP TSMT 2011...
  23. ngoctham09 New Member

hihi,may là hồi đầu ham hố đi TSMT,không lại bỏ lỡ nhiều cơ hội được "quậy" và thử độ "chai lì" nữa mất,chài ơi! cảm giác sung sướng nhất là đi thu tiền quỉ,hic....trong tay có 1 đống tiền lẻ...thích được đi khảo sát nhà trọ nữa cơ,mặc dù sau 1 tuần mà đen nhem nhẻm,sút 2kg,thiệt là tội lỗi,ngày nào cũng được "lãnh đạo" qua thăm với 1 đống đồ ăn cho anh em,nhưng buồn quá,1 vèo là hết,hic.Hi vọng TSMT 2011,sẽ gặp lại những gương mặt thân thương và chào đón những thành viên mới,để biết thế nào là sự "quậy" của sinh viên,trẻ không tha,già không thả...

Hihi,đi mới biết mấy anh khoa điện cũng rất "ham hố" mấy bé công thương...
  24. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Sau đợt TSMT đi kiểm tra sức khỏe thì sụt mất 3kg, mắt cận thêm 1 độ, phổi nhiễm khuẩn nặng, răng bị sâu mấy cây ( do ăn nhiều chôm chôm quá), da đen như Châu Phi... Kể xong coi còn ai dám đi TSMT năm sau nũa ko.. keke:D
    Mọi người ơi, nhớ mọi người nhiều lắm....th_orange9
    P/s: Ông Binh ko đựoc đâm sau lưng nha[-([-x
  25. cuncon_baby New Member

Số bài viết: 24
  26. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    hóa ra đội TSMT tại Công Thương là của khoa điện tử trường ta.
    Chị có coi thi ở đó, nhưng mà nhìn toàn những gương mặt lạ lẫm nên ko nhận ra đó là SV SPKT. Tiếc nhỉ :)
    (nhưng mà cũng may quá, nhờ vậy mà ta không bị tụi nó... "nồng nhiệt hỏi tội")... :D
    À nhầm, nồng nhiệt chào đón chứ :))
  27. ngoctham09 New Member

hihi,hầu hết đội TSMT của mặt trận công thương đều là các bạn sinh viên khóa 08,09 mà chị,các đàn anh gạo cội ,thì luôn trong tinh thần sẵn sàng giúp đỡ đàn em thân yêu khi có dịp,thiết thực nhất vẫn là tiếp tế lương thực cho anh em,vui hết biết,hihi..!hic,cứ nghĩ tới cảnh,mình của 2,3 năm sau,qua thăm tụi đàn em,mà tay xách,tay mang như thế này thì chẳng muốn "già " tí nào đâu,hihi
    p/s cuncon_baby:B chơi kì quá nghen,nhật kí của tui mà dám post lên cho thiên hạ dòm hả,quánh giá mất...nhớ nhật kí yêu yêu quá đi
  28. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

29. mr.huuquoc New Member

Số bài viết: 5
  30. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Hứa gì bác nhể...? E đợi bác qua mãi mà chẳng thấy...hix....!
  31. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Sai òi [-x
    Trên bàn là xấp giấy giới thiệu nhà trọ không có đường xé nên phải gấp lại để cắt kia kìa \:D/
  32. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Thiệt là bậy bạ quá. Có cái kéo thui mà nói lung tung. Kéo này hôm bữa tôi dùng cắt băng keo. Giấy trên bàn ko có đường xé là tại vì hết giấy, gấp quá nên photo thêm điều này cũng chứng tỏ rằng Công Thuơng làm rất tốt công việc.:-?
    P/s: Đứa nào post tấm này cho mấy đứa bàn tán lung tung thế. Không biết cái kéo có lỗi hay 2 bạn nữ kute kia có lỗi nữa:-??
  33. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Thế mới thấy đầu óc nhiều người có vấn đề mà ;))
  34. ngoctham09 New Member

mới phát hiện ra cái này hay lắm nè mọi người ơi,cụm thi đại học tại công thương được lên báo,thấy cái tiệm thuốc Nguyên Vũ quen quen,ai dè trúng phóc,buồn 1 nỗi,mấy ngày anh em mình đóng đô,ngày ngóng đêm mong được lên báo cho nở mày nở mặt,ai dè...mình đi...nông lâm đến,thì nhà báo cũng tới luôn...buồn rũ rượi,hihi...
  35. thanhlong0904 New Member

Số bài viết: 2
  36. anyugita New Member

Số bài viết: 52
  37. tungspk New Member

Số bài viết: 24
    hehe. mặt trận của khoa điện ít nữ quá. mặt trận tại spkt mình nhiều nữ lắm đó nghen. (hehe, xin lỗi đã động chạm nỗi đau của khoa điện):D