1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hình MHX (phần 2) đêêêêê!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Ảnh thành viên SPKT' bắt đầu bởi ngorung, 11 Tháng mười 2006.

1. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    <div align='center'> [IMG] <span style="color:#FF0000">Xin miễn bình luận, các bạn xem xong cho ý kiến nhe !!!!!!!!</span> [IMG]
    [IMG] [IMG] [IMG] </div>

<div align='center'>[IMG]

[IMG]</div>
  2. hyl1182006 Guest

Số bài viết: 0
  3. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Lâu lâu xem lại hình MHX mà nhớ thiệt... hồi đó quậy dễ sợ. Hôm nào về rủ mọi người đại hội võ lâm một bữa mới được. Lâu lắm không có tin tức của TNT, Hữu, Chi, Long, Hải,... Có ai có tin tức không?! Cho Ngố biết với ...
  4. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    Re: Hình MHX (phần 2) đêêêêê!!!!!!!!!!!

Trong này em biết vài người như: chị Dung, anh Hảo khoá 03, anh Hải khoá 05... Chắc anh ngorung cũng học 03 hả? Hồi đó 03, 04 hoạt động mạnh vui ghê. Bây giờ nhà trường ít cho đi xa kiểu đó. Chủ yếu là tình nguyện tại chỗ. Năm nay em cũng sẽ làm chỉ huy trưởng cho một mặt trận. Nhưng chắc em ở trường quá. Ở trường chủ yếu là dọn vệ sinh, lau phòng máy, dọn dẹp khuôn viên và giúp đỡ các thầy cô, cán bộ công chức làm văn thư. Như thế nên những bạn đang học hè cũng có thể tham gia được. Tình nguyện tại chỗ là thế đó.
    Chia sẻ với mọi người tấm ảnh chụp 2008, đi dự lễ xuất quân cấp thành nè, còn nhiều tấm nữa mà em chưa up lên được :):
  5. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Hihi, anh Ngố Rừng học khóa 02, là bạn thân của anh Toàn, hỏi anh Toàn là biết anh Ngố, hỏi tên anh Ngố, chắc một vài người trong VP Đoàn còn biết :045:
    Năm đó đang chuẩn bị đi thực tập, nhưng cũng ham hố đi MHX, làm CHT mặt trận Trường Thạnh.
    Nhìn hình em gửi anh hổng biết ai hết. Chỉ thấy cái bạn cao cao đứng đầu tiên nhìn quen quen, mà hổng biết tên!:009:
  6. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    Re: Hình MHX (phần 2) đêêêêê!!!!!!!!!!!

hehe... cái bạn cao cao đó là em đó :001:
    Không ngờ đi đâu cũng tự hào vì chiều cao của mình :cutesmile::smells:
    Cái hình này chỉ có vài bạn 05, còn lại là 06 và 07 cả nên anh không biết là phải. Đây là nhóm chiến sỹ của ký túc xá (nên thấy toàn con gái không ta)
    PS: Em cũng thấy anh quen quen. Có lẽ là hồi em học năm nhất khi em mới gia nhập Cán bộ Hội thì mình có gặp nhau mà không để ý. Em và anh giống như 2 thế hệ khác nhau. Cán bộ đàn anh ra đi thì đàn em vào tiếp bước anh đó mà :001:
    Hi vọng sẽ có dịp gặp gỡ trao đổi với đàn anh để được truyền thụ lại kinh nghiệm hoạt động của các anh chị :024:
  7. system New Member

Số bài viết: 61
    khà khà lang thang trên này đã bít dc cái bà Chị Già DỊu này là ai rùi, dân CNTT 06 đây mà!! vừa cao vừa ốm, siêu mỏng plastma nhìn thấy hơi già, hiền mà sao nói ch ác và dữ quá, còn k chịu nhân cái danh mà mọi người ủng hộ cho nữa!!! haha!! CHúc Vui!! System!!
  8. toanba New Member

Số bài viết: 3