1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Học anh văn giao tiếp - phản xạ nhanh.

Thảo luận trong 'Anh văn giao tiếp' bắt đầu bởi kthy, 7 Tháng mười hai 2011.

1. kthy New Member

Số bài viết: 5
    Không biết khả năng nói tiếng anh của mấy bạn có tốt k? Trước đây tiếng anh của mình tệ lắm mình chỉ học theo chương trình phổ thông nên ngữ pháp cũng tạm tạm còn nghe nói thì cứ ấp a ấp úng ráp từng từ zô k ah. Thấy zậy nên mình quyết định tìm trung tâm học anh văn để luyện khả năng nghe nói – phản xạ . Mình zới con nhỏ bạn thấy có trung tâm anh ngữ Sao Toàn Cầu ở gần nhà mà đang trong đợt khuyến học giảm học phí nữa nên đăng kí học thử .Học xong khóa 6 tháng mình thấy level mình giỏi hơn hẳn .Xong đơt này mình chuyển wa học khóa Toeic nữa để chuẩn bị cho đầu ra Toeic 650 của trường mình nữa.Các bạn có nhu cầu thì tới học thử nha.
  2. nhocboyit New Member

Số bài viết: 108
  3. amysting New Member

Số bài viết: 13
    Mình thấy học tiếng anh là nhức đầu rồi, nhưng công việc cứ đòi hỏi phải có tiếng nên mình tìm kiếm trung tâm để học. Mình có đến anh ngữ TOME tham khảo thấy khá là phù hợp, được nhiều người giới thiệu tới nữa. Mình đăng ký học thử và thấy phù hợp đang có ưu đãi mình đóng luôn học phí 1 năm luôn ^^.
  4. maihonghanh New Member

Mình thì đang học tại IEG, lúc đầu anh văn của mình ngu lăm, h học đc 1 khóa đỡ hơn nhiều rồi, tháng 6,7 này trung tâm có chương trình giảm 10 - 15% cho các khóa anh văn giao tiếp đó
  5. anhnguyet New Member

Ở IEG có giáo viên bản ngữ luyện phản xạ tốt lắm, k thì có thể học chương trình 1 on 1, học phí tuy cao 1 chút mà hiệu quả nha bạn
  6. trinhtrinh New Member

Số bài viết: 4
    Mấy bạn cũng học ở IEG à, công nhận là ở đó dạy cũng ok, học phí thì rẻ, nên mình cũng k băn khoăn về vấn đề học phí
  7. vobichthuy New Member

Muốn học phản xạ nhanh các bạn có thể đến trung tâm IEG nhé, GV nước ngoài thì 100% GV bản xứ.
  8. thanhnhanvo New Member

Muốn phản xạ nhanh bạn có thể đến trung tâm IEG để học các khóa anh văn giao tiếp, các giáo viên nước ngoài ở đây đa phần là người bản xứ nên dạy tiếng anh rất chuẩn
  9. vinhdat New Member