1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Học bổng Toyota Việt Nam!

Thảo luận trong 'Hoá học & Thực phẩm' bắt đầu bởi sukhoidau08, 9 Tháng mười hai 2010.

1. sukhoidau08 Member

Số bài viết: 142
    Học bổng (HB) Toyota Việt Nam do quỹ Toyota của tập đoàn xe hơi Toyota Việt Nam - công ty con của Toyota Nhật Bản - sáng lập. HB dc phát hằng năm cho SV học ngành CƠ KHÍ (CƠ KHÍ MÁY và CƠ KHÍ ÔTÔ) và ngành MÔI TRƯỜNG tại một số trường ĐH của VN. Phía Nam có 4 trường dc Toyota chọn để trao thưởng HB hằng năm: SPKT, BK, KHTN và ĐH Tây Nguyên. HB Toyota có 2 mảng: HB cho SV có thành tích học tập suất xắc (điều kiện là điểm tích lũy trung bình > hoặc = 8.0) và HB cho nhóm SV (cá nhân SV) có thành tích nghiên cứu khoa học (NCKH). Giá trị: mảng HB cho SV có thành tích học tập suất xắc: 3.000.000VND/SV; mảng HB cho nhóm SV (cá nhân SV) có thành tích NCKH: 10.000.000VND/nhóm SV (cá nhân SV).
    Trong 2 năm 2009 và 2010, SV ngành MÔI TRƯỜNG của khoa CN HÓA HỌC & THỰC PHẨM trường mình đã giành dc tất cả 6HB Toyota. Năm 2009, lớp 06115 có 2 SV nhận HB cho SV giỏi và 2 SV nhận HB cho thành tích NCKH. Năm 2010, vẫn lớp 06115 với 2 SV khác nhận HB cho SV giỏi (do khóa 07 và những khóa sau ko có SV trên 8.0 nên Toyota phải quay lại tuyển chọn khóa 06).
    Mong các em SV của ngành MÔI TRƯỜNG tích cực học tập và NCKH để có thể săn HB Toyota và những HB giá trị khác.
    Những em SV ngành THỰC PHẨM của khoa cũng cố gắng nhé. Tuy đến thời điểm này Toyota VN chưa có HB cho SV ngành THỰC PHẨM nhưng trong tương lai thì ko biết thế nào dc. Ngoài HB Toyota, vẫn còn rất nhiều những HB khác. Mong các em tích cực học tập, NCKH và năng động tìm kiếm HB cho mình ^^ Chúc tất cả SV khoa mình học tốt.