1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

học ở đâu là tốt " tiếng anh " ???

Thảo luận trong 'Ngoại ngữ' bắt đầu bởi vuonght, 16 Tháng tư 2011.

1. vuonght New Member

Số bài viết: 1
    mình muốn nhờ các bạn tìm cho một trung tâm Anh ngữ để trau dồi tiếng anh, Các bạn học ở trong trường mình chắc là rõ về các trung tấm anh ngữ. Các bạn có thể tư vấn giúp mh trung tâm nào có chất lượng tốt và cung cấp cho mh một số thông tin về trung tâm đó được không ??? mình cũng biết sơ sơ một số trung tâm nhưng chưa khi nào học nên ko biết thế nào.
  2. tungspk New Member

Số bài viết: 24
    Học ở Hội Việt Mỹ thì học phí trên trời. Nếu bạn muốn học anh văn trên thành phố thì học ở Bộ ngoại giao là tốt đó, học phí phù hợp, 2tr/khóa/10 tuần. Mình đang học ở đó, nói chung học ở đó thì rất là yên tâm.
  3. missu New Member

Số bài viết: 156
    Theo kinh nghiệm bản thân tớ...bạn nên học ở Trung Tâm trường mình giá cả vừa phải, còn so sánh chất lượng với trung tâm ở ngoài thì cũng chẳng thua kém. Quan trọng ở chỗ là quyết tâm của bạn.
    Học ở mấy cái trung tâm ở ngoài, đừng nên đóng tiền trọn khóa...vì học nản lắm, bỏ học phí tiền. Đóng theo tháng thôi, có chán nghỉ cũng chẳng sao^^
  4. miquong New Member

Số bài viết: 8
  5. trongspk New Member

Số bài viết: 75
  6. chaupro9x Member

Số bài viết: 69
    bác nào biết cách tự học tiếng anh hiệu quả ở nhà ko? học tiếng anh vui, nhưng mà vừa học xong tui lại hay quên..............

thế trung tâm đó ở chổ nào vậy bạn, giáo viên có vui tính+ nhiệt tình ko vậy bạn