1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Học viên có thành tích học tập xuất sắc tại vietsourcing

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi vietsourcinghcm, 19 Tháng tám 2012.

1. vietsourcinghcm Banned

Số bài viết: 1
    Thông qua kết quả kỳ thi CBE diễn ra vào ngày 17/7/2012, Trung tâm đào tạo Vietsourcing đã khẳng định được "chất lượng vàng" về chất lượng đào tạo đối với chương trình đào tạo ACCA/CAT. Cụ thể, có rất nhiều học viên đạt điểm cao trong kỳ thi, chính điều này đã phản ánh được chất lượng đào tạo tại Vietsourcing.Sau khi nhận được kết quả, bạn Trương Nguyễn Quốc Huy học viên thi môn T2/MA1 – Thông tin quản trị thuộc chương trình đào tạo CAT, bạn đã vô cùng vui mừng và đặc biệt hơn, khi nhận được thông tin là người vượt qua kỳ thi CBE với kết quả cao nhất, không giấu được sự xúc động cũng như niềm vui mừng bạn Trương Nguyễn Quốc Huy đã chia sẻ:"Em thật sự vui mừng và hết sức bất ngờ khi nhận được thông báo em là người đạt được kết quả cao trong kỳ thi CBE vừa qua, thực sự để đạt được kết quả bài thi thì ngoài sức nổ lực của bản thân em còn có sự giúp đỡ hết sức nhiệt tình cũng như sự tận tâm của các đội ngũ giảng viên và đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp tại Vietsourcing, nhờ sự hướng dẫn tận tình đó mà em đã đạt được kết quả cao như vậy"Bạn Trương Nguyễn Quốc Huy còn chia sẻ thêm một vài kinh nghiệm:"Để đạt được kết quả như trên:Đầu tiên các bạn cần lắng nghe giảng viên giảng bài, đọc tài liệu giảng viên biên soạn.Tiếp theo các bạn cần phải chăm chỉ làm các bài tập.Ngoài ra các bạn cần phải nghiên cứu các đề thi của các kỳ CBE trước đó và các thức thi để có được phương pháp thi hiệu quả nhất".
    (Học viên Trương Nguyễn Quốc Huy vui mừng khi nhận được kết quả kỳ thi CBE 17/7 tại Vietsourcing)
    Nằm trong Top đạt thành tích xuất sắc trong kỳ thi CBE kỳ 17/7 còn có bạn Đào Quang Khải, không giấu được sự xúc động cùng như niềm vui mừng, bạn Đào Quang Khải cũng có một vài lời:" Với kết quả kỳ thi vừa rồi đã tạo cho em một động lực rất tốt để em phấn đấu theo học những môn học còn lại trong chương trình đào tạo FIA/CAT tại trung tâm Vietsourcing. Qua đây, em xin gửi lời cám ơn tới chị Nguyễn Thái Thanh Hằng nhờ vào sự tư vấn chuyên nghiệp cũng như những hướng dẫn nhiệt tình của chị mà em đã định hướng được những môn sắp tới phải học cũng như nắm bắt được các phương pháp học tập hiệu quả để em ghi nhớ bài tốt nhất & vượt qua kỳ thi và định hướng sắp tới cho chương trình ACCA"
    (Học viên Đào Quang Khải đã tự tin hơn với vốn kiến thức hiện có)
    Đặc biệt nhất là bạn Nguyễn Thị Thơ - học viên đang hoàn tất môn cuối cùng trong chương trình đào tào CAT. Sau khi nhận được thông báo về kết quả Thơ cũng không thể giấu được sự xúc động:"Khi theo học chương trình đào tạo CAT tại Vietsourcing đã mở ra cho em cơ hội nghề nghiệp rộng lớn. Đó là cơ hội được thực tập và làm việc chính thức tại KPMG Việt Nam.""Trước đây, em cứ loay hoay tìm nơi học Tiếng Anh chuyên ngành để củng cố kiến thức nhưng học mãi em vẫn không thấy tiến bộ và cho đến khi em theo học chương trình CAT tại Vietsourcing thì kiến thức Tiếng Anh của em không những được củng cố mà ngày càng trở nên lưu loát. Chương trình CAT đã mang lại cho em vốn từ vựng chuyên ngành mà không phải bất kỳ một Trung Tâm anh ngữ nào có thể cung cấp được. Với thành tích này, em quyết định học lên chương trình ACCA tại Vietsourcing."
    (Bạn Nguyễn Thị Thơ đã cải thiện được nhiều kiến thức khi tham gia học tại Vietsourcing)
    Thông qua những chia sẻ rất thật từ các bạn, đã phần nào khích lệ Trung tâm Vietsourcing rất nhiều.Với mục tiêu vươn tới trở thành một người bạn đồng hành của các bạn học sinh sinh viên và quan trọng hơn hết, thành công của các bạn chính là niềm vinh dự của trung tâm Vietsourcing.Vietsourcing xin trân trọng cám ơn các bạn vì những đóng góp hết sức chân thành từ các bạn. Cuối cùng, xin chúc các bạn của chúng luôn đạt được những kết quả trong các kỳ thi tiếp theo và hơn thế nữa là hoàn thành chương trình FIA/CAT trong thời gian sớm nhất.