1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

hỏi cách tính điểm môn GDQP

Thảo luận trong 'Thông tin môn học' bắt đầu bởi bellnguyen626, 30 Tháng bảy 2010.

1. bellnguyen626 New Member

Số bài viết: 2
    mọi người cho em hỏi cách tính điểm môn GDQP với. em học lúc kiểm tra học phần 4 (phần thực hành), em làm sai, nhưng danh sách thi lại thì ko có tên em, hỏi ông thầy thì ông thầy nói nếu ko có tên trong danh sách thi lại thì đậu rồi, vậy mà tới hồi có điểm em chỉ được 4. như vậy em có phải học lại ko? cách tính điểm thế nào? xin cho em biết với, chứ học lại quốc phòng cả tháng trời, nản lắm. cám ơn mọi người!
  2. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    nếu học phần 4 chỉ đc có 4 điểm thì phải thi lại học phần 4 chắc rồi, cứ phải >=5, học phần nào cũng vậy cả, rớt học phần nào học lại học phần đó, có 1 lần thi lại thì ráng mà đậu, hok thì phải đợi đợt sau học lại.
  3. bellnguyen626 New Member

Số bài viết: 2
    ôi sao kì thế nhỉ, thế mà trong danh sách thi lại lại ko có tên. mà đính chính thêm là học phần 1 được 8, học phần 2 3 được 6 và em học khóa 08 (tức là học quốc phòng vào hè năm học 2008-2009 tức là hè năm 2009), vậy vẫn phải học lại àh?
  4. chulinhchi Member

Số bài viết: 534
  5. cba Member

Số bài viết: 567
    Học GDQP yên tâm đi, k ai rớt đâu mà lo, lần 1 thi rớt, cho thi lại lần 2 là qua hết.
    Năm ngoái học lúc thi trắc nghiệm đáp án có trước hết, vào làm 15 phút là xong, ai không tin thì có thể tới phòng C102 tìm kĩ trên tường vào, có nhiều đáp án của năm trước lắm đấy
  6. lanol New Member

Số bài viết: 22
    không phải đâu bạn à. mình mới thi năm vừa rồi nè 2009... ông thầy bảo rớt hp lý thuyết thì chỉ thi lại hp lý thuyết.. nhưng nếu rớt hp thực hành thì phải thi lại cả lý thuyết va thực hành... vd như ban rot hp1 2 thì chỉ cần thi lại hp 1 2.. nhưng nếu rớt hp4 thì phải thi lại hp4+3 hay gì đó... vì trong đề thi có 10 cau lý thuyết và 1 câu thực hành mà..
  7. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    Điều đó là sai lầm, đã qua học phần nào thì sẽ hok phải thi lại học phần đó nữa.
  8. chulinhchi Member

Số bài viết: 534
  9. daufung007 Member

Số bài viết: 354
    ủa,.mà sao biết điểm học phần vậy bạn/Mình thi cả 4 học phần mà chỉ có biết điểm của học phần 3.4 thui chứ học phàn 1-2 ko có điểm cụ thể..Sao biết điểm hết 4 HP đây
  10. hailuavt New Member

Số bài viết: 14
  11. daufung007 Member

Số bài viết: 354
    vậy là bạn này chưa học GDQP hay là ko để ý rùi đó.chứ thi rớt hp 4 thì bắc buộc phải thi lại cả học phầm 3 và 4 đó bạn