1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hỏi đáp: Trung tâm Anh Văn trg mình dạy Toeic tốt không

Thảo luận trong 'Ngoại ngữ' bắt đầu bởi thanhtan2001, 31 Tháng một 2012.

1. thanhtan2001 Member

Số bài viết: 48
    Bạn nào học anh văn ở trung tâm trg mình rồi có kinh nghiệm học toeic có thể chia sẻ kinh nghiệm xem trường mình dạy có tốt không, cuối kì có được thi lấy bằng cấp gì có giá trị không các bạn, mình đang chuẩn bị xin vào đó học vì học ở IWEP trước cổng trường mình chán quá, làm bỏ mất hơn 1 năm học phí vì dạy bèo nhèo nhuwcon mèo, tks
  2. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
    Trong tất cả những nguời bạn mình quen thì chưa ai khen trung tâm truờng mình. Chê thì không ít :)
  3. daufung007 Member

Số bài viết: 354
    nếu bạn bị lủng kiến thức trầm trọng và muốn cải thiện lại từ từ thì nên học ở trường mình..còn muốn ngon hơn thì học ở trung tâm ấy..Mình chỉ học để củng cố nên chỉ học bên bằng A B C thôi..nói chung dạy tốt..tài liệu dạy chậm từ từ như hồi cấp 2 mình học vậy..gặp giáo viên trẻ trẻ thì thoải mái và thích lắm..rất nhiệt tình :D
  4. trandang New Member

Số bài viết: 43
    Chủ thớt cho hỏi, cái IWEP học chán lắm hở? Tại đang có ý định muốn học ở đó mà chưa rõ thực hư thế nào? Giáo viên dạy thế nào? Giáo trình gì vậy bạn ?
  5. thanhtan2001 Member

Số bài viết: 48
    Ôn thi toeic trường mình có tạm chấp nhận được không mấy bạn
    @trandang: IWEP mình học thấy bèo nhèo lắm, k biết có phải do học anh văn giao tiếp nên nó chán vậy không vì học có khi chậm hơn cả cấp 3, giáo viên dạy mình cũng có người nhiệt tình, có người dạy lan man, mình k học hết giáo viên ở đó nên k dám nói tất cả được. Giáo trình thì Start Toeic với Step 1 2 3
    còn học toeic thì mình chưa học nên chưa biết, nhưng mà rút kinh nghiệm học anh văn giao tiếp đã chả ra gì rồi thì lấy gì toeic ngon được, tiếc hùi hụi cho số tiền 1tr8 đóng học anh văn giao tiếp. zz
  6. YNGOC New Member

Số bài viết: 64
    mấy bạn mình học toeic trong trường nói tàm tạm ah. Mình thấy nếu học giao tiếp có thể tới anh văn Hoa Kỳ (bạn cùng phòng mình học nói dạy tốt) , luyện thi toeic thì mình đang học ở anh văn Hòa Bình ( đường Đặng Văn Bi) giáo viêm đh Sư Phạm dạy tối 2.4.6 từ 5h45 đến 9h học phí khoảng 2,5 triệu dạy hay có phương pháp