1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hồi hộp đón chờ lễ trao giải STV ON AIR

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi punny_no1, 9 Tháng năm 2012.

1. punny_no1 New Member

Số bài viết: 8
    Vậy là sau gần một tháng phát động, cuộc thi STV On Air với chủ đề “2012 – sự quý giá của thời gian” do nhóm Truyền thông sinh viên Scommunications tổ chức đang gấp rút thực hiện những bước cán đích cuối cùng.

Chính nhờ niềm đam mê, yêu thích của các thí sinh dự thi cũng như sự làm việc cật lực, hết mình của ban tổ chức mà cuộc thi thật sự đã để lại dấu ấn tốt trong lòng nhiều bạn sinh viên. Không chỉ tạo ra sân chơi bổ ích cuộc thi STV On Air lần này còn muốn gửi đi một thông điệp đầy ý nghĩa, đánh thức đam mê, khát vọng và tình yêu tuổi trẻ, tuổi thanh niên nắng mới. Hãy sống như thể bạn chỉ còn một ngày duy nhất, hãy sống với tất cả tình yêu thương, niềm đam mê, ước mơ của bản thân. Bạn sẽ không hối hận vì mình đã sống hết mình.

Ban tổ chức đã nhận được tổng cộng 14 clip và 40 kịch bản dự thi của các bạn sinh viên ở các trường đại học khác nhau trên địa bàn thành phố. Các kịch bản và clip theo đánh giá chung của ban tổ chức là rất có ý nghĩa và đầu tư kỹ lưỡng. Đáng chú ý một số clip tham gia dự thi đã gây sốt trên cộng đồng cư dân mạng trong thời gian gần đây với lượt xem và lượt yêu thích đạt mức xấp xỉ 3000 chỉ trong một thời gian ngắn.

Mỗi bài dự thi truyền tải thông điệp từ một góc nhìn khác nhau của cuộc sống, mỗi bài dự thi lại có cách thể hiện ấn tượng riêng nên đã gây không ít khó khăn cho ban tổ chức trong việc xét chọn. Tuy nhiên, với sự công tâm và cố gắng cân nhắc, hiện tại ban tổ chức đã có danh sách các bài dự thi đoạt giải.

Buổi lễ trao giải sẽ chính thức diễn ra vào 8h15 ngày 12 tháng 5 năm 2012 tại Tầng 3 tòa nhà Flemington, 182 Lê Đại Hành, quận 11. Buổi lễ hứa hẹn sẽ là nơi xướng tên những bài dự thi xuất sắc, những thí sinh dốc hết mình cho sân chơi này.
    Ban tổ chức đặc biệt dành tặng các bạn sinh viên, những người đã đồng hành với cuộc thi trong thời gian qua, một ca khúc do chính thành viên Scoms sáng tác. Bài hát là lời cảm ơn chân thành mà ban tổ chức cuộc thi muốn gửi đến các bạn.
    Khi đến tham dự buổi lễ trao giải thưởng STV On Air, bạn còn được nhận một phiếu giảm giá 60% học phí khóa học tập tại YUP – học viện đào tạo kĩ năng và kiến thức chuyên nghiệp. Ngoài ra còn có một phần quà là một cặp vé xem phim BHD dành cho bạn khán giả nào may mắn của buổi lễ. Thật hấp dẫn phải không nào?
    Bạn là người yêu thích những clip độc đáo, táo bạo và ý nghĩa?
    Bạn là người quan tâm clip và kịch bản nào sẽ trở thành chủ nhân của giải thưởng khủng lên đến 2 triệu của cuộc thi?
    Bạn là người chuyên săn tìm những học bổng đào tạo có giá trị?
    Bạn là muốn thưởng thức món quà âm nhạc từ BTC?
    Bạn muốn biết mức độ may mắn của mình?
    Còn chần chừ gì nữa mà không tham dự buổi lễ trao giải cuộc thi STV On Air của chúng tôi.
    Các bạn có thể điền thông tin cá nhân của mình vào spreadsheet này hoặc tại trang facebook để đăng kí tham dự buổi lễ trao giải.
    Bật mí nho nhỏ buổi lễ chỉ giành cho 100 bạn nhanh tay đăng kí trước. Hãy đến với buổi lễ trao giải ấn tượng này, nhiều bí mật đang chờ bạn khám phá. Còn chần chừ gì nữa bạn!

ĐỘI QUÂN S ĐỎ
    ĐOÀN KẾT- CHUYÊN NGHIỆP- SÁNG TẠO

http://www.uehenter.com/