1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hỏi về CLB guitar của trường??

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi tuidep, 15 Tháng tư 2010.

1. tuidep Banned

Số bài viết: 62
    TÌm mãi không thấy có box nào dành để hỏi đáp!!!
    Nghe phong phanh là trường mình có CLB guitar mà không biết địa điểm cũng như thời gian họp nhóm.
    Mình chưa biết gì về guitar nhưng khao khát muốn học guitar lắm lắm, mà đi học ở các trung tâm thì ngừoi ta dạy lâu quá trừng.
    Mình chỉ muốn học guitar đệm hát biết tìm hợp âm là đủ rồi. Mong muốn đáp ứng nhu cấu văn nghẹ của lớp là ok không muốn học quá bài bản.
    Mong được các bạn cầm tay chỉ dẫn.
  2. NVE Member

Số bài viết: 65
    Nếu trường mình chưa có Club guitar thì ae nào có thể chơi tốt đúng ra thành lập đi mình là người tham gia đầu tiên.
    Ai muốn tham gia thì đăng kí nha:
    1. Nguyễn Việt Em
    Lớp: thực phẩm 2010
    YH: vietem_nguyen07
    2
    3
    .
    .
    .
    Nào cùng tham gia!
  3. daufung007 Member

Số bài viết: 354
    chú này tui pó tay lun..học ở trung tâm là than lâu..toàn thấy than là học phí cao thâu mà..chứ học càng lâu càng có nhiều kinh nghiệm hơn..!!.
    --học guitar đệm hát tìm được hợp âm là cỡ cao lắm rầu đó..Hai năm chưa chắc gì đc..:(
    --học để đáp ứng nhu cầu văn nghệ của lớp thì phải bài bản thôi..học qua loa hay theo nhu cầu thì chỉ là mấy bài tự sướng..chừng gặp bài khác thì hay theo yêu cầu là out ngay..^:)^
    >> học guitar muốn giỏi thì tính bằng năm,,không tính bằng tháng đâu<<<<
  4. vuongspk Member

Số bài viết: 392
    Trường mình đã có CLB GUITAR SPKT đó bạn, sinh hoạt vào lúc 8h chủ nhật hàng tuần, nếu bạn thích thì mời bạn ngày 18/9/2011 đến tại trước trung tâm Việt Đức tham gia với bọn mình cho vui.
    Thân!:-bd:-bd
  5. ngocphi New Member

Số bài viết: 18
    Mình là Phi(Thành viên câu lạc bộ guitar của trường). Trường mình có câu lạc bộ guitar sinh hoạt vào sáng chủ nhật 8h, tại trung tâm Việt Đức. Do câu lạc bộ vừa rồi nghỉ hè chưa sinh hoạt trở lại. Nên dự định sinh hoạt lại vào giữa tháng 9 đó bạn (cỡ 18/9 như bạn Vương nói đó). Mong rằng sự góp mặt của bạn sẽ làm câu lạc bộ sôi nổi hơn.Thân.