1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Hỏi] Về đề thi Laplace kỳ này

Thảo luận trong 'Thảo luận đề thi' bắt đầu bởi nhatduy207, 20 Tháng mười hai 2011.

1. nhatduy207 Member

Số bài viết: 70
    Có bạn nào học môn hàm biến phức và laplace kỳ này không cho mình hỏi đề năm này đề mở hay đề đóng vậy, có thầy nào dặn về vấn đề đó không, thầy mình không dặn, bạn nào học thầy Ngô Hữu Tâm thầy có dặn không, giúp mình với nha, tks nhiều.
    Mình ko kiếm đc nới để post câu hỏi nên post vô đây, Mod thấy ko đúng move dùm nha, tks
  2. onion911 Member

Số bài viết: 171
    Mình học thầy tâm đây. laplace thầy tâm là luôn luôn là đề mở nha bạn. ko mở có mà chết. nhưng kinh nghiệm học qua toán của thầy là nếu mà đề mở thì đề của thầy cực dài, sẽ có 4 đề, nhưng bạn sẽ ko biết dc đề nào mà hỏi nhau đâu vì mã đề thầy đã mã hóa theo hệ nhị phân và theo 1 quy luật nào đó mà tụi mình mò mãi ko ra :D
  3. nhatduy207 Member

Số bài viết: 70
    tks bạn nha, vậy là kỳ này đề mở phải không, tại mình học thầy khác mà ổng không dặn gì về vấn đề đó cả, ổng dạy cũng chán nữa. tks bạn nh. ủa mà có phải bạn thi ngày 23/12 tiết 4 không
  4. spkdinhtri New Member

Số bài viết: 35
  5. zerry92 Member

Số bài viết: 973
  6. letien32989 Member

Số bài viết: 61
    thầy tâm có dặn là về học hết,tỷ lệ giữa trắc nghiệm/tự luận là :50/50 hay 60/40 hay 55/45 , phần bài tập chủ yếu là chương cuối,phần trắc nghiệm về đọc kỹ trong sách giáo trình là được...đề thì đề mở rồi
  7. tuanthong New Member

Số bài viết: 208