1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

hỏi về đề thi sức bền vật liệu?

Thảo luận trong 'Thảo luận đề thi' bắt đầu bởi vipofbabylove, 25 Tháng sáu 2011.

1. vipofbabylove Member

Số bài viết: 76
    các pác cho em hỏi. em sắp thi sbvl, e có tập đề thi các năm thì thấy năm 2008 có cho phép mang vào phòng thi 1 tờ chép tay A4. tờ chép tay đó thì mình ghi những cái j? năm nay còn cho mang vào như năm 2008 không? tại e chỉ có đề thi tới năm 2008 còn mấy năm sau đó thì không có nên không bik còn cho mang vào phòng thi nữa không. thank các pác nhé!
  2. Nguoibian Member

Số bài viết: 361
  3. huypv New Member

Số bài viết: 23
  4. Nguoibian Member

Số bài viết: 361
  5. huypv New Member

6. kcagon Member

Số bài viết: 150
    Thầy phong bảo là không được bạn ơi
  7. huypv New Member

uhm,mình cũng nghe mấy đứa bạn nói là thầy Phong bảo thế ,vậy nên hôm qua mới gọi thầy Huynh thử cho chắc,thầy bảo có cho đem tờ giấy A4 ghi c thức vào(mình học lớp thầy Huynh dạy)
  8. jb_bqt Member

Số bài viết: 56
    Mình cũng được biết là được mang vào phòng thi 1 tờ giấy A4 mà.
    mình học lớp thầy Triển.
  9. thanghoa Member

Số bài viết: 144
    chính xác là không được mang gì vào phòng thi hết, tất cả các công thức sẽ được chèn ở phía dưới đề thi (kể cả các công thức mình không sử dụng), học kỳ trước mình thi là vậy đó.
  10. ldtrong New Member

Số bài viết: 3
  11. kcagon Member

Số bài viết: 150
    Bạn này nói chắc đúng nè. Thầy Phong cũng nói là công thức đươc chèn bên dưới đề thi nên không được mang vào nữa
  12. trungkala New Member

Số bài viết: 31
    Năm 2008 cũng có chuyện đó,trước ngày thi người bảo ko được mang tl,người bảo đc mang,người bảo đc đem tờ A4.Tui nghe đc đem tl nên bê 1 đống vô phòng thi cuối cùng "chỉ được đem 1 tờ A4", tá hỏa,xé đỡ 1 tờ trong đề cương chỗ chép công thức tính giới hạn bền,may sao gặp ngay sư phụ Liệu canh thi nên qua.Kinh nghiệm:chép đặc 1 tờ a4 rồi đem vô,cho xem thì mình xem,ko cho xem thì mình.... lén xem,đỡ hơn ko có gì để xem,he he.
  13. aladdin Member

Số bài viết: 280
    Khỏi chép chi cho mệt, mất thời gian, vô thi là biết liền à. Thầy Phong nói là trong đề thi có cho sẵn các công thức liên wan và 1 số công thức khác chả dính dáng gì tới bài thi để tung hoả mù những ai chưa học bài kỹ. Hk vừa rùi mình có thi nên biết vụ này, nhưng mà rớt, tại vì chả lo mà tu luyện, học lại thầy Phong, hum bữa ngày cuối ôn tập, thấy có nói vậy. Còn ai mà học thầy Liệu thì coi như là..... [-o<
  14. vipofbabylove Member

Số bài viết: 76
    em học thầy Triển nhưng ổng không nói j hết là sao ta? mình đâu có bỏ bữa nào đâu. nhưng nếu đề thi có chèn công thức zô cho mình thì sao đủ chỗ dc? nhìu lắm ah nha. thôi cứ chắc ăn chép zô 1 tờ A4 vậy. cho xem thì xem, ko cho xem thì làm "vũ khí tự tạo" vậy :x:x:x:x:x:x
  15. thongspk09 <marquee><b><i>Đệ nhất dự đoán bóng đá năm 2011</i

Số bài viết: 87
    chẳng cho đem gì hết đâu bạn ơi! nếu cho đem thì mình đem 10 tờ A4 cũng có ai bít đâu tờ nào ko sài bỏ túi là xong đem tờ A4 khác ra có ai biết đâu! :)) :))
    Nói chung là nên học hết tự túc là hạnh phúc. Mình sợ mấy cái vụ đem tài liệu lắm! đem ko dỡ cũng sợ vãi mật
  16. jb_bqt Member

Số bài viết: 56
    Nhà trường cứ thay đổi "quy chế" liên tục thế này thì xem ra mấy lần trước thi SBVL lấy kinh nghiệm là côn cốc roài..hix :(:)((
  17. minhtin08101144 New Member

Số bài viết: 14
  18. vubaby New Member

Số bài viết: 40
    uhm môn này với môn clt đc đem một tờ giấy A4 viết tay vào. Mà có gì đâu mà đem, mấy cái công thức làm bài nhiều nhớ hết rồi, đem chi cho cực
  19. teppi90 Member

Số bài viết: 83
  20. wanted1141991 New Member

Số bài viết: 2
    có đề thi thì post AE nao
  21. khongthe_khongcogi New Member

Số bài viết: 2
  22. crazyboy5011 New Member

Số bài viết: 3
  23. mk_jk89 New Member

Số bài viết: 279