1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

hỏi về trong cajon

Thảo luận trong 'CLB Guitar' bắt đầu bởi nath, 13 Tháng mười một 2012.

1. nath New Member

Số bài viết: 71
    hôm trước thấy trong clb mình có bạn đánh trống cajon, hình như tự làm thì phải. Muốn cũng muốn làm 1 cái giống vậy mà không biết liên lạc với bạn ấy sao đây? Ai trong clb mình biết bạn ấy hay biết làm trống cajon thì giúp giùm mình với mình cảm ơn nhiều :)
  2. cafe_MU Member

Số bài viết: 290
    mình có biết 1 bạn chơi cajon. mình và bạn này học chung lớp Pro buổi tối của TT Công nghệ cao. có mấy lần bạn ấy mang cajon vào chơi với guitar ở lớp, nghe rất hay. số đt thì mình k có. nếu muốn, bạn có thể lên TT CN cao, vào tối 2-4-6, lúc 6pm. bạn ấy tên Quang. cajon bạn ấy chơi có giá là 1,5 tr. vài thông tin, mong giúp dc bạn
  3. nath New Member

Số bài viết: 71
    @namldseodthanoi bạn cảm ơn gì vậy :) , mình ko hiểu

@cafe_MU : khu CNC mình vào quài à , nhưng mà ít vào giờ đó lắm , hơi khó nhỉ . À mà bạn có học thầy Trọn không , thầy cố vấn của mình đấy
  4. KxnDicK21 New Member

Số bài viết: 3
    Là một thiết bị điện tử, dù bạn có nâng niu đến đâu, cũng không phòng ngừa được những vấn đề sau một thời gian sử dụng. Xui xẻo thay, iPhone 4S mất, hỏng hoặc yếu Wifi đến mức không thể sử dụng được dù chỉ là search trên Google? Bình tĩnh đã nghen!

Khi gặp tình trạng như vậy, bạn có thể thử restart lại máy, hoặc đến một địa điểm khác phát sóng Wifi mạnh hơn. Nếu chiếc iPhone 4S của bạn được Wifi tức là Wifi của địa điểm vừa rồi quá yếu hay đã bị truy cập đến mức tối đa rồi, chiếc điện thoại thông minh của bạn vẫn bình thường đấy. Nếu vẫn chưa được, hãy thử mạnh tay hơn bằng cách Reset lại máy xem nhé.

Và ngược lại thì có đến 90% chiếc điện thoại thế hệ 4 yêu quý của bạn đã bị lỗi Wifi, mà nguyên nhân chính xuất phát từ phần cứng.

Lúc này thì phải hành động thôi. Lên xe và đến ngay với Huy Dũng Mobile nào. Huy Dũng Mobile tự hào có thể xử lý tất cả vấn đề của iPhone 5S . Hãy đến, tham quan hoặc quan sát quy trình sửa chữa của chúng tôi trong thời gian chờ đợi, chỉ một lúc sau, chiếc iPhone 5 với tính năng bắt Wifi cực nhạy sẽ trở về và lợi hại hơn xưa ngay.

Huy Dũng Mobile hân hạnh được phục vụ quý khách.

Quyn li ca khách hàng:
    • Được sửa chữa bởi đội ngũ nhân viên giàu tay nghề và kinh nghiệm.
    • Có đầy đủ đồ thay thế chính hãng với tem kiểm định chất lượng.
    • Dịch vụ nhanh gọn.
    • Khách hàng có thể quan sát thao tác sửa chữa để yên tâm rằng Huy Dũng Mobile không xuất hiện tình huống “luộc linh kiện”.
    • Đánh dấu lên các bộ phận quan trọng của máy khi khách hàng phải để iPhone lại Trung tâm.
    • Kỹ thuật cẩn thận, chắc chắn không lưu lại trầy xước trên máy.
    • Được đảm bảo không để khách hàng đi lại nhiều lần, đồng thời cung cấp dịch vụ bảo hành phục vụ cho sự an lòng của quý khách.
    • Hưởng chi phí hợp lý nhất.
    Nguồn : Cách Tìm cửa hàng sửa iphone 4s mất wifi rẻ tại khu vực tại Quảng Ngãi