1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[HOT] Cần replay Highlight từ các member DotA SPKT để làm video

Thảo luận trong 'DOTA All Stars' bắt đầu bởi SpK_ZiPPo, 23 Tháng sáu 2011.

1. SpK_ZiPPo Member

Số bài viết: 453
    Xin chào tất cả các thành viên DotA SPKT.

Hiện nay đang có 1 project làm video clip về những pha hightlight trong Dota và thứ mà tụi mình thiếu chính là những REPLAY từ các bạn. Vì vậy mình lập topic này mong các anh em SPKT yêu thích bộ môn DotA hãy gửi những replay có hightlight của các bạn cho mình.

P/s: Video clip này tổng hợp highlight của các thành viên DotA SPKT, vì vậy chỉ nhận replay DotA của các bạn SPKT, replay của các pro player như Sosoon hay vigoss .. thì có rất nhiều clip highlight rồi, vì vậy sẽ ko nhận nhé :D

Mẫu cơ bản như sau :

Ngoài 3 dòng cơ bản như mẫu trên, có thể thêm bất cứ dòng nào bạn muốn. Ví dụ như mô tả thêm một chút về pha highlight trong replay, bình luận, ý kiến , nhận xét dí dỏm của các bạn về pha đó :D.
    Hiện tại là patch 1.24e ( 1.24.4.6387) và map DotA 6.72c.
    Nếu replay của bạn dùng map khác hoặc patch khác thì các bạn post thêm thông tin về patch+map.

Trước giờ chắc các bạn cũng như mình,rât ít khi save replay, nhưng khi đọc bài post này, mỗi ngày đánh dota, bạn có những pha xử lí xuất thần, những tình huống vui nhộn .... bất cứ những gì bạn thấy thú vị hãy save lại và gửi replay tại đây nhé.

Những replay của các bạn là động lực rất lớn để tụi mình có thể thực hiện clip này, mình trân trọng tất cả những đóng góp của các bạn, hãy mạnh dạn gửi các replay lên các bạn nhé

Mình post 1 bài 4fun làm mẫu nhé, các bạn cứ post theo form sau:

2. BMW Member

Số bài viết: 155
  3. sieunhanLOM New Member

Số bài viết: 42
    yeah idol post replay để anh em còn vào thưởng thức chứ \m/
    iêu BMW idol thế :X:X:X
    PS: các bạn thi nhau làm hight light thôi , riêng khoản này, em like mạnh \m/\m/\m/
    ps: iêu luôn cả anh mod zip đẹp trai rùi :X