1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

HƯỚNG ĐẾN TƯƠNG LAI

Thảo luận trong 'Đọc sách truyện' bắt đầu bởi HiepKhachHanh, 13 Tháng mười hai 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
    <span style="color:#3333FF">Đối với HS,SV đang còn ngồi trên ghế nhà trường,thì ngay từ bây giờ việc hoạch định cho mình một chiến lược trong tương lai là điều cần thiết . Chúng ta sẽ làm gì sau khi ra trường , tạo dựng một cuộc sống riêng cho bản thân mình như thế nào ? Tôi mong mọi người hãy cùng nhau chia sẽ những suy nghĩ của mình nhé ^^ </span>
  2. thienly Member

Số bài viết: 818
    Một kế hoạch cho tương lai đó là một con đường dài
    Mình Mong rằng trong 7 năm tiếp theo mình sẽ hoàn thành. sự nghiệp tương lai đến lúc đó mình sẽ tìm một nữa cho riêng mình. [IMG]
  3. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
  4. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
    Cuộc đời như một ván cờ, chúng ta không thể nào phán đoán hết được những gì xảy ra. Mỗi người có một hoạch định cho tương lai đó là một điều cần thiết. Tuy nhiên tương lai khó định liệu trước được hy vọng mình sẽ làm được những điều nhỏ nhoi nhất cho gia đình vậy thôi.
    Trước giờ mình chỉ có thể hoạch định cho tương lai gần. Không biết mình đã làm được gì chưa và có lẽ chưa làm được gì cho tương lai. Mình chỉ mong mình sống một cuộc sống đúng nghĩa với một gia đình êm ấm không giàu có chỉ cần có hạnh phúc và mạnh khỏe là đủ rồi.
  5. bmnhy Giảng Viên

Số bài viết: 914
    Nói rồi nghĩ lại thấy ko ổn!

Chỉ biết "Cày" thôi!

Chúc mọi người thành công với kế hoạch của mình!
  6. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
    Mình chỉ viết theo những gì mình suy nghĩ thôi. Hy vọng sẽ đọc được những ước mơ tương lai của các bạn. Mình nghĩ rằng ai chẳng có ước mơ. Ước mơ thì lúc nào cũng đẹp, hãy để mọi người biết ước mơ của bạn về sự nghiệp, về gia đình về cuộc sống.
  7. thienly Member

Số bài viết: 818
    hãy biến ước mơ thành sự thật
    hãy biến những gì không thể thành có thể
    hãy biết quan tâm những gì cần quan tâm
    hãy đi theo những người thành đạt
    Nhất định bạn sẽ thành công
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.