1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Kẻ đến sau là anh ! Xin lỗi em yêu nhé

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi admin, 25 Tháng tư 2010.

1. admin Administrator

Số bài viết: 683
    Kẻ đến sau
    Em có mệt ko khi đêm nào cũng xuất hiện trong giấc mơ của anh , Dù đã cố quên đi hình ảnh của em nhưng dường như đó chỉ là những cố gắng vô ích , bóng dáng em đã khắc lên tim anh 1 vết thương dài.Từ khi vô tình gặp em , anh biết rằng trái tìm mình sẽ ko còn được yên ổn như trước đây. Anh nào dám đỏi hỏi gì nhiều , chỉ mong anh có thể ngự trị 1 vương quốc rất nhỏ , nằm vào góc khuất của trái tim em và thầm ước rằng nỗi nhớ của em sẽ ghé qua vương quốc của anh những khi nỗi buồn lạc đến tâm hồn em . Anh cầu mong lúc ấy sẽ có thật nhiều nỗi buồn lạc đến tâm hồn em để em có thể nhớ tới anh nhiều hơn .....có ích kỉ qué ko em [IMG]

Giá như anh đừng lên 4rum ... và đừng add nick em rùi không xin số điện thoại em ,để jo đây khi khi cô đơn và đối diện với 9 mình..một nổi buồn cứ man mác hiện về,kèm theo đóa là hình bóng của em - em là nổi buồn vô tận [IMG]

Em có từng nghe 1 câu chuyện về tình yêu kể rằng : Trước đây có người 4 tay , 4 chân nhưng sau đó thượng đế tách ra , mỗi phần chỉ còn 2 tay 2 chân như bây giờ , lên từ đó con người luôn phải đi tìm 1 nửa kia của chính mình. Chẳng biết đã có nhiều người tìm được nửa kia chưa , còn anh đã thấy em và khi anh nghỉ rằng mình đã tìm dc cũng là lúc mất em [IMG].

Ai Đã Gieo Vào Lòng Tôi Những Nỗi Nhớ
    Để Lòng Tôi Sóng Vỗ Những Đêm Dài

Tình yêu nào cũng đong đầy nước mắt , hạnh phúc nào cũng từ đắng cay phải ko em ? anh đã đi quá nửa đoạn đường nhưng anh chỉ thấy buồn khổ theo bước chân anh .... Hạnh phúc là gì anh chưa bao giờ có được hạnh phúc và cũng chẳng bao giờ có được hạnh phúc đúng ko em ? bởi vì nơi anh đi chỉ có sầu với khổ , nơi anh đến chỉ là người đến sau .

Vậy t/y là gì hả em ? có phải t/y chỉ dành cho người đến trước ko! - dù người đến trước đã mang đến đau khổ cho em - và phía sau hàng ngàn người họ phải cô đơn ko?

Nhưng dù có như thế nào đi nữa.... dù cho em ko yêu anh,,,, dù anh là người đến sau nhưng trong anh... Em vẫn là người anh yêu. Nếu tình yêu chỉ có hạnh phúc thì nước mắt này sẽ thuộc về anh.

Thật lòng anh vẫn cần có em .Anh yêu em mãi mãi ..... mãi mãi ...nhưng một khi anh đã quyết định xa rời em thì anh bit.....anh mãi mãi là một người cô đơn

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IWZEIWEO||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]
  2. LONG08 New Member

Số bài viết: 21
    Khi yêu ai cũng nói là yêu mãi mãi,nhưng có mấy ai là yêu mãi mãi khi không có được người mình yêu. Trong giai đoạn cưa cẩm đừng bao giờ nói từ mãi mãi bạn ơi.
    "anh không dám nói mình sẽ yêu em mãi mãi nhưng anh biết chắc rằng anh đang rất yêu em"
  3. chuatethanhcoi Member

Số bài viết: 124
    Hê hê,A ơi,cái này có phải là câu chuyện có thật của anh không đấy?Nếu là thật thì người đó là ai vậy anh?bật mí đi chứ :D:D
  4. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Vậy người bạn yêu sẽ cảm nhận như thế nào?có hụt hẩng không?khi yêu mà còn suy tính đủ điều, liệu đó có phải là tình yêu?
    TẠi sao anh ko dám nói yêu em mãi mãi, anh sẵn sàng đổi thay đúng ko?vậy thì anh chỉ yêu bản thân mình mà thôi...