1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

kết quả hk!

Thảo luận trong 'Đề thi các năm' bắt đầu bởi lephuoc11, 9 Tháng một 2012.

1. lephuoc11 New Member

Số bài viết: 193
    mọi ng cho e hỏi: kết quả thi hc kỳ, trường có gửi kết quả về gđinh bít k?thaks!
  2. checknvh New Member

Số bài viết: 85
  3. tuanthong New Member

Số bài viết: 208
  4. huychuc8193 New Member

Số bài viết: 3
  5. januarism Member

Số bài viết: 159
    ai bảo thế?gửi hết,kỳ nào cũng vậy,cứ giữa kỳ này là gửi điểm kỳ trước,còn giữ cả mớ đây.khiển trách học phí cũng ghi trong đó.
  6. lephuoc11 New Member

Số bài viết: 193
  7. vienckd Member

Số bài viết: 74
  8. kemonra New Member

Số bài viết: 108
  9. HanKP Member

Số bài viết: 62
    Cuối năm 3 gửi, nhưng thường chỉ gửi những trường hợp bị cảnh cáo hay thử thách thôi
  10. tiennam122010 New Member

Số bài viết: 14
  11. rikimaru New Member

Số bài viết: 19
  12. Nowhere New Member

Số bài viết: 52
    kết quả như thế nào thì ko tốt z?
  13. innocence91 Member

Số bài viết: 404
  14. pjngo281 New Member

Số bài viết: 35
    Sao mình ko thấy gửi gì. nhà trường cũng rãnh quá. mới gửi kết quả về gia đình. điểm thì tự đi in, còn phải tốn tiền nữa là...nhưng năm nhất thì lớp trưởng đi in điểm cho cả lớp miễn phí. năm nay ko biết có up lên mạng ko nữa. Yên tâm đi!
  15. januarism Member

Số bài viết: 159
    chốt lại nè,năm 1 chưa gửi,bắt đầu từ học kỳ 1 năm 2 là gửi kết quả của kỳ 2 năm 1,kết quả tốt hay ko tốt cũng bị gửi hết,học phí đóng đầy đủ thì ko sao,đóng trễ,ko đóng bị ghi trong đó luôn,điểm rèn luyện loại nào cũng có ghi.hỏi vòng quanh đám bạn thường thì ĐHCQ bị gửi nhiều nhất,khối K hầu như ko có,cũng hên xui lắm,gửi liên tiếp mà có kỳ ko gửi, có đứa ko bị gửi kỳ nào,cái đấy phải lên hỏi ông Khanh phòng QLSV,chắc kiểu lựa chọn ngẫu nhiên vài đứa trong 1 lớp??hay do nhà xa,hoặc trường quên,địa chỉ ko rõ ràng...chủ topic hi vọng là mình nằm trong số đó đi,tại vì có kỳ trường gửi sớm,lúc gần tết,coi chừng 3 mẹ thấy là ăn tết mất vui đấy;))
  16. HươngYên New Member

Số bài viết: 40
  17. redsun130888 Member

Số bài viết: 50
    Năm nhất các bạn ai cũng sợ bị gửi kết quả về cho gia đình, nhưng mình nghĩ đó là điều đúng đắn. Mình khóa 07,hồi xưa lớp mình đa số bị gửi về, mình là không bị nên học hành thì cũng rất là bê bết, vì ỷ lại rớt có thể trả nợ vào kì sau=> kết quả là cả năm 2 bị đình chỉ học(khóa mình áp dụng đình chỉ học với những ai có điểm trung bình năm nhất dưới 5.0). Kết quả là đã nợ 1 đống môn của năm nhất lại còn không dc học ở năm 2 nữa. Đầu năm 3 mình dc học trở lại thì lúc đó đã thua tụi bạn gần 30 môn học. Và khi đó mình mới bắt đầu tỉnh ngộ, vạch ra kế hoạch học theo lớp và học trả nợ. Áp dụng tất cả các chính sách Đăng kí môn học từ trên mạng đến giấy tay, có kì đăng kí tới 46 chỉ và học bò lăn bò càng, trung bình mỗi kì đậu khoảng 38 => 40 chỉ. Và đến giờ thì cũng đã trả xong hết , đang làm đồ án tốt nghiệp. Những đứa bị đình chỉ cùng mình bây giờ nợ đến gần 40 môn và có đứa đã bỏ học vì theo không kịp nữa. Vài dòng chia sẻ kinh nghiệm với các bạn năm nhất, đừng nên xem thường và nghĩ rằng rớt có thể trả nợ vào kì sau, vì 1 khi đã có ý nghĩ đó thì kì nào học cũng sẽ rớt thêm và số môn nợ ngày càng nhiều => học không nổi. Mình nghĩ trường áp dụng chính sách gửi giấy báo kết quả về nhà là quá đúng, để những bạn chểnh mảng trong việc học hành có thể tỉnh ngộ ngay khi còn kịp
  18. ho_xuan_hai New Member

Số bài viết: 65
  19. ntnt New Member

Số bài viết: 51
    Đâu thấy gửi điểm gì đâu. Học 3 năm rùi mà thấy có ai gửi đâu.