1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Khảo sát Mong muốn của các bạn Khoa Kinh Tế!

Thảo luận trong 'Kinh Tế - Quản Lý' bắt đầu bởi DarkChjcken, 2 Tháng một 2012.

1. DarkChjcken New Member

Số bài viết: 16
    Trước tiên, xin bác Admin đừng vội xóa bài nhé, mình qua Bên Đoàn-Hội KT post bài nhưng ko được, thiết nghĩ post ở đây là thích hợp nhất! Xin cảm ơn

Như các bạn đã biết, Khoa Kinh Tế chúng ta là một trong những khoa có số lượng sinh viên khá ít, nhưng học hành và vui chơi không hề kém cạnh các khoa khác [-x Khi mình vừa bước chân vào khoa, năm 2009, mang theo rất nhiều hoài bão, hy vọng về mọi thứ...Mặc dù có nhiều điều chưa thỏa mãn lắm, nhưng cũng không thể phủ nhận những điều tốt đẹp mà chỉ ở Khoa Kinh Tế mới có8->

Dài dòng vậy, thực ra mình luôn có mong ước Khoa KT sẽ có một ngày hội cắm trại mang đặc trưng của Kinh Tế:x Năm 1, mình may mắn được tham gia "Trại huấn luyện Kỹ Năng" của các anh chị 07-08 tổ chức... Dù là nhỏ, nhưng rất hay, mình mong muống Khoa mình lại tổ chức hoạt động như vậy, và nó sẽ thành một hoạt động thường niên chứ không lẻ tẻ nữa...

Dù chúng ta đã có Eco-Party, Women-Day...Tại sao lại không thể có một "Trại Mùa Xuân Kinh Tế" nhỉ (tên gọi chỉ mang tính chất minh họa:D)

Suy cho cùng, tất cả cũng vì sinh viên! Cho nên mình lập topic này cốt để trưng cầu ý kiến của mọi người:)

Các bạn làm theo mẫu sau nhé: (ưu tiên các bạn Khoa Kinh Tế)

Tên:
    Khóa:
    Ý kiến đóng góp:

p/s: Cảm ơn các bạn! Ý kiến của các bạn sẽ rất có giá trị với chúng tôi=d>
  2. atula_tl Moderator

Số bài viết: 1,437
    mình thấy ý kiến này hay, khoa nào cũng có cắm trại đầu khóa hết mak chưa thấy kte cắm trại bao h cả. :D
  3. tran tin New Member

Số bài viết: 30
  4. tran tin New Member

Số bài viết: 30
    Mình gửi cho các bạn down về học
    Mình thấy khoa mình số lượng sinh viên ít nhiều lúc cũng thấy buồn không được sôi nỗi và có chiều sâu như CKD hay UTE
    Mong các bạn đóng góp nhiều cho khoa mình ngày càng mạnh lên hihihihi
    Nếu thấy hay thì cảm ơn mình nhé