1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Khẹc khẹc, Girl SPKT xinh không???

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi Boyhoanhao, 14 Tháng ba 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Boyhoanhao New Member

Số bài viết: 2
    Đọc bài này http://spkt.net/diendan/showthread.php?t=11221 thấy muốn qua cafe Sỏi Đá kiếm girl xinh BCVT quá. Có chiến hữu nào đi cùng tôi không???
    Hay là "ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn" girl nhà ta có xinh không nhỉ??? anh em cho ý kiến xem nào ~X(
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Xinh!!công nhận 1 câu như vậy, bi giờ đi dạo trong Spkt toàn thấy con gái ko hà, ko giống như hồi xưa, toàn con trai!!Mà có nhiều bạn dễ thương cực kì, xem hình rùi biết!!
    Tặng nick Y!m người đó nà!!: traitimbanggia_1789
    Hình ảnh nè:[IMG]
  3. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Đừng hỏi vậy bạn ơi. Học trong trường lại đi hỏi g spk xinh ko thì kì wa'. Tốt gỗ hơn nc sơn mà. Mình thấy phần nhiều nữ xinh có người ùi, có khi bạn dính vào lại thành cá cho mấy bạn ấy câu ấy chứ ;)). Nhưg mà mình khẳng định bạn 1 điều g spk xinh. Dẫn chứng thì sờ sờ, có điều bạn ko chịu nhìn ra thôi :))
  4. 7ngay.net Banned

Số bài viết: 90
    haha.mày toàn xuối bậy.kaka
  5. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Ê!!Ăn nói cho đàng hoàng nhé!!Tui ko có nể nang ai đâu đó, 1 lần nữa là có chuyện đó!!Chính tả còn ghi sai thì nói gì cho đúng!!XƯng hô tôn trọng 1 chút nhé, đây là diễn đàn trường tui, ko chấp nhận việc xưng hô kiểu đó đâu!!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.