1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Khoa CNTP thật là .....

Thảo luận trong 'Hoá học & Thực phẩm' bắt đầu bởi thanhmai, 29 Tháng bảy 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thanhmai Member

Số bài viết: 606
    [IMG] mình nói cái này mấy bạn ở đây đừng .....nha .
    sinh viên khoa này cả năm nay không bít lên diễn đàn này hay sao đó
    họ không bít diễn đàn này hay là họ thích vào cái gì đó hấp dẫn hơn .....
  2. phamtancan Guest

Số bài viết: 0
  3. bebinghichnghom Guest

SV khoa CNTP thì điều quan tâm nhất là: giá cả nguyên liệu đi chơ nấu ăn, cách chế biến các món ăn ngoan - bổ - rẻ,..... các vấn đề có thể giúp bổ trợ việc học. Lướt web vào website này hầu như không thấy các vấn đề ấy!
    không thể trách ai được [IMG] [IMG]
  4. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
  5. thanhmai Member

6. anplixFz New Member

Số bài viết: 296
    Đại diện cho kho CNTP trả lời vấn đề bạn Mr.Mai : thú thật là tụi mình rất bận, không đủ thời gian lên mạng ... và nhiều bạn do không đc tiếp xúc thường xuyên với máy tính nên vẫn còn khó khăn đôi chút khi ngồi trên máy tính, và nhất là tham gia forum ^^, mong các bạn thông cảm
  7. thanhmai Member

8. 071180A New Member

Số bài viết: 159
    <div class='quotetop'>QUOTE (Mr Mai @ Sep 18 2008, 07:17 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>vay thi bat dau di duoc rui do !! ma ban anplix.. ji do o khoa CNTP ha ? vay ma ban viet bai nhieu do chu ??[/b][/quote]

Bà chị này khóa mấy vậy. Trong này có ai học 07116 hem cho đệ làm wen. [IMG]
  9. thanhmai Member

10. 071180A New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Mr Mai @ Sep 19 2008, 10:47 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>ai muon lam wen ko ?[/b][/quote]
    Cho cái hình coi nào, cho người ta "Nhìn mặt gửi vàng" chứ. [IMG]
  11. thanhmai Member

chua ji hoi hinh lien vay ? ban gioi thieu chut ve ban di rui moi nghi xem co nen cho hinh len ko / hay la kiem trong dien dan co hinh minh trong do day !!! o muc hinh member do !!
  12. 071180A New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Mr Mai @ Sep 21 2008, 11:26 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>chua ji hoi hinh lien vay ? ban gioi thieu chut ve ban di rui moi nghi xem co nen cho hinh len ko / hay la kiem trong dien dan co hinh minh trong do day !!! o muc hinh member do !![/b][/quote]
    Oh oh, about me á, thế muốn biết gì nà.
  13. thanhmai Member

14. 071180A New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Mr Mai @ Sep 22 2008, 11:11 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>giới thiệu về you thui ![/b][/quote]
    Ah quên nhỉ, Mr, not Ms, nhầm, đại ca cho em xin. [IMG]
  15. anplixFz New Member

Không mình học khoa Điện tử, hiện quản lý 4rum hộ SALA 1 thời gian ... mình có nhỏ bạn học CNTP nên trả lời hộ ^^
    P/S : nhìn 2 pa này tán tỉnh nhau cười đau bụng
  16. thanhmai Member

17. anplixFz New Member

18. thanhmai Member

ne tên người ta đẹp như vậy mà kêu giống con gái ha ? it ra cũng phải đọc đầy đủ tên Mr Mai chứ ...grum..
  19. anplixFz New Member

20. thanhmai Member

21. anplixFz New Member

22. thanhmai Member

23. 071180A New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Mr Mai @ Oct 7 2008, 10:58 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>ah mà bạn tên gì vậy nhỉ ???[/b][/quote]
    é é, có người dẫm lên vết xe đỗ của mình kà.[IMG])
  24. thanhmai Member

hihihi lâu rùi không lên topic này !! không hiểu bạn nói gì luôn !!
  25. Ductamckt Member

Số bài viết: 42
    Tiếng Việt không dấu????
  26. chipchipsky Chip Còi^^!

Số bài viết: 1,229
    Tình hìn hiện tại chắc CNHTP là vùng sâu vùng xa hay biên giới hải đảo gì đó. cho nên chưa có bắt kịp với tiến bộ văn minh của 4rum SPKT.:001::001:. mong rằng trong thời gian sớm nhất có thể thì mấy buôn làng thuộc xứ CNH&TP có thể bắt kịp tốc độ tên lửa của 4rum :012::012::012::012:
  27. khong biet New Member

Số bài viết: 56
  28. thanhmai Member

29. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
  30. thanhmai Member

31. chipchipsky Chip Còi^^!

alo..alo...CNHTP nghe rõ trả lời tút tút tút. Số điện thoại này hiện không liên lạc được mong quý khách vui lòng gọi lại sau.:no::no::no:
    alo..alo... CNHTP nghe rõ trả lời Tút Tút Tút: số điện thoại này hiện đang nằm ngoài vùng phủ sóng và trong vùng phủ chăn...:simper::simper::simper:
    alo...CNHTP nghe rõ trả lời...
  32. thanhmai Member

CNTP trả lời !! :telephone::telephone::telephone::telephone:
    số điện thoại bạn ddang gọi đang nằm trong chiếc chăng cạnh một số điện thoại khác :welcome::welcome:
    :010::010::010:đẩ nói bận rùi gọi hoài :fierce::fierce::fierce::fierce::fierce:
  33. nhien897 Guest

Này "pé cưng" Mr Mai!
    Số là chị không có quan tâm gì đến mí cái diễn đàn này nhá! Nghe thiên hạ đồn là có bọn đang nói xấu dân CNTP, chị mới ngó mặt zô coi thử.
    "Pé cưng" này, có muốn chị "quánh" cho ít roi không hở. Các chị này năm cuối rồi, không có thời gian rảnh như nhóc mà ngồi tám zầy đâu nha. Đừng có ngồi một chỗ mà xiêng xỏ nhá, cẩn thận chớ không chị sai tên lửa thui trụi nhà nhóc đó.:012:
    .:fierce: - - - > :nosebleed::011:
    Nói cho nhóc bít, chỉ có lớp 05 CNTP thôi thì đã hơn 50% là ngồi lướt web ở nhà rồi, tại các chị bận quá không rảnh tham gia mí cái diễn đàn. Nhóc có rảnh thì làm cái gì có ích hơn đi, ngồi mà quơ đũa cả nắm là chị thả rocket đó nha. :012::012:
  34. hoangleanh87 New Member

Số bài viết: 244
  35. nhien897 Guest

Ủa, thông tin cá nhân của nhien897 là male hả?
    Có lẽ lúc đăng ký thông tin hok để ý chăng.
    Zù seo thì cũng not male. Thông tin này đã đính chính rùi.
    Còn về lời mời của bạn, rất tiếc, nhien897 hok tham gia được. Rất vui và rất cảm ơn vì đã mời nhien897.
  36. thanhmai Member

sợ quá mới có mấy ngày lo làm đồ án mà có Pà chị nào lên hù mình rùi :040::040::040::040::040::040:

pà chi muốn quảng cáo nhà pà chị nhiều Boom và rocket àh !! vậy tảh nhiều cái chơi nha ! Pé Mai này ko có rảnh tám , củng không có nói siêng nói xỏ gì :no::no::no::no::no:
    chỉ thấy Box của khoa sao àm im lặng vậy nên hỏi mọi người đi đâu hết rùi :007::007::007::007:
    có vậy thui mà sao em nghe nhiều người đang nói em nói xấu khoa CNTP vậy :fierce::fierce::fierce::fierce:
    không hiểu luôn :coy::coy::coy::coy::coy:
    mọi người làm ơn đọc lại topic dùm ha :010::010::010::010::010:
  37. chipchipsky Chip Còi^^!

Mờ bà chị này cũng hung dữ thiệt. Mr.mai la ó mới có mấy cái mờ bà chị thương tình cho ăn mấy quả rocket rùi.:040::040:
  38. binhminh88 New Member

Số bài viết: 225
    hic chip này nói đúng thiệt. CNH TP tuy im hơi lặng tiếng thui, chứ mà lên tiếng thì bảo táp phong ba. đảm bảo anh em 4rum ngộ độc ...thực phẩm hết :012::012:
  39. thanhmai Member

khoa cntp đang nổi giận đó chắc là mình sắp có rocket để chơi rùi ,:012::012::012::012::012:
    anh em nào chơi ko mình share cho ha:welcome::welcome::welcome::welcome::welcome:
    :fierce::fierce::fierce::fierce::fierce:
  40. Monitor_05cntp Guest

Chào bạn! :045:
    Đầu tin xin giới thịu mình là monitor 05 TP, dạo này nghe giang hồ đồn đại cóa kẻ dám tung tin đồn nhảm j zia CNTP ấy nên mình lên đây thử coi! :010: .... Và hết sức bức xúc.
    Lời đầu tiên mình mún nói là bạn MR.MAI khá là ... rãnh và nhìu chiện! :009:
    Rãnh đến độ khoa người ta lo hoc, ko ham mấy cái trò chat chit mừ đưa ra để "pàn luận" ..thiện tai..thiện tai..hic...:ThumbsUp:
    Điều tip theo là dù ai rành CNTT hay internet cũng ko nhất thiết có thời gian và quan tâm đến diễn đàn, nhất là mấy diễn đàn ko quá tên tuổi...:snicker: nên bạn không nên đưa điều này ra để xem thường pọn này!
    Thứ 3 là dân CNTP không phải là dân "Nữ Công" nên vấn đề đi chợ nấu ăn hay tương tự thì ko phải vấn đề tụi này học, mong ban đủ "hiểu biết" để nhận ra sự khác biệt này..:cutesmile:
    Thứ 4 là không nên đưa chuyện ngừơi khác ra bàn như zi.,thật là kô tốt tí nào...
    lần đầu tiên lên diễn đàn là do bức xúc và lòng "tự tôn" ngành nghề! mong bạn coi lại "tác phong sư phạm" của mình nhé! :incense:...
    chào ban!
  41. thanhmai Member

đầu tiên mình xin hỏi các bạn khoa CNTP mình đả nói gì quá mức chưa ? :no::no::no:
    một câu hỏi ?? \
    sao lâu không thấy có thành viên nào lên forum ??????:fierce::fierce::fierce::fierce:
    chỉ vậy thui ???

còn các bạn sao ??
    bạn không thich lên forum thì thôi có vấn đề gì hông mà bạn nói mình nổi giận

Bạn nói mình xem lại tac sphong sư phạm nhưng chính bạn hãy xem đi ?? bạn xem diễn đàn này không có tên tuổi đúng hông ?? nên các bạn không muốn lên phải hông ???
    vậy thì các bạn xem lại suy nghỉ của bạn đi ?
    tên tuổi dioeenx đàn do đâu mà có ???
    phải do các thành viên tích tực post bài chia sẻttaiiflliieeuuj để chia sẻ đúng hông ????:010::010:
    bạn biết tinh thần của forum là gì không ????

chia sẻ để được chia sẻ

các bạn kêu mình rảnh lên đây chat chit hả ???
    xin hỏi bạn bạn đả từng lên internet tìm tài liệu chưa ??
    bạn từng vào forum down tài liệu chưa ??
    không có những người "nhiều chuyện " up lên để bạn down thì códdaaauu mà down ?

mình củng không nói nhiều đâu ??
    các làm ơn đọc lại hết nội dung topic rùi nói mình sai chổ nào thì làm phiền trích dẫn ra ha

còn hông thì đừng có nói người khác vậy ha !!! :coy::coy::coy::coy::coy::coy::coy::coy:

cuối cùng mình củng xin nói bạn một câu là bạn hảy biết ơn những người nhiều chuyện , những người rãnh ..... mà bạn nói . có những người đó mới có nhiều thứ trên internet mà bạn vẫn tìm kiếm hằng ngày ,những tài liệu , tin tức mà bạn đọc được đó .

mình hỏi bạn một câu nữa bạn là khóa 05 đúng hông chuẩn bị ra trường bạn nói là lần đầu tiên lên mạng , vậy bạn dám chác là hổi giờ bạn chưa bao giờ lên mạng tìm tài liệu hả ??? chưa down bất cưa tài liệu anof từ mạng hả ???
    hay bạn nghỉ tào liệu internet là free nên không chỉ cần down thui . ko up . ko thank ????:gasmask::gasmask::gasmask::gasmask:
  42. nhien897 Guest

Hihi, pé Mai nổi giận rồi kìa. Bình tĩnh chớ, mới có bi nhiu đó mà đã nổi giận rồi thì làm sao chị thả rocket được.
    Giận zữ mau già lém đóa. :cutesmile:, xí trai hok ai thèm, kakak
    Hihi, xét ra thì "pọn" này thấy nói cũng hơi nặng lời với pé. Pé đừng giận quá, mất khôn bi giờ. Nếu có gì ko phải thì pé bỏ qua cho. Nhưng pé cũng phải coi lại xíu nha, pọn này lên tiếng cũng có nguyên nhân chớ ko phải tự dưng đâu. "Lời nói hok mất tiền mua, dùng từ phải đúng để đừng cãi nhau", kaka. Đúng hok??
    Có lẽ chúng ta nên dừng việc cãi cọ ở đây đi, chớ hok gây thù hằn với nhau đóa, kakka:009:
    Chúc mấy pé thi tốt.:001:
  43. Monitor_05cntp Guest

ha..ha..không ngờ bạn nóng nảy thế! thiện tai.. :007:
    Mình có dám "chê bai" j diễn đàn này đâu... mặc dù nó không nổi tiếng lắm nhưng mình không care! :music:
    Nói thật là minh hay lên mạng tìm tài liệu lắm nên biết được cái quí giá của share! và mình vẫn mún nói một câu là: không chê bai j diễn đàn....:006:
    điều mình muốn nói là một số ý kiến chê bai dân CNTP không bít CNTT, hay chỉ biết care nấu nướng, chợ búa... làm mình chướng tai không chịu được, chỉ ra mặt nói một câu thui, nếu bạn thấy mình nói không đúng thì góp ý thui, tự do ngôn luận mừ...:045::012:
    minh sẵn sàng nghe!.. :congratulate:
  44. thanhmai Member

Mình có chê bai các bạn ji đâu ! ai sinh ai củng có một lính vực riêng ? ai củng có cái mạnh riêng của mình ! ai lại dám đi chê bai người khác .:coy::coy::coy::coy::coy:
    mình chỉ thấy khoa CNTP lâu rùi ko có một cái TOPIC nào mới nên vào hỏi thui :no::no::no:
    vậy mà mình nghe mấy đứa bạn mình nó học CNTP nói là " mình đang bị mấy bạn CNTP 05 nói là chê bai bọn họ bbuwax nào họ sẻ xử mày " :fierce::fierce::fierce::fierce:

mình nói là các bạn hãy xem lại nội dung topic một lần thật kỹ đi rùi hãy có ý kiến nha ! cải nhau hồi làm gì !:010::010::010::010::010::010:
  45. khong biet New Member

46. thanhmai Member

:fierce::fierce::fierce::fierce::fierce::fierce:
    phát ngôn được vậy thui hả ! bạn không có ý kiến thì đừng có mà chê ha !!
  47. khong biet New Member

Tui không chê ai cả, chỉ thấy cả 2 rảnh quá, hết chuyện để làm hay sao mà lên diễn đàn này cải nhau: cậu Mr Mai và cậu 05CNTP.
  48. Monitor_05cntp Guest

okie boy!
    huề nha! cả hai đều không có ý j thì cãi nhau làm j heng! :incense::incense:
    Mong diễn đàn ngày một phong phú hơn! chào bạn! pipi :congratulate:
    ah, và mình tin lớp mình cũng hok có ý kiến j đâu nếu bạn thật sự hok cóa ý kiến j chê bai khoa mình!
    okie heng! :savage:
  49. system New Member

Số bài viết: 61
    chỗ nào nhộn nhịp chỗ đó có m. ê, Mr mai, khi nào có Rocket hay Bom hạn nặng share cho m vài món để nghịch cho đỡ bùn ha. mấy bà CNTP chỉ dc cái mồm to thiệt to thôi:012:

ở đây quả thật khói lửa nghi ngút, m ủng hộ Mr mai, khà khà, vì 1 lý do đơn giản là để có dc Bom và Rocket chơi trong hè..haha. giờ mà bán mấy thứ người ta cho k như vậy cũng bội tiền.kha khà:moneygrubber:

mình xin có thêm ý kiến về cái điều thứ 3 của bạn gì đó bên CNTP. là CNTP chẳng bít nấu ăn.chỉ thế thôi. mà nấu thì cực dở,chỉ dc cái mồm to to. k dc chê bai diễn đàn cũng như dân CNTT,... :fierce:
  50. chipchipsky Chip Còi^^!

Nói chung là Mr.Mai cũng hơi rảnh thiệt, hơi đâu mà đi nói về người khác thế. Ăn rocket là phải rùi. Mà rocket cỡ hoá học và thực phẩm là hơi nặng đô đó. Có thêm vũ khí hoá học nữa chắc bác Mai chả dám lên 4rum nữa. kaka^^
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.