1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Khóa Học "THAY ĐỔI TƯ DUY" – Miễn phí cho sinh viên

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi BigEdu.vn, 21 Tháng chín 2012.

1. BigEdu.vn New Member

Số bài viết: 9
    Khóa Học "THAY ĐỔI TƯ DUY" – Miễn phí cho sinh viên
    Bạn đã khám phá được những năng lực bản thân?
    Bạn có khả năng giao tiếp tốt?
    Bạn có khả năng thuyết trình hiệu quả?
    Mục đích sống thực sự của bạn là gì?
    Bạn có muốn biết những công thức bí mật của người thành công?
    Bạn đã có tư duy của một người thành công?

Khóa học "THAY ĐỔI TƯ DUY" này sẽ giúp bạn giải đáp những thắc mắc của bạn và đặc biệt khóa học này miễn phí đối với các bạn sinh viên.

Link đăng kí: https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dG9HdUlrbDhhRHRVeGFiVWRuTVpHTlE6MQ#gid=0
    Những diễn giả chính của khóa học này:
    Anh Huỳnh Hải Yên: CEO công ty cổ phần BIG EDU, chuyên gia hàng đầu trong lĩnh vực thay đổi tư duy và khai thác khả năng tiềm ẩn con người.
    Chị Lê Thị Tố Như: Giám đốc kinh doanh công ty cổ phần BIG EDU, chuyên gia kinh tế, chuyên viên đào tạo bán hàng đỉnh cao.

+ Địa điểm: Toà nhà THINK BIG số 360 Lý Thái Tổ F1 Quận 3 -TP.HCM

Hãy đăng kí ngay, nắm bắt cơ hội, thành công sẽ đến.

Link đăng kí: https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dG9HdUlrbDhhRHRVeGFiVWRuTVpHTlE6MQ#gid=0

Các bạn có thắc mắc gì về chương trình này có thể liên lạc với mình qua
    Sđt: 0973 439 732
    Email: hoanganh.bigedu@gmail.com
  2. esdahiep2 Member

Số bài viết: 33
  3. ĐoànGà94 New Member

Số bài viết: 395
  4. fergieomni Member

Số bài viết: 87
  5. 12146078 Member

Số bài viết: 38
  6. BigEdu.vn New Member

Mình ghi rõ ràng mà, "miễn phí cho sinh viên", nếu bạn thấy khóa học này bổ ích cho mình thì bạn đăng kí tham gia theo link mình đăng, cảm ơn bạn đã quan tâm!
  7. BigEdu.vn New Member

Hiện tại bên công ty mình đang có rất nhiều bạn sinh viên từ các trường đại học và cao đẳng trong thành phố đăng kí tham gia khóa học nên các khóa học này đang được tổ chức thường xuyên và thời gian rất linh hoạt, trong link đăng kí của mình có ghi thời gian để các bạn tham gia, bạn rảnh ngày nào thì đăng kí ngày đó và bên công ty sẽ sắp xếp lịch tham gia cho bạn:D
  8. BigEdu.vn New Member

Đúng rồi bạn, nhưng mà quán cafe đó có nhiều tầng, có thể là bạn chưa lên những tầng trên, có phòng tổ chức khóa học trên đó, nếu bạn thấy khóa học này bổ ích thì bạn đăng kí theo link mình đăng, cảm ơn bạn đã quan tâm!
  9. BigEdu.vn New Member

Nếu không có ai đi chung thì bạn có thể đi một mình được mà, để có một cuộc sống tốt hơn thì bạn phải thay đổi bản thân, trước khi thay đổi bản thân thì phải thay đổi tư duy, và một trong những tư duy cần phải thay đổi đó là ngại ngùng, sợ sệt, phải tự tin vào bản thân mình:D
  10. ĐoànGà94 New Member

Số bài viết: 395
  11. 12146078 Member

Số bài viết: 38
  12. huynhphi1993 Member

Số bài viết: 47
  13. BigEdu.vn New Member

14. cuongdz2509 Member

Số bài viết: 50
  15. BigEdu.vn New Member

16. thailiem New Member

Số bài viết: 11
    Anh em nào chưa tham gia chương trình lần nào thì mình nghĩ nên đi 1 lần cho biết!đảm bảo với các bồ là các anh chị ở đây nói rất hay và đúng với tâm lý của các bạn. Và nếu có điều kiện các bạn cũng nên đăng ký cho 1 mình 1 vé vào khóa học, ở đó sẽ dạy các bồ những kỹ năng mềm mà sau nay đi làm là hết sức cần thiết. Chúc cho các bạn luôn thành công nhé!
  17. vietspkt New Member

Số bài viết: 55
  18. BigEdu.vn New Member

Có lẽ bạn cần tham dự một lớp "Thay đổi tư duy" đấy, suy nghĩ của bạn còn hơi khiêm tốn, cảm ơn bạn đã quan tâm:)
  19. srob.tl93 New Member

Số bài viết: 8
    CẢNH GIÁC!!!!!! Mấy em khóa 12 cẩn thận nhé. A đăng kí rồi, có để lại sđt, sau đó họ sẽ gửi tin nhắn hoặc gọi cho mình (dạy miễn phí mà còn tốn tiền điện thoại vì mình nữa đó! tốt nhỉ??), nghe cách nói chuyện của họ khá hay và rất nhiệt tình. Họ sẽ gọi cho mình và hẹn ngày gặp, nếu hôm đó không đi được họ sẽ xếp ngày khác cho mình nữa. Tình trạng này giống với lũ BÁN HÀNG ĐA CẤP! cho nên hãy suy nghĩ cẩn thận trước khi đi, nếu rảnh thì đi chơi cho vui:) chứ đùng bị dụ. Mình chỉ nhận xét vậy thôi chứ không có ý nói xấu ai trong đây, nhất là người đã tốn công đăng bài viết này!:) "Cảm ơn bạn đã quan tâm!"
  20. BigEdu.vn New Member

công ty mình cung cấp những khóa học thay đổi tư duy giới trẻ, tốt cho các bạn thôi, bạn nào có ham muốn học hỏi thì tham gia, bên mình ko bắt ép gì các bạn hết. Điều thứ 2 mình muốn nói cho những bạn chưa hiểu bán hàng đa cấp là gì, nếu các bạn chưa biết một vấn đề nào đó, hãy tìm hiểu, bây giờ google là ra liền, có thể các bạn có ấn tượng xấu với 1 số công ty bán hàng đa cấp ở VN nhưng vì những công ty đó làm sai và có hình thức lợi dụng những người chưa hiểu rõ bán hàng đa cấp, đó chỉ là những con sâu làm giầu nồi canh chứ ko phải là đa số, bản thân bán hàng đa cấp ko xấu mà còn là một hình thức phát triển kinh doanh rất hiệu quả mà chi phí ít. Trước khi nói điều gì, hãy tìm hiểu, 1 vấn đề luôn có 2 mặt của nó, các bạn đừng nên phiến diện một cách mù quáng, đó là những tư duy dẫn tới thất bại chứ ko phải thành công. Cảm ơn các bạn đã quan tâm!
  21. kiemdinhxenang New Member

Số bài viết: 4
  22. bachckm1 Member

Số bài viết: 608
    có một sự thật.miễn phí thì uống nước lã mà nói à.
  23. kiemdinhbinhkhinen New Member

Số bài viết: 1
  24. Jkphamviet Member

Số bài viết: 53
  25. Jkphamviet Member

Số bài viết: 53
  26. taynguyen_033 Member

Số bài viết: 111
  27. vanthoanvo New Member

Số bài viết: 4