1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Khoa lý luận chính trị hè không làm việc?

Thảo luận trong 'Thông tin môn học' bắt đầu bởi redsun130888, 16 Tháng tám 2012.

1. redsun130888 Member

Số bài viết: 50
    Chào các bạn! mình khóa 07, có học 1 số môn thay thế thuộc khoa Lý luận chính trị( tầng 3 toàn nhà trung tâm), đang cần xác nhận của khoa về việc học môn thay thế. Mà từ hôm qua đến giờ mình lên trường thì thấy đóng cửa, nhà mình xa không lên thường xuyên dc, nên không biết khi nào khoa sẽ làm việc trở lại. Cuối tháng 8 này là có đợt xét tốt nghiệp rồi, nếu không kịp giải quyết là chết mình. Bạn nào lên trường mà thấy khoa mở cửa làm việc có thể pm trên đây dùm mình dc ko? Mình rất biết ơn, Help me!!!
  2. croket_2512 Moderator

Số bài viết: 2,190
  3. redsun130888 Member

Mình lên tầng 9 rồi, đó là bộ mộn Nguyên lý cơ bản. Mình cũng đã xin được xác nhận của thầy Nhân trưởng bộ môn nhưng thầy nói mình cần phải xuống tầng 3 để xin xác nhận của khoa Lý Luận Chính Trị nữa
  4. redsun130888 Member

5. levanluc New Member

Số bài viết: 32
    cho hỏi mình xác nhận ở bộ môn,khoa rồi đem lên phòng đào tạo để người ta nhập điểm hay có xác nhận cua bộ môn,khoa phòng đào tạo(phòng đào tạo chỉ xác nhận cho học môn thay thế chứ người ta bảo không chuyển điểm) như vậy là đã qua đúng không bạn.cảm ơn.