1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Khúc dạo đầu cho cái chết của trái tim

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thienly, 20 Tháng ba 2007.

1. thienly Member

Số bài viết: 818
    Tình yêu
    Em yêu anh nhưng anh nào đâu có hay cho lòng em . Em buồn biết làm gì để bớt buồn để quên anh
    tại sao
    Em chẳng thể nào hiểu được diều đó ngayd xưa khi anh nói lời yêu em , em vô tinh quay đi để rồi đến khi em nhận ra rằng mình cũng yêu anh để rồi em phải hối hận
    Em chẳng biết em yêu người như thế nào ..Nhưng có lẽ trái tim em đã nhầm lẫn đã chẳng còn cảm giác nữa
    Chính em tự nhủ với bản thân mình rằng em ko yêu anh ko có anh em vẫn la em
    Để rồi một ngay anh rời xa em em mói biết mình ngu ngốc và biết em yêu anh đến như thế nào
    làm gì để anh quay về bên em để em còn có thể yêu anh nữa ..Anh đã ra đi vi em biết có lẽ trái tim anh đã tổn thương tổn thương lặng lề vì em
    Tất cả là vì em
    Vì em làm cho hai ta khổ đau
    Vi em chính tại vì em , làm con tim mình đau khổ ..làm anh tổn thương
    Tất cả ..là tại em
    anh ..Đến bao giờ anh mới quay về bên em , em đã sai . em luôn là người đúng trong tất cả nhưng đối với tình yêu em lại mù quáng
    Em ngu ngốc đến nỗi chẳng nhận ra rằng mình yêu anh .
    Để bây giờ khi cô đơn em mới nhớ đến anh
    Và biết rằng mình đã Sai Một sai lầm làm quay một bước ngoặt quá lớn
  2. cobe_nghichngom Guest

Số bài viết: 0
    Sai lầm đó tuy ko còn cứu vãn được gì nhưng nó có thể là bài học cho bạn gái đó vươn lên, tuy đau khổ buồn bã nhưng ko có nghĩa là phải bỏ cuộc, bạn gái đó ko thể nào cứ mãi chờ đợi một mối tình vô vọng được. Bởi vì một lời nói có thể giết chết một người, một người đã bị tổn thương thì làm sao mà có thể quay về được, có đúng ko mọi người [IMG]
  3. ttg11 Guest

bạn thiên lý
    biết đâu dù bị tổn thương nặng nề như lời bạn nói nhưng anh ấy vẫn âm thầm dõi theo tưng bước bạn đi, vẫn luôn hi vọng một ngày nào đó bạn sẽ nghĩ lại, để bước ngoặc bạn đã làm quay đi nó sẽ quay tiếp một lần nữa để trở về đúng chiều của nó
    chúc bạn vui và luôn sống có ý nghĩa
  4. thienly Member

Con gái vỗn dĩ là người thật khó hiểu, nói một đường nghĩ một nẽo, mong là các bạn nam tâm lý hơn, để đừng đánh mất tình yêu thật sự của mình nha
  5. vunthuan Guest

khổ nhẩy.
    nói chung thì tất cả những ngừ yêu nhau đều khó hiểu, có trách thì trách bản thân người đó. tự làm khó hiểu thì chết thồi.
  6. thienly Member

Bởi vốn dĩ con gái vốn như thía mà.... lúc nào cũng nhỏ bé và cần yêu thương che chở.......... he he he
    ---------> mình thì sao nhỉ ặc [IMG]
  7. vunthuan Guest

con gái nhỏ bé và cần che chở thiệt. lúc cưới nhau chả biết là ai che chở ai nữa.
  8. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (death @ Apr 7 2007, 01:57 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>con gái nhỏ bé và cần che chở thiệt. lúc cưới nhau chả biết là ai che chở ai nữa.[/b][/quote]

Troài? seo nói chuyện tình yêu mà bi quan khô như đá thía ko bít...........
    @death: [IMG] Chắc kinh nghiệm đầy mình hen [IMG]
  9. hyl1182006 Guest

yêu là chết trong lòng một ít
    bởi khi yêu chưa chắt đã được yêu
    yêu thì nhiều nhưng chẳng nhận được bao nhiêu
    người ta phụ tình hay thờ ơ chẳng biết
    ----------------------------------------------------
    Sự im lặng có phải tốt nhất hay không?
    yêu không nói một lời chia tay thì âm thầm lặng lẻ ra đi không để lại...chỉ để lại trong tìm người khác là sự đâu khổ và nhớ mong.
    có biết lằng sự im lặng của bạn đang làm con tim người khác đang dần dần chết đi,chết trong hy vọng và trong tiệt vọng.
    hay vọng người ta yêu mình cũng giống như mình yêu người ta,và dần dần hy vọng đó trở nên tiệt vọng.
    con gái thường nói con trai ích kỷ,nhưng mình nhận ra rằng con gái còn ích kỷ hơn con trai gấp bội..........
  10. thienly Member

Năm tháng chờ maĩ , Ngươì đã bước xa Anh thật rôì , Maĩ , xót xa tình naỳ có nhau. Anh mong 1 ngaỳ, em sẽ , noí ra, taị sao mình xa cách nhau, nhưng chính Anh hiêủ rằng. Nỗi đau đây, xa tận nơi naò.
  11. toilatoi Guest

Hic sao mấy người cónhiu2 cái để nói quá dậy ,làm sao mà đọc hết chứ.
    Nhưng mà dù sao thì cũng hổng liên wan đến mình mấy.
  12. toilatoi Guest

Hic,cũng có lần mình ra đi lặng lẽ,khong phải là không thích nguòi ta,nhưng tại mình vẫn chưa chuẩn bị,tại phía mình hết ,mình tự đóng cửa lại không muốn tiếp khách (cũng như đã nhiều lần không mở cửa mặc dù mình có ở trong nhà),và mọi chuyện cũng chưa đi tới đâu ,nên mình nghĩ là không ảnh hưởng đến ngừoi ta đâu.
    Hic, hi vọng là đừng có nhớ chút nào về mình nếu không thì thấy có lỗi lám.
  13. thienly Member

Khi ko thể đối diện giải pháp duy nhất là chạy trốn? tại sao??????? tại sao luôn để người ở lại tìm kiếm câu trả lời cho câu hỏi tại sao?
  14. toilatoi Guest

Minh cung co gui mail giai thich voi nguoi ta la tai minh chua san sang roi ma , .Va quan trong la giua hai nguoi van chua co gi goi la.....
  15. toilatoi Guest

Người ta cũng có nhiều lựa chọn - rất nhiều vệ tinh vây quanh , nên với 1 người mới gặp như mình thì sẽ không có chuyện gì đâu.
  16. hyl1182006 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Mar 28 2007, 06:56 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Con gái vỗn dĩ là người thật khó hiểu, nói một đường nghĩ một nẽo, mong là các bạn nam tâm lý hơn, để đừng đánh mất tình yêu thật sự của mình nha[/b][/quote]

cũng bỡi con gái như vậy mà làm con trai đâu đầu.chẳng biết đằng nào để mà mò nữa!!!
    huhuhu ,mình nằm trong trường hợp đó nè!!!!!!!!!!11
    [IMG] [IMG]
  17. thienly Member

Hi hi con gái nói vậy chứ cũng dể thui mà, tâm lý một chút, để ý một chút, sẽ hỉu thui
    ---> @Caube_it_buon: sao có cần chị giúp hông