1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

kỉ niệm xuan tình nguyện

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi lucky113, 24 Tháng một 2011.

1. lucky113 New Member

Số bài viết: 49
    Lần dầu tiên tham gia chiến dịch xuân tình nguyện mình thực sự hơi hồi hộp, và bỡ ngỡ trước những công việc mới mẻ, mới thấy người khác làm chứ chưa làm bao giờ nhưng cũng đã kịp tời bắt nhịp, thực sự hai ngày qua ko có công việc nào là ko vất vả.công việc mình được giao tuy cũng hoàn thành nhưng mình hơi bùn một chút vì nó ko tốt lắm và phải nhìn thấy sj khó khăn và vất vả, cô đơn của những cụ ở bến sắn. nhưng cũng để lại cho tôi những kinh nghiệm quý báu, ngoài ra còn được làm quen được nhiều bạn mới, vui khi khởi hành cũng như làm việc, ăn uống, hát hò...dặc biệt là lúc mừng tuổi, tặng áo hehe. mong rằng sẽ được tham ja nhiều chiến dịch tình nguyện như vậy và mọi người sẽ luôn gắn bó với nhau trong mái nhà CTXH. tết sắp đến chúc mọi người ăn tết zui ze bên gia đìng và luôn mạnh khỏe, may mắn...
    sinh hoạt + hoạt động + việt đức + 5h + thứ tư hàng tuần +...= Đội Công Tác Xã Hội ĐH SPKT

wellcome

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
    ^:)^ ^:)^ ^:)^
  2. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

Số bài viết: 636
    hihihi , mình cũng có đi bến sắn nữa nè
    Mình tên tuấn , ở đội an ninh đó , bạn tên gì thế???
    Đội mình ít tham gia diễn đàn hay sao đó , ít gặp quá!!!!
  3. lucky113 New Member

mình bên dọn dẹp, mai bạn có di thiên ân ko. ^:)^ ^:)^ ^:)^
  4. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

5. Svute.congtuoc New Member

Số bài viết: 2
    thấy ông ngủ ko? mà an ninh gì ta?:-? Tín nè

anh chị nào up ảnh lên 4rum đi. muôn thấy mình trên đây quá.
  6. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

ngủ gì ông , tối thức muốn chết luôn
    khiên đồ quá chài ......hihihihi
  7. T.I Member

Số bài viết: 932
  8. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
    nghiêm cấm dưới mọi hình thức dụ dỗ, lôi kéo, làm quên.... dân CTXH;))
    Đuối rồi ......:(
    4rum người ta mà lên đó tâm sự ... Pó tay...:d
  9. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

chắc phải chém ông quá hải ơi . up hình lên đi
  10. vm_v2005 Member

Số bài viết: 438
  11. CTXH Moderator

Số bài viết: 230
    Hix, tính lập topic ... mà pàkonn chém dữ quá....

Thay mặt BCH, các cụ già tại Bến Sắn chân thành cảm ơn các chiến sĩ tình nguyện của chúng ta.

Chương trình đã diễn ra cơ bản theo như nội dung thống nhất, chúng ta đã đạt được mục tiêu đề ra nhưng mình thất sự cũng buồn và xin lỗi một số chiến sĩ, thật sự các bạn đã rất nhiệt tình trong hoạt động nhưng số lượng áo có hạn nên ...có rất nhiều bạn xứng đáng nhận áo nhưng ...BCH đã rất đắn đo trong việc lựa chọn các bạn, hix nhưng mình nghĩ rằng các bạn với tinh thần tình nguyện thì sẽ đặt lợi ích cộng đồng lên trên hết...

Một lần nữa cảm ơn các bạn, đặc biệt các bạn đăng ký trên diễn đàn, các bạn lớp điện tử viễn thông 08 spkt, chúc tất cả một năm mới an khang thịnh vượng và ngày càng học hành tốt.

G9 and HAPPY NEW YEAR !
  12. mobile New Member

Số bài viết: 125
    Không ngờ Đội CTXH mình có dàn đầu bếp mát tay đến vậy, đã vậy còn "dễ xương" nữa chứ!
    Sau Mùa Xuân tình nguyện này mới thấy mình cần phải học tập rất nhiều. Đặc biệt món bánh tét... vô cùng ngon, mà chưa bao giờ mình thích ăn bánh TÉT đấn vậy, TRÊN CẢ TUYỆT VỜI, XUÂN TÌNH NGUYỆN ƠI, CTXH ƠI!B-);;)
  13. chauphu New Member

Số bài viết: 167
    Ừa, có hình lễ ra quân Chiến dịch XTN up lên lun nhá ông anh, thấy vui dễ sợ!
  14. duynam_cdt Member

Số bài viết: 292
    - đội trưởng lại chém gió rồi đấy..keke
    - nhắc đến vụ áo mới nói! vì áo không đủ các thành viên trong BCH đã rất đau đầu nhức óc để chọn lựa các bạn, nếu như tốt cả đều lười đều không tích cực thì còn gì để nói, đằng này bạn nào cũng xứng đáng, bạn nào cũng nhiệt tình cũng tích cực, sợ các bạn buồn lắm chứ, từ 80 bạn đã phải loại bỏ còn 70 bạn.....65ban.... bỏ ai được dậy ta....." thôi đành vậy chứ biết làm sao giờ"......còn còn 60 bạn..." bây giờ còn 9 bạn bỏ ai bây giờ"........5 phút yên lặng rồi rẹt rẹt còn 4 người nữa.... bây giờ không thể bỏ thêm bất cứ người nào nữa tất cả lại lặng yên.....a! một cánh tay giơ của một thành viên BTC khóa 09 " em nhường áo cho các bạn".....hehe thế là giải quyết xong vụ phát áo .....-> vào ăn cơm thôi!
    --> rất cảm ơn một số anh chị trong BTC vì niềm vui của các anh em chiến sĩ đã nhường áo của mình cho các bạn!
    --> chúc tất cả mọi người năm mới dồi dào sức khỏe đón nhận những vận mệnh, thành công mới và có mùa xuân ấm cúm bên gia đình và người thân! nam yêu tất cả mọi người! những trái tim tình nguyên!
  15. chauphu New Member

Số bài viết: 167
    Việc áo không có gì đâu các bác, mình không có nhận áo, nhưng mình thấy những gì mình nhận được từ XTN còn nhiều hơn thế.:D Cực kì vui và...mệt, sung sướng nhất là đc Ôm một cụ bà tóc bạc phơ như tiên vậy:(:)((, sau khi ôm "hơi tê tái" một tí, nhưng rất hạnh phúc vì cụ xem mình như cháu cụ vậy, làm mình nhớ bà mình:D
  16. khin New Member

Số bài viết: 57
    :cutesmile::cutesmile::cutesmile:đi xuân tình nguyện mệt nhưng cũng rất vui......hihi.....chúc mọi người ăn tết vui vẻ nha!!!
  17. vm_v2005 Member

18. T.I Member

Số bài viết: 932
    Sáng nay mới đi Thiên Ân về, về xong lại đi karaoke, vui hết biết, mà hôm nay số lượng có vẻ ít, chắc tại các bạn bị đuối ở đợt Bến Sắn rồi :D, nhưng vẫn vui, tới mái ấm được mấy bà, mấy sơ trong đó đón tiếp nhiệt tình, ai cũng khen mình trang trí đẹp ;;)
  19. lucky113 New Member

xuân tình nguyện trong khúc giao mùa thiệt là zui mong anh chị sớm up ảnh lên nha.thank
    ^:)^
  20. ndk_90 Member

Số bài viết: 110
    Thấy mọi người tham gia các hoạt động của đội thật là vui và hăng hái. Cảm giác hăng say hồi nào lại chợt ùa về trong lòng. Nhưng mà cũng đã qua rồi 1 thời năng nổ hoạt động và giờ đây mọi thứ sẽ không được như xưa nhưng dù sao đội vẫn phát triển vẫn có nhiều bạn mới đem những luồng gió mới đến với đội. Cám ơn các bạn rất nhiều, sự phát triển của đội ngày hôm nay là có công rất nhiều của các bạn, các bạn nên tự hào về điều đó. Bây giờ mọi hoạt động cũng đã hoàn thành và mỗi người lại về ăn tết cùng gia đình của mình. Chúc các bạn có 1 cái tết thật có ý nghĩa và thật nhiều niềm vui. Đội CTXH luôn ở trong tim mọi người. HAPPY NEW YEAR!!!!!
  21. Jee Member

Số bài viết: 617
    ~~> rất là chính xác đó nhaz >:)>:).....năm nay hơi đuối xíu tại hok ngủ dc nhìu :)).....nhưng mà chắc chắn là năm sau sẽ đi tiếp :))

Ps: có kái bùn xíu là vừa mới về nhà.....mà 26 phải lên bàn mổ rùi :-S...gudbye mọi ng` :-*
  22. lucky113 New Member

sao zay pan
    ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
  23. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

cũng hơi bùn do ko nhận được áo nhưng chỉ bùn 5 phút thôi.......và vui suốt cả dịp tết
    tự nhủ trong lòng lần sau phải cố gắng hơn nữa .
    bị gì thế Vy , làm smod hã , gê thật

bạn tên gì thế ? hiih
  24. phinhatminh New Member

Số bài viết: 120
    Oa , nghe mọi người kể mà vui quá , tiếc là mình đã ở xa nên ko còn dịp công tác vs đội nữa huhu , Hải , e nhớ pót hình lẹ lẹ cho anh xem vs .
  25. dau_troc922000 New Member

Số bài viết: 193
  26. mobile New Member

Số bài viết: 125
    Cái này phải trường mình trong lễ ra quân không?^^
    Có ai trong tấm này k z?
    Tại quen với trường Hồng Bàng, mấy bạn trường đó nói trường SPKT mình "Sung" quá chừng, chụp trúng trường mình nhiều lém^^
  27. vm_v2005 Member

28. harybotbeo New Member

Số bài viết: 211
  29. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Thông cảm, bà con chém nhẹ tay. Tình hình là em cố gắn ngày mai up cho một người Ảnh chiến dịch Xuân tình nguyện của trường trong ngày ra quân. Mọi người cố gắn chờ tí nha. Đa tạ ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
  30. zin10123 New Member

Số bài viết: 26
    hihi xuân tình nguyện thật ý nghĩa! tụi mình cùng là chiến sỹ xuân tình nguyện đó.. hãnh điện đi nhá cẻ nhà! tờ đi ở Củ Chi, ăn khoai mì nè, ko biết Bến Sắn có nice ko nhỉ, các bạn có được ăn sắn ko? tiếc là tớ chỉ có thể tham gia đc 1 nơi nên rất mong các bạn show hình ở Bến Sắn cho tớ và cả nhà chiêm ngưỡng đó!
  31. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Xuân tình nguyện! Chúng ta là một !
    Tham gia để biết cuộc đời còn nhiều cái vui trong cái buồn, còn nhiều cái cao cả trên những cái tầm thường.
    P/S: Nhanh thôi, sắp có hình ảnh show lên rồi
  32. duongngan New Member

Số bài viết: 45
    Á có tui nữa kà, ngày đó chụp hình quá trời>:)>:)\m/\m/
  33. ba_me New Member

Số bài viết: 192
    Ôi! spkt thì miễn bàn đi đâu cũng sung hết !
    mình tự sướng cũng nhiều ! mà mình ngồi sau bị chắn mất tiu rồi!
  34. coem_nhutnhat2000 New Member

Số bài viết: 38
    hehe,hình ở bến sắn tớ có nguyên album về mấy cảnh các cô các bác đang khò.. khò..I-) I-)I-)(chảy nước lun),up lên sợ bị chém quá!!
  35. dau_troc922000 New Member

hehe,đề nghị chỉ lưu hành trong nội bộ,cấm phát tán hình ảnh ra ngoài dưới mọi hình thức=))=))=))=))=))=))=))=))
  36. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

37. hoanvu02011991 New Member

Số bài viết: 38
    Sao em làm gì mà lề mề thế Hải ??? Anh em ai cũng nôn nóng xem hình XTN để ăn tết ngon hơn , sao lâu vậy nhanh nhanh đê
  38. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

39. dau_troc922000 New Member

40. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Thông cảm, nói chung không phải có đó rồi được post, còn phải sắp xếp để chuẩn bị cho một công việc của đọi sau này. Nếu thấy hết hình ảnh lúc này, sản phẩm sắp ra lò trong HK2 sẽ thiếu cuốn hút.
    Cứ từ từ, đâu còn có đó:))
  41. lucky113 New Member

hey za mấy anh chị chém dữ quá thành bảo rùi keke. anh "zoko" cho xem ảnh nghệ thuật coi.^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^