1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Kỷ niệm vui buồn dota SpK

Thảo luận trong 'DOTA All Stars' bắt đầu bởi leatain87, 19 Tháng mười một 2009.

1. leatain87 New Member

Số bài viết: 207
    Anh em chúng ta đa số cũng chơi dota cùng nhau lâu rồi , chắc chắn cũng có những kỷ niệm vui cũng như buồn , ai có kỷ niệm gì thì chia sẽ nhé :045: .

Riêng Leatain thì vẫn còn nhớ lần đầu tiên đánh chung với ZIP hơn 1 năm về trước :

Sau khi biết nhau nhờ Zip post bài trên diễn đàn này , Leatain và Zip cùng đánh chung 1 trận : Zip pick hero tủ của mình là DK ( có vể như muốn chứng tỏ thực thực của mình , hì hì ) , DK trận đó farm cũng nhanh và lên đồ tương đối chuẩn . Còn Leatain thì random ra Naga farm cũng nhanh và lên fury đầu tiên , Zip thấy Naga lên fury liền phát biểu " Naga lên fury à " ( hum , Naga mà lên fury , thằng này chắc gà đây , nhưng cũng farm nhanh đấy nhỉ ) . Trận đó thì cũng win nhờ DK và Naga vô đối .:045: .
    Đó cũng là 1 kỷ niệm khó quên , do đó là lần đánh online chung với 1 người học chung trường .

hehe còn nhiểu kỷ niệm nữa , bữa nào kể típ :045:
  2. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
  3. dâu tây New Member

Số bài viết: 11
    cả nhà chơi game d0ta hết ah.. game này em chưa chơi thủ. chéc cũng hey lăm ấy.
    em thì chơi mấy game như au. CF, với chinh đồ :"D
  4. SpK_ZiPPo Member

Số bài viết: 453
    DotA, nhớ hồi năm đầu vào đại học, còn bơ vơ xa lạ lắm, ngày ấy kiếm được đồng minh là Ferrari, hồi đầu thì đi học đều, sau đó là Zip ... rủ Fer trốn học bem DotA :welcome: bạn í ngoan hiền lắm, đâu có dám trốn đâu, trước khi trốn còn suy nghĩ day dứt 1 hồi, chờ mình thuyết phục mãi mới đi cơ.

Sang học kì 2 , vẫn là màn ..trốn học đi DotA , nhưng lần này thì Fer tiến bộ lên lắm, toàn là Fer dụ Zip trốn học thôi, cứ thế cứ thế số lượng người bị Zip dụ dỗ bem DotA ngày càng nhiều, mà có 1 đặc điễm chung là sau khi bị Zip dụ dỗ thì các bạn í tiến bộ vượt bực, chỉ cần sau vài tháng thôi là ko cần mình rủ mà tự các bạn í rủ mình, có khi còn là gạ gẫm, ép buộc, đe dọa đi DotA.
    Giờ thì vui phết ấy, cứ hôm nào rảnh rảnh là mình lại có kèo DotA hehehehe

P/s : Chuyện ngoài lề của Leatain

Hôm qua 18/11 có sao băng, leatain kiên nhẫn thức khuya cả đêm chỉ đễ nhắm mắt ước 1 điều nhỏ bé, các bạn co biết là ước j` ko , Zip xin bật mí nhé :

-Leatain ( chờ buồn ngủ lắm oi` nhưng khi thấy sao băng liền ước ) : " Ước gi` trình Dota của con ko gà như hiện nay, con ước con Pro lên được chút chút, con ko xin trình mình cỡ Sosoon hay Yuna đâu, con chỉ xin ko phải 1 tay cầm chuột , 1 tay cầm rổ gom hành như hiện nay thôi " :007::007:

===>Còn các bạn, các bạn ước j` thì post lên đây share với mọi người cùng bình luận nào ^^

5. [SpK]Av New Member

Số bài viết: 275
    chuyện riêng tư của leatain mà zip post lên chi vậy.leatain còn ước: ước gì con có thể gặp lại những đứa từ trước đến nay dám củ hành con.con sẽ quăng rổ hành vào mặt nó và nói lớn" lượm đi mày.hahaha:045:
    chuyện vui buồn dota thì nhiều vô kể.chỉ nhớ những hôm đầu còn chân ướt chân ráo bước vào thế giới dota(bị thằng zip với bmw dụ dỗ :011:) mình chỉ biết chơi có 3 hero là traxex, lina và binladen thôi. hôm đầu gặp leatain mình tự nhủ: leatain chắc cũng gà gà thôi có gì đâu mà sợ.đánh dần dần mới biết leatain " gà" hơn mình tưởng.haha:045:dần dần càng ngày càng khoái đánh với leatain( vì có leatain thì mình tự do random, quậy phá, bóp xxx đồng đội, đùa giỡn với bmw hay zippo mà ko sợ thua.haha)
    nhớ có một lần leatain đánh clockweb với ý định củ hành bmw, av ,kelvin, darknight.thấy vậy bmw pick sk, mình pick neru, kelvin pick lion, darknight pick vs và một bonus pick dk.trận đó vui lắm vì team2 full stun.ăn dc quả fb của leatain trong tư thế tren ko(stun tới nổi ko rơi xuống đất đã die rồi)
    gank khoang 20p thì team1 by hots leatain witter hết 3 em.leatain pum đồ( có thề nói là vô đối)
    những vẫn ko chống lại dc 5 stun của team 2.ức chế lea nhà ta lên tới 2 cây divine rồi die.:045:
    lượm dc divine team 2 push win. đó là 1 trong những kỉ niệm vui nhất trong những lần đánh với leatain( củ hành dc leatain mới nhớ, thua ko dám kể haha)
    P/s bắt đầu từ hôm nay mổi ngày mình sẽ nhớ lại và kể 1 câu chuyện về kỉ niệm dota. câu chuyện ngày mai: " SPECTRE BY KELVIN".mời các bạn đón đọc:045:
  6. leatain87 New Member

Haha trình độ của Leatain hiện nay hơn cả 2 thằng Sosoon và Yuna gà kia thì cần gì phải ước nữa :007: .

@AV : Hu HU :011: Trận đó anh vẫn còn nhớ , mặc dù cố hết sức mình nhưng cũng ko thoát khỏi số trời đã định ( clock với 2 cục heart , shiva , van hood điên cuồng chống trả 5 đứa team 2 , giống như team 2 đang vây bắt 1 con bò mộng :welcome: )
  7. leatain87 New Member

Còn về AnplixFz + demonFz thì leatain nhớ :
    2 anh em đánh dota thường xuyên cãi và nhau , có 1 trận 2 anh em đánh thua thế là chửi nhau . Anplix chửi demon " mày ăn nói mất dạy đi thằng chó " . Thế là 2 anh em ko đánh chung với nhau mấy tuần lễ . Mấy tuần sau mỗi lần đánh thì toàn leatain rủ demon , Anplix ko rủ nữa (mặc dù ở chung nhà :007: ).
  8. [SpK]Av New Member

hôm nay trời nhẹ gió lên cao.mình sẽ kể 1 câu chuyện mà mình đã giới thiệu hôm wa
    SIÊU LATE SPEC BY [SpK]KELVIN
    Câu chuyện đại khái thế này:
    từ xưa đến nay, mỗi lần online ăn hành cùng nhau thì ngoài kelvin thì bmw, av, zippo đều có khả năng cầm late.từ đó trong lòng kelvin nhà ta nãy sinh lòng đố kị.hắn tự nhủ mình làm cave cho tụi nó farm sao.tại sao bao giờ mình cũng phải mua gà, cắm mắt tốn tiền.ko dc farm mà phải chạy vòng vòng. suy nghĩ nhiều kelvin nhà ta nghĩ rằng tại sao mình phải làm 1 thằng cave chứ.ta thề tứ nay ko bao giờ phải làm cave nữa.thắng thì nó nhận là tại late farm tốt.thua thì đổ thừa mình cave như cc.ức chế.
    rồi một ngày đẹp trời nọ,kelvin nhà ta nói là làm.hắn nghĩ.late nào imba nhất nhỉ.một tia sáng lóe lên trong đầu. SPECTRE.tại sao mình ko đánh spec một lần cho tụi nó thấy khả năng của mình.nghĩ là làm.hôm đó kelvin nhà ta pick ngay spec vô đối.nhưng kelvin nhà ta cầm spec mà hắn đánh như là cầm lion ấy.farm 30 phút dc đôi dép lào+vangua.farm thì ko lo farm, cứ hễ có đánh nhau là hắn until bay ra combat liền.kelvin với mộtbb chút đồ farm dc lao vào giữa team địch combat trong khi đồng đội đang ngơ ngác chưa hiểu chuyện gì đang xảy ra.sau một hồi tả xông hữu đột kelvin nhà ta lên bảng đếm số mà trong lòng ấm ức.tụi bay thấy tao lên sao ko lao vào.kết thúc trận spec đã farm dc cái vangua mà kel đã thầm monmg ước.team1 phải nói gg khi kelvin cầm siêu spec
    từ đó về sau kelvin ko bao giờ còn tư tưởng cầm late nữa.hắn đã quay về với vị trí wen thuộc trong team: một con cave. từ đó về sau trên giang hồ xuất hiện sự tích: spectre by kelvin
    cau chuyện ngày mai:SỰ TÍCH MIRANA BY BMW.MỜI CÁC BẠN ĐÓN ĐỌC:007:

9. DotA_Allstars New Member

Số bài viết: 432
  10. [SpK]Av New Member

trận đó đánh jakiro feed là tại chuột lõm.ức chế bữa sau anh mua ngay con chuột mitsumi để đánh rồi.còn sự tích của lexus gà thì nhiều lắm.con nào cũng feed.farm chậm cực kì, combat thì chẳng giống ai.haha
  11. tranhuan New Member

12. leatain87 New Member

13. DotA_Allstars New Member

Số bài viết: 432
  14. [SpK]Av New Member

15. [SpK]Av New Member

hôm nay vì lí do ăn hành nguyên ngày.từ 9h sáng tới 5h chiều.(ăn trưa cũng ko dc ăn).tại leatain dụ hàng tới nỗi ko có thời gian ăn trưa nên câu chuyện mirana by BMW sẽ dc dời lại vào ngày mai.giờ hết sức kể rồi.các bạn chú ý đón đọc:infatuated:
  16. anplixFz New Member

Số bài viết: 296
    Dạo này đánh DOTA tự nhiên cảm giác vui lạ thường .... chẳng biết lý do gì mà vài ngày nay lúc nào cũng có đứa theo hửi địch vui vkl =)) =))
  17. leatain87 New Member

18. anplixFz New Member

Thôi kệ đi, dân nhà quê lên TP học, tụi mình chấp chi Tiến ;))
  19. anplixFz New Member

Tiền xài không thiếu, xe đi đầy đủ, cuối tuần cafe đú đởn zới dota làm bạn, học hành điểm cao làm gì cho mệt ? Ra trường cũng có cái ghế đợi sẵn, chi mà cực nhọc thế :(

Àh quên, có nhiều người không được như mình nên đâm ghen ăn tức ở, buồn thật :(. Nhà nghèo thì lo học điểm cao đi, lấy cái bằng loại giỏi sau đặng còn đi làm, bỏ thời gian đi soi mói người khác làm gì mất thời gian VL =)) =))
  20. [SpK]Av New Member

eeeeeeeee.mày lớn rồi nghe.nói chuyện ko đụng chạm nha.topic nay của dân dota.ai đụng chạm gì mày ko.mày thông minh lắm sao.tại sao con người ko biết sĩ diện cứ đi gây chuyện với người khác vậy.con người ta thong minh thì lo học chứ ko đi gây chuyện đâu.chỉ có mấy đứa ngu, vô duyên, vô văn hóa(mất dạy tuy nó đã học tới đại học rồi) mới vô duyên vô cớ đi gây chuyện với người khác
    một lần nữa.topic này của anh em dota.ai ko đánh dota hay ko biết j về dota thì cút đi chỗ khác.tại sao lại có loại người nói hoài ko chịu nghe lại cứ thic gây chuyện chứ.còn nếu ko biết chơi dota thì vào đây đọc.ok.nhưng đọc rồi thì đừng ý kiến
  21. leatain87 New Member

Ủa ai del bài của Mr_Duplicate mà ko hiện dấu vết lên thế nhỉ ? thôi kể chuyện tiếp đi mọi người

Anplix có khiếu chửi nhau ghê , nhớ lại hồi trước An đánh dota với chú em Romeo ( em của Fer ) , do Romeo đánh gà quá thế là Anplix chửi , dằn vặt thằng nhỏ suốt sau đó thấy mình cũng gà ko kém gì romeo nên quit game luôn:007:
  22. [SpK]Av New Member

chán thật.dạo này forum có nhiều thằng điên wa.làm mình cũng chán vào forum.chẳng hạn như topic này thì bị thằng điên vô học mr_Duplicate vào nó nói nhăng nói cuội.tại sao mod và super mod lại ko quản lí để nó vào nói bậy nói bạ làm cho người khác tức giận rồi sau đó lại ban nick người bị nó chọc tức chứ.nếu admin rơi vào trường hợp bị ai đó xỏ xiên xúc phạm thì admin có chịu dc ko hay là cười trừ.
    chán wa.
    hẹn anh leatain mai kể chuyện típ.hôm nay ko có hứng anh ơi
  23. leatain87 New Member

Ok , vậy mai kể , dạo này AE chúng ta gặp 1 số biến cố : thay đổi Mod , chửi nhau .. . Qua đợt này mình nghĩ mọi người nên nhì lại chính mình : Lexus , Anplix , Av nên thay đổi cách cư xử , đừng quá cực đoan , cãi nhau nữa .
  24. tranhuan New Member

Mấy ổng ăn hành nhiều quá bức xúc nên nhiễm luôn rùi ---> kỷ miện bùn áh =]]:snicker:
  25. [SpK]Av New Member

ok.nghe lời anh lea.ko cãi nhau nữa.mệt
    ngày mai xì pam típ.tại dạo này gặp nhiều chuyện buồn bực we.
    bắt đầu từ ngày mai nói chuyện, ko cãi nhau:expect::expect::expect::expect:
  26. kelvin_nguyen New Member

Số bài viết: 85
    thôi anh av ơi . anh m2 bỏ được cái tính ức chế toàn tập của anh là em đi bằng đầu

HÔM NAY MÌNH SẼ THAY MẶT AV NHÀ TA KỄ TIẾP CÁC KỸ NIỆM VUI BUỒN CỦA CÁC THÀNH VIÊN TRONG TEAM
    HÔM NAY SẼ LÀ BÀI VIẾT MANG TÊN : BILADEN BY AV
    NÀY NẢY NGÀY NAY . VÀO MỘT NGÀY ĐẸP TRỜI NỌ . CÓ MỘT NHÓM BẠN ĐAM MÊ DOTA , ĐÃ RỦ NHAU ĐE ĂN HÀNH .
    HÔM ĐÓ THEO NHƯ MÌNH NHỚ THÌ . LINE UP HÔM ĐÓ BAO GỒM BILADEN IMBA BY AV , RIKI BY ZIPPO VÀ BANE BY KELVIN . CÒN BÊN TEAM BẠN THÌ MÌNH KO NHỚ MÌNH CHỈ NHỚ MỖI BÊN ĐÓ CÓ BH , BỞI VÌ BH LÀ NHÂN VẬT CHÍNH CỦA CHUYỆN .
    DIỄN BIẾN CỦA TRẬN ĐẤU DIỄN RA RẤT BÌNH THƯỜNG NÓI CHUNG LÀ KO CÓ GÌ HẾT . NHƯNG MÌNH NHỚ MÃI MỘT PHA RẤT PRO CỦA AV . ĐÓ LÀ KHI BANE, BILANEN CÙNG RIKI ĐANG CANH ME BH (TRONG ĐÓ BANE ĐÃ THỦ SẲN CỤC GEM ) , KHI VỪA THẤY BH XUẤT HIỆN BANE LIỀN UTIL RIKI BAY VO PHỦ KHÓI + CHỌT ĐÍT ĐỦ KIỂU , KHI BH CÒN KHỎANG 1/4 ỐNG MÁU , THÌ BỔNG DƯNG THẤY MỘT TIẾNG NỔ LỚN VÀ TRÊN MÀN HÌNH XUẤT HIỆN DÒNG CHỮ [SpK[AV HAS KILL HIMSELF , MỌI NGƯỜI ĐỀU CHỬA Đ** MiẸ THẰNG AV KS, NHƯNG KHI BÌNH TĨNH LẠI THÌ LẠI THẤY MÀN HÌNH GHI LÀ [SpK]ZIPPO HAS KILL GÌ ĐÓ , THÌ MỌI NGƯỜI MỚI NHẬN RA LÀ CÓ THẰNG NGU SI ĐÂM ĐẦU TỰ SÁT VỚI Ý ĐỒ KS , NHƯNG LẠI BỊ RIKI TỤT QUẦN
    QUA BÀI VIẾT NÀY CÁC BẠN NÊN RÚT KINH NGHIỆM HƠN TRONG VIỆC KS NHA , ĐỪNG MẮC CHỨC NHƯ AV NHÉ:surrenders::surrenders:
  27. leatain87 New Member

Star giống BMW nhỉ , vô tư , miệng đầy hành nhưng vẫn cười haha , đó cũng là 1 Kỷ niệm đáng nhớ về BMW . hahaha:snicker:
  28. BMW Member

Số bài viết: 155
  29. leatain87 New Member

BMW đánh minara nhiều nhưng thấy toàn feed chỉ được 1 lần monter kill rồi chết ( do trình độ có hạn ko thể beyon GL như leatain thường làm 9/10 trận ) :007:
  30. SpK_ZiPPo Member

hôm wa leatain đi offline ngồi gần zip ăn hành xong lea nhà ta mắc cỡ nên giả bộ sụt sịt bị bệnh
    thực chất là làm vậy để đỡ mắc cỡ thôi.há há:005:
  31. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
    Cảnh cáo Av. Đề nghị dùng lời lẽ đàng hoàng trên forum.
  32. [SpK]Av New Member

giờ anh ko thèm gây lộn nữa rồi.mệt lắm.nhưng nói trước đừng ai đụng chạm tới sĩ diện người khác nha.muốn người ta tôn trọng mình thì mình cần tôn trong người khác.
    ko gây lộn nữa.mệt lắm:peep:
  33. kelvin_nguyen New Member

34. [SpK]Av New Member

hôm nay sau khi đã cố gắng trấn tĩnh , tự an ủi mình rất nhiều thì av sẽ kể típ câu chuyện còn dang dở: mirana by bmw
    các bạn có biết vigoss ko?.huyền thoại ganker số 1 thế giới.các bạn biết vigoss imba nhất hero nào ko? đó chính là mirana vô đối.có thể nói là mũi tên thần thánh của vigoss đẹp zai
    một ngày kia, bmw nhà ta lang thang trên vnb và xem một số replay của vigoss.nhìn thấy vigoss sao đánh potm kinh thế?
    bmw tự nghĩ, tại sao mình ko thử đánh potm xem sao?coi trình có thể đạt đến cỡ vigoss ko?nếu sau 1 năm ko bằng thì mình đánh 10 năm, nếu 10 năm ko bằng thì mình đánh 20 năm.nói chung là đánh tới khi nào xấp xỉ vigoss thì thôi
    nghĩ sao làm vậy, khoảng thời gian cách đây 5 tháng cứ online ăn hành với bmw thì bmw nhà ta chọn ngay potm.nói thật chứ ko biết bmw nghĩ gì chứ khoảng thời gian đó bmw đánh mirana hơi bị kinh.há há.stun 10 phát thì 9 phát trúng creep.còn một phát đi vào không gian tĩnh lặng
    combo thì như ..... ấy.tức là stun xong, thả sao băng xong nhảy vào( imba nó vậy):007:
    càng ngày trình potm của bmw ngày càng lên cao.có thể nói sắp sửa trở thành huyền thoại ganker của team spk.mũi tên thần thánh của bmw đã đi vào huyền thaọi của spk.với tỉ lệ stun trúng là 99%.tức là stun 100 phát thì trúng 99 phát.còn 1 phát hụt.99 phát kia thì 98 phát trúng creep.còn 1 phát ngay mặt hero địch
    ngày nay trong team spk nếu có ai đó cầm potm thì đều công nhận là mình gà hơn bmw nhiều.kể cả leatain feed cũng ko bằng nữa.há há
    câu chuyện ngày mai: RIKIMARU BY ZIPPO.CÁC BẠN CHÚ Ý ĐÓN ĐỌC NHÉ:007::007:
  35. leatain87 New Member

36. [SpK]Av New Member

há há.anh lea nói đúng.lẽ ra phải nói là huyền thoại "mèo con" by bmw:dining::dining:.mèo giả cầy.thịt ngon lắm hèn chi bmw feed vạy là phải.há há:infatuated::infatuated::infatuated:
  37. kenyuro Member

Số bài viết: 52
    Ủa sao dạo này không thấy .BMW tham gia diễn đàn vậy nhỉ,hôm bữa gặp 1 thằng BMW hok biết có phải BMW của [spk] hok mà chào hỏi hok thèm chào lại,hok thèo trả lời 1 câu luôn,chảnh pà cố luôn.Nếu đúng là BMW của [spk] thì ... khinh thường người quá nha.^^
  38. leatain87 New Member

Kenyuno thông cảm , từ ngày BMW bị sự cố tung hình khỏa thân lên mag , cảm thấy xấu hổ quá ko muốn gặp ai , ko muốn nói chuyện với ai nữa :007:
  39. [SpK]Av New Member

bmw có cái nick gg là [SpK]BMW.là con gái. con nhà giàu nên hơi chảnh.các bạn có gặp em nó chảnh thì cũng cố gắng bỏ wa.dỗ ngọt mấy câu là em nó cười tít mắt ah.chẳng hạn như bmw dể thương dánh cọp hay we'.hay bmw vừa đẹp gái vừa học giỏi chẳng hạn.bảo đảm ko những em nó cười mà còn cho luôn số điện thoại làm wen lun.haha:infatuated::infatuated:
  40. BMW Member

Số bài viết: 155
    Ax tui mà khinh thường người khac ah.Huhu oan uc wa.Dao này it xuất hiện tai dang bận o trên núi luyên Potm khi nào vô đối moi xuong núi :001:
  41. [SpK]Av New Member

tin buồn cho team dota spk.mèo con imba by bmw đang cần phải có thời gian để lớn nên đem lên núi nuôi.bmw nhà ta ko có thời gian ăn hành nữa rồi.ko biết lên núi rồi con mèo bmw có bị săn đem về nấu món mèo giả cầy ko đây.huhu
  42. kelvin_nguyen New Member

cho mình đính chính lại nha , cái vụ combat stun trung thả sao băng rồi nhảy vào là của av mà.

thằng nào xấu vậy , dám tung hình "nóng" của anh bmw lên vậy . thằng nào vậy ? :fierce::fierce:
  43. SpK_ZiPPo Member

Kelvin àh, em giả vờ hay lắm, ném đá giấu tay à, chính em tung ảnh scandal của BMW kute lên mạng chứ ai, trên megazing còn sờ sờ tấm ảnh chứ đâu....

Ok, sau một ít thời gian vắng bóng thôi mà các bạn focus nhau dữ quá, hôm nay Zip cũng xin bon chen vào góp vui ^^, bắt đầu nào....

Sự tích Kelvin siêu ... tụt quần đồng đội.

Câu chuyện xảy ra cách đây không lâu, cũng chỉ tầm 1-2 tháng....

Anh ý mà đánh Neru Ass (bọ xít) thì các bạn cứ tưỡng tượng theo thứ tự như sau : neru invi và hét to " giếttttttttttttttttt...", không khí cực kỳ sôi sục, neru hùng hổ lao vào đám đông đầu tiên (đang invi mà, cứ lao vào có sao), các đồng đội nhìn thấy thế nên cũng lao vào combat theo, mà chả hiểu làm sao các bạn à, neru đang hùng hục dũng khí nhưng đi được nữa đường thì tự nhiên anh ý lại có chút run sợ:
    " ta lao vào trước lỡ có mệnh hệ j` thì sao, ko được, mình còn lưu luyến trần thế tươi đẹp này lắm lắm "

.... thế là đi được nửa đường đột ngột anh ta ...đổi hướng và ... chạy lùi về để đồng đội lên trước tanker ( anh ý đang invi thì chạy về được, còn đồng đội lỡ lao lên rồi thì chĩ có nước cắm đầu vào combat thôi chứ làm j` còn đường mà lùi nữa )

Sau 1 hồi combat ì xèo, thấy team mình bị trúng bẫy, rơi vào ổ mại d** , từng đứa lần lượt bị ăn stun abcxyz&*%$ các kiểu và lên bãng đếm số thì kế hoạch của kelvin phá sản ( anh ý dự đinh team mình sẽ lao vào combat, khi các em xinh tươi thịt thơm team 2 còn chút máu thì kelvin bay vào vét máng hốt gọn ) ..... nào ngờ người tính ko = trời tính, kelvin đành phải 1 lần nữa hét ... khe khẽ : "thôi thọt combat cm rồi, về , về gấp , em té trước đây" ( lỡ combat 1 đống chết bỏ xác ở đấy thì còn ai mà về được đâu, cái thằng nói cũng = thừa) và kết quả là Neru by kelvin còn nguyên invisible của cái ulti bình an chạy về nhà trong khi cả team bị lên bảng đếm số (anh í chĩ biết ...câm nín và sung sướng khi nhìn đồng đội của mình lên bảng )

Trên đây chỉ là 1 pha tiêu biểu trong vô số pha tụt quần đồng đội của Kelvin, ngoài ra anh ý còn những pha dụ hàng BMW, ZiPPo combat lẻ và chết lẻ rất imba ....

Khi các bạn thấy Kelvin cầm Neru Ass hoặc DarkSeer thì tránh xa ra nhé, đừng bao giờ để Kelvin dụ hàng, kinh nghiệm xương máu của ZiPPo là khi những pha combat hoặc gank lẻ mà nhìn thấy ăn mười mươi thì Kelvin bắt đầu dụ hàng đồng đội, nhưng khi bạn bay vào thì mới thấy mức độ imba của anh í ,nhẹ thì để đối phương chạy thoát, nặng thì mình bị chết ngược,mình đã lỡ thân dí đối phương đến cùng, xả hết skill rồi thì giớ có mệnh hệ j` thì cứ tự mình đưa đầu mà hứng thôi, còn Kelvin thì cứ gọi là " tao lag nên chậm 1 nhịp..." ; " ơ con chuột tao tự nhiên bị đơ ..." ; " ơ bàn phím tao bấm lộn nút ..." .... vân vân và vân vân.

Từ giờ Zip chia sẽ kinh nghiệm với các bạn ( bí kíp đễ Win game khi có Kelvin chung team) cứ kelvin kêu "giếttttttttttttt " thì mình lùi về và kêu "được thì giết 1 mình em đi", nếu kelvin về thì thôi, còn nếu nó gank con kia còn xíu máu thì mình ...lao lên vét máng ( yên tâm là kelvin ko giết được đâu,kelvin chĩ đủ trình làm đối phương đỏ máu chạy về thôi :007:), Khi kelvin kêu " push" thì tốt nhất là các bạn chuyển lane hoặc chui luôn vào rừng mà farm, thế cho nó Xanh, cứ yên tâm là làm ngược lại lời Kelvin các bạn sẽ chết ít hơn, tiền nhiều hơn, level cao hơn ... so với khi bạn nghe kelvin xúi.

GL HF
  44. [SpK]Av New Member

hồi đó mình nhớ zippo nó có tới 3-4 cái quần gì đó lận.đánh nhau online với kelvin riết rồi bị nó tuột chẳng còn cái nào:005:
  45. kenyuro Member

Hihi,sr nha,vậy chắc người hôm đó tui gặp hem phải BMW này rùi,tại người kia có nick là .BMW cơ,bị ăn hành dữ quá viện cớ về đi học thế là quit luôn.^^ <--- như vậy đâu phải dân [spk] nhỉ. ^^
  46. leatain87 New Member

Ha'ha' riêng ZIp mỗi lần đánh chung với Kelvin thì nên mặc 5,6 cái quần để sau khi đánh còn có cái mà che chứ nhỉ .:007:
  47. kelvin_nguyen New Member

í sao mấy anh lại nói thế . em tụt quần mấy anh hối nào , em chỉ mượn đỡ cái quần xài chơi rồi trả lại thôi mà , đấu có lấy luôn đâu . mấy anh cứ nói vậy thì sao em tụt được quần người khác nữaa
  48. SpK_ZiPPo Member

ôi sao tự nhiên các bạn lại chuyễn target, tập trung focus tập thễ Zip thế này, ko ai thèm củ hành kelvin hết àhh, hay là củ hành Kelvin nhiều quá nên mọi người chán hết rồi :pitiful:
  49. [SpK]Av New Member

kinh nghiệm đánh dota với kelvin là " HÃY TỤT QUẦN NÓ TRƯỚC KHI NÓ TỤT QUẦN MÌNH"
    7h tối nay Av sẽ post bài: yunero by kelvin bị tụt quần giữa phố.bị roshan nhìn thấy.
    mời các bạn đón đọc
  50. kenyuro Member