1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Lại chuyện tỏ tình!!!

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi spkt_099100, 13 Tháng hai 2010.

1. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Năm 2009, một loạt các vụ tỏ tình ở nơi công cộng đã diễn ra khiến nhiều người bất ngờ trước sự lãng mạn (hoặc cuồng) của giới trẻ.
    Trong những ngày cuối năm Kỷ Sửu, một vụ tỏ tình đã diễn ra ngay tại sân trường, với sự chứng kiến của các bạn học sinh trong trường.
    [IMG]Những cánh hồng được tung lên giữa "đôi tình nhân"[IMG]Nắm tay bạn gái trong tiếng reo hò của xung quanh
    Chàng trai đã tặng cô gái một bó hồng to, rồi các bạn ở xung quanh tung cánh hoa hồng đỏ thắm lên người của cả hai. Sau đó thì anh chàng đứng tần ngần không biết phải làm gì, luống cuống một lúc thì chàng nắm tay bạn gái, còn cô gái thì có lẽ ngại ngùng nên đã bật khóc.
    [IMG]Cô giáo xuất hiện và "dẹp loạn"
    Sự việc càng ầm ĩ hơn khi đám bạn xung quanh đổ xô vào “xúi giục” cả đôi hôn nhau, rồi khuyên bảo chàng trai nói gì đó để cô gái bày tỏ sự đồng ý. Những chiếc điện thoại di động cũng đua nhau chụp ảnh, quay phim để ghi lại khoảnh khắc đặc biệt này.
    Vụ tỏ tình khiến sân trường huyên náo khá lâu, chỉ đến khi cô giáo xuất hiện và bảo cả hai vào lớp thì mới chấm dứt.

Zing news
  2. hoangnhai New Member

Số bài viết: 25
  3. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
  4. amuraiboy Member

Số bài viết: 252
    Mình đã xem video này rồi!
    mình nghĩ thật là hạnh phúc nếu được người mình yêu tỏ tình với mình một cách đặc biệt đúng không? Nhưng theo BoY không cần phải phô trương như thế, cái quan trọng là cái bên "trong" còn cái hình thức thì...... ai làm mà chả được:D.
    Có ai dám chắc rằng "đôi uyên ương" trên cùng với hàng loạt những vụ tỏ tình kiểu ấy thời gian trước sẽ giữ bền lâu hay không? Sẽ ở bên nhau đến đầu bạc răng long hay không? Đó là một dấu hỏi to đùng. Hết
  5. T.I Member

Số bài viết: 932
    Còn đi học mà sao lắm trò vậy ?!?!?! Mình nghĩ tình yêu tuổi học trò ít khi bền vững, đó chỉ là "tình thích" thôi, mấy dạng tình cảm như vậy đọc báo thấy nhiều rồi và phần lớn đều tan hết, anh chàng kia làm như vậy chỉ làm cả 2 không tập trung vào việc chính của học sinh là học tập thôi, nhìn đồng phục thì có thể là học sinh cấp 3, cấp học cuối cùng.
  6. croket_2512 Moderator

Số bài viết: 2,190
    đồng ý hai tay! ^^ vẻ mặt bạn gái ấy chẳng có gì là hạnh phúc cả!
  7. DotA_Allstars New Member

Số bài viết: 432
    thích làm nổi mình,còn đi học làm gì có tiền làm mấy trò đấy.Lấy tiền bố mẹ đi làm chuyện ruồi bu.Mình mà ở đấy mình chửi cho vào mặt=))
  8. T.I Member

Số bài viết: 932
    cho tham gia với >:)>:)>:).
  9. croket_2512 Moderator

Số bài viết: 2,190
    các bồ đừng có hung hăng thế! cho dù là tiền của ba mẹ thì cũng là của ba mẹ người ta mà! người ta đâu liên quan gì đến các bồ đâu! đừng có quá khích! ^^
  10. spkt_099100 Member

Huynh này ngon nhỉ!!có giỏi thì chửi đi, chuyện vớ vẫn!!ai mà làm đc chuyện này thì mình nể rùi, hoan hô mới đúng chứ!!KO thấy xung quanh ai cũng ủng hộ à, mà hình như bạn nữ ko thích cho lắm!!
  11. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
  12. DotA_Allstars New Member

yêu đương là chuyện của 2 người,sao ko kiếm chỗ nào riêng tư mà tỏ tình,lại mang lên giữa sân trường.ko còn coi môi trừong sư phạm ra gì.có gì mà hay ho.Thích đưa mình lên báo chí thì có,đưa con gái ngừoi ta vào thế bí,ko biết con gái người ta có thích mình ko...
  13. ckd08 Member

Số bài viết: 280
  14. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
    Vớ vẩn quá,chuyện tình cảm của mình tự dưng lại bày ra cho bàn dân thiên hạ xem,nhìn cô gái đâu có thấy vui gì đâu khi lúc đó làm tâm điểm chú ý của mọi người,tưởng kiểu này chỉ có trong phim hàn quốc ai dè đâu củng có người bắt chước.
  15. nhockid Member

Số bài viết: 439
    Hùi ktx trường mình đón tất niên 2010, cũng có 1 cặp tỏ tình trước sự hò reo của mấy trăm cặp mắt. Hehe Cô gái bị rơi vào thế bí. Đúng là nãn thật. Nói những lời hay thì con vẹt nó cũng nói được (bắt chước),nhưng làm được thế nào thì tùy bản lĩnh của mỗi người.
  16. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    thách Lexus làm đc như thế đấy.
  17. spkt_099100 Member

18. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
    Có 2 chữ để nói cho mấy boy làm mấy vụ này đó là "dở hơi".
    Các huynh này chắc còn yếu kém kinh nghiệm "cưa cẩm" và "tâm lý phụ nữ đây". Cứ đem mấy vụ này hỏi các girl cho ý kiến là biết chứ gì? Con gái chúa gét mấy vụ động trời kiểu này. Bởi vì nó thể hiện sự thiếu tôn trọng. Ai thích huyên náo thì cứ việc, đừng lôi người ấy vào mấy vụ này chứ! :|. Ko biết bao nhiêu người thấy được sự lãng mạn của mấy vụ này nhỉ? Với mình, họ chỉ đang tự down giá mình xuống thôi
    p/s: Boy trên đó dại quá, làm kiểu này dù người ta có cảm tình thì cũng bảo đảm chạy mất dép. => Đúng là........... Mấy boy trường mình ai có ý định này nha, nếu có thì cũng bỏ đi nhák. ko thôi mất cả chì lẫn chài đó :D

19. Jee Member

Số bài viết: 617
    thật là chính xác

chuyện tc giữa 2 ng` mà đem ra giữa sân trường làm ầm ĩ thế lên hóa ra muốn lăng xê bản thân sao ~~> rõ là ruồi bu >"<

con gái ng` ta ko thích mình thì chỉ có nước đập đầu vào cột mà chết đi cho rãnh nợ
  20. DotA_Allstars New Member

Thách anh làm gì hả ku.anh ko có rảnh vs dở hơi để làm mấy chuyện này