1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

làm sao để sử dụng được files đã download về

Thảo luận trong 'Kỹ thuật Điện - Điện tử' bắt đầu bởi nguyenhung24021987, 18 Tháng chín 2011.

1. nguyenhung24021987 New Member

Số bài viết: 6
    mấy hôm trước mình vào topic Đồ Án thấy có mấy files hay quá bèn download về, nhưng không may là cần phải có pass ~X( mình phải quay lại diễn đàn để đọc kỹ hướng dẫn, vậy là mình cần phải up files lên diễn đàn thì mới có được pass :(( mình cũng đã up lên và checkmail làm theo hướng dẫn nhưng vẫn không được ~X( cuối cùng mình đã gửi mail cho admin trong topic đó để nói vấn đề của mình :-? và mình nhận được câu trả lời là " khi nào bạn vào diễn đàn online checkmail thì mình sẽ gửi pass cho bạn " thế là quay lại diễn đàn checkmail để mong nhận được pass nhưng vẫn không được ~X( vây là mình tiếp tiếp tục gửi mail cho người đó nữa nhưng sau 1 vài tiếng thì mình nhận được câu trả lời là " ổ cứng mình bị hư nên không thể gửi pass cho bạn " x( vậy là đành ngậm ngùi xóa files đồ án mình đã download về mà không thể sử dụng được~X(mình đã suy nghĩ không biết lập diễn đàn làm gì khi mà có những yêu cầu về dowload hay gì đó mà người khác không thể nhận được :-?:-?:-?
  2. minh_doan_2009 Member

Số bài viết: 263
    Đã chia sẻ cho nhau thì k biết cài pass vô chi k biết nữa...
    chia sẻ tài liệu với nhau mà cũng khó khăn quá!!

Mà hình như mấy file đó chắc là file nén đuôi .rar
    Bạn tìm phần mềm mở khóa đi lên google gõ unlock file rar là dc à ^^
  3. thanhmai Member

Số bài viết: 606