1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[lập trình nhúng]Thông báo của nhóm STM32 _ Arm Cotex M3

Thảo luận trong 'Lập trình nhúng' bắt đầu bởi hungkz, 25 Tháng ba 2012.

1. hungkz New Member

Số bài viết: 26
    18h tối nay 27/3 mọi người có mặt tại cứ điểm nha, cố gắng 2ng/kit, các bạn 10&11 có nhu cầu tìm hiểu và phát triển thì tham đi tham gia nha.
    Nội dung hoạt động: tìm hiểu khái quát về bộ thư viện của STM32 , cách nạp một chương trình lên KIT và xây dựng một chương trình đơn giản.
    Tài liệu các bạn download tại đây: http://www.mediafire.com/?956oc3u73ozlxvt
    v
    à: http://arm.vn/SanPham/tabid/754/ProductID/10/Default.aspx.
    tất cả mọi người trên tinh thần tự học tự nghiên cứu và học hỏi lẫn nhau. tài liệu mình sẽ up thêm.
    các phần mềm cần thiết các bạn download tại link thứ hai và cài đặt sẵn. ngày mai mình sẽ share lượng tài liệu còn lại (do hơi nặng, không tiện up). trong tài liệu có một video hd tại dự án mới bằng KEIL, mọi ng cố gắng xem trước.
  2. kamejoko80 New Member

Số bài viết: 17
  3. hungkz New Member

thanks anh nha. hiện em đang ngâm cứu cái Kit stm, thấy bài viết của anh trên ARM.VN rất hay, em đã đưa cái Milos vào kit rùi, :D , bây giờ tiếp tục nghiên cứu thêm. :d
  4. hungkz New Member

5. Quanglaptop New Member

Số bài viết: 2
  6. cuongauto New Member

Số bài viết: 6
  7. hungkz New Member

không được bạn nhé. hầu hết các dòng chip kiến trúc ARM không thể mô phỏng được trên Proteus
  8. hungkz New Member

xl vì rất lâu rùi mình k lên diễn đàn, nếu cần bạn có thể mail cho mình nhé. heronguyenviet100291@gmail.com . không biết bạn còn cần k nữa, nếu cần mail cho mình mình sẽ reply ngay khi có thể.