1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Lịch sử phát triển ĐH sư phạm kỹ thuật

Thảo luận trong 'Ảnh thành viên SPKT' bắt đầu bởi phoenix, 9 Tháng năm 2009.

1. phoenix Administrator

Số bài viết: 633

Đây là lịch sử phát triển của trường Video
  2. nerokute New Member

Số bài viết: 0
  3. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
  4. T.I Member

Số bài viết: 932
  5. dahsuky86 New Member

Số bài viết: 47
  6. dahsuky86 New Member

Số bài viết: 47
  7. T.I Member

Hình như đoạn phim trên được quay cũng khá lâu, sao trường mình không làm thêm để giới thiệu về tòa nhà chính đang sắp xây xong ta, chiếu trên TV nữa là hơi bị oách.
  8. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    có chứ. Năm trước mình đi tư vấn tuyển sinh thì nhà trường có phát cho cái CD giới thiệu về trường. Khá hay và toàn diện. |Tuy nhiên quảng cái nhiều quá sẽ không hay. Để tự trải nghiệm và khám phá mới tạo được sự lôi cuốn
  9. T.I Member

Mình phải quảng cáo thì người ta mới khoái chứ th_orange3
  10. thienhoa New Member

Số bài viết: 176
    Sắp tới, CD tư vấn Tuyển sinh sẽ có thêm các clip về robocon (đã được xem trên hội trường ngày phát động Robocon 2010).
  11. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    cái clip này nên đưa vào web của trường để tân SV có thể tìm hiểu đc và cũng có thể chiếu khi chào đón tân SV các năm.
  12. oneforall12b2 New Member

Số bài viết: 154
    cái này mình xem lâu rùi, nói thật thì với mình có hay ko thì cũng chẳng sao vì ngày trc khi làm hồ sơ tuyển sinh mình thề sống chết là vào trg rùi, mình chẳng biết có phải duyên nợ hay 1 lí do khác nhưng thực sự cái tên spkt đã chiếm hết 99% tâm trí mình, may mà có ba và a ủng hộ, còn mẹ thì hơi lưỡng lự nhưng cuối cùng thì đa số vẫn thắng, ngày nhận dc giấy báo nhập học mình sướng ran lên, mình nhớ là khoảng tháng 3 năm ngoái trường mình có tổ chức thuê xe cho học sinh đi tham wan trg spkt nhưng do hôm đó bận việc nên ko đi dc, lớp tớ đi nhiều lắm, chúng nó về kể lể, khen ngợi tùm lum, tớ chỉ nhớ cô bạn thân kể lại về gốc đa cổ thụ ngay truớc khoa CNM-TT,lớp tớ cũng có mấy bạn hiện đang là sv của trg mình, mình tự hào vì là sv của spkt, với mình ko gì sánh bằng spkt, nhưng nói thật là trg mình ép học nặng wa1, mới năm nhất mà mún đúi lun, trong khi mấy đứa khác trg học khỏe re, đến tết còn phải ôn thi, huhuhu