1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Liên kết hoạt động các CLB - Đội - Nhóm

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi tieunhu, 7 Tháng năm 2007.

1. tieunhu Guest

Số bài viết: 0
    Trước hết, xin chân thành chúc mừng BCN mới của CLB Kỹ năng một lần nữa (dù lần trước chúc rùi). Sau đó cho mình đưa ra ý kiến nhé: Tại sao chúng ta không tạo ra một hoạt động liên kết lại tất cả các CLB - Đội - Nhóm trong trường nhỉ. Vừa tạo ra một sân chơi vừa cho tất cả hiêu nhau hơn.....chứ như lâu nay cách biệt qua, đâm ra nói xấu lẫn nhau........Sang năm chúng ta nên tạo ra hoạt động chung gì đó: cắm trại, đá banh, hội thao..........mà tất cả các CLB - Đội - Nhóm trường cùng tham gia, thay cho liên haon CLB - Đội - Nhóm hằng năm vừa chán phèo, vừa không hiệu quả. BCN mới thấy sao, nếu được tui ủng hộ hết mình. Mà tui nghĩ các CLB khac cũng nhiệt tình tham gia thui.
    Cuối cùng, chúc các thành viên BCN và thành viên kỹ năng thi đạt kết quả tốt, sang năm hoạt động đạt nhiều kết quả........
    Chào thân ái, đoàn kết và thắng lợi......
  2. htthuu Guest

Vì tui là người đầu tiên xem bài viết này nên cũng mạo muội xin thay mặt BCN CLB Kỹ Năng cảm ơn bạn Tiểu Như (ko biết là bạn hay chị nữa đây).Thật ra vấn đề này cũng đã được clb đưa ra tại đai hội nhưng cũng có nhiều khó khăn cần giải quyết như vấn đề lưc lượng của các clb đội nhóm và thời gian cũng có phần quan trọng ko kém.Và BCN mới cũng như toàn bộ các thành viên của clb kỹ năng cũng rất muốn có một hoạt động như thế chắc rằng sang năm học mới clb sẽ cố gắng thực hiện còn được hay ko thì tui cũng ko biết nữa.Nói hơi nhiều mỏi tay quá thôi ngừng lại vậy,Cuối cùng chúc cho bạn Tiểu Như cũng có được 1 ki thi thành công sang năm mới có nhiều thành tích mới để được khen thưởng và quan trọng hơn để có dip được dắt bạn bè đi ăn mừng hahahaha
  3. bmnhy Giảng Viên

Số bài viết: 914
    <div class='quotetop'>QUOTE (htthuu @ May 8 2007, 06:52 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>.....chứ như lâu nay cách biệt qua, đâm ra nói xấu lẫn nhau.....[/b][/quote]

Làm gì có chuyện này nhỉ???

ý tưởng kết hợp rất hay đấy, nên nghĩ thêm về vấn đề này chứ nhỉ???

Các bạn nghĩ sao nếu mình có 1 buổi giao lưu với hội cựu chiến binh, đảng bộ, công đoàn trường ta và các CLB nhỉ??? Ví dụ: Hội thao chẳng hạn!!! có khi qua đây lại tìm ra nhiều ý tưởng hay và thầy trò hiểu nhau hơn ý chứ!!!!
  4. livetolove Guest

5. thuan17_7 Guest

đó là các ý kiến mà BCN mới phải đương đầu đó. các ý kiến rất hay như giao lưu trò chuyện với Công Đoàn hay Đảng Bộ... khá táo bạo đó. và cchung quy lại một "cục" thì "tiên học phí, nhì học văn" [IMG] [IMG] [IMG]
  6. nguyenminh862003 New Member

Số bài viết: 54
    Mình thấy ý kiến của bạn Như rất hay, nếu bạn là thành viên của CLB thì hãy cộng tác với BCN để tiến hành kế hoạch đó trong một dịp nhé bạn. (À mà mình cũng chưa biết bạn là ai.) Kế hoạch đó thì mình đang đi khảo sát và tìm nguồn kinh phí đó. Mong bạn hãy cộng tác với chúng mình. chúc bạn học tốt