1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

lỡ thương người con gái mạnh mẽ

Thảo luận trong 'Đọc sách truyện' bắt đầu bởi nguyen nu, 31 Tháng mười 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyen nu Guest

Số bài viết: 0
    <span style="color:#3333FF">hỏi các bạn nam 4rum một câu này nhé; " Khi bạn lỡ yêu môt người con gái mạnh mẽ, hành động, hoạt bát.." tất nhiên người ấy nổi trội hơn bạn trước đám đông. vậy bạn nên tiếp tục quen hay nói lời chia tay để tìm một cô gái 'dưới cơ" hơnbạn.

Có thể bạn sẽ thay đổi cách sống để phù hợp với cô ấy hoặc ngược lại.

Là một sinh viên Kĩ Thuật , "cơ bắp đầy mình". Bạn có thể cho một lời khuyên được không?
    </span>
  2. truy phong New Member

Số bài viết: 111
    <div class='quotetop'>QUOTE (tieuthu_tusan @ Oct 31 2006, 08:01 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><span style="color:#3333FF">hỏi các bạn nam 4rum một câu này nhé; " Khi bạn lỡ yêu môt người con gái mạnh mẽ, hành động, hoạt bát.." tất nhiên người ấy nổi trội hơn bạn trước đám đông. vậy bạn nên tiếp tục quen hay nói lời chia tay để tìm một cô gái 'dưới cơ" hơnbạn.

Có thể bạn sẽ thay đổi cách sống để phù hợp với cô ấy hoặc ngược lại.

Là một sinh viên Kĩ Thuật , "cơ bắp đầy mình". Bạn có thể cho một lời khuyên được không?
    </span>[/b][/quote]
    mình ko wan tâm bạn ấy là người như thế nào!mình chỉ wan tam 1 điều là bạn ấy có thương và tôn trọng mình hay ko?.....nếu coi thương mình vì mình thua kém bạn ấy thì.....ok! chia tay [IMG]
  3. codonxula1987 New Member

Số bài viết: 18
    chuyện đồ con tùy bạn ơi! nếu mình yeu người ấy thất lòng và người đó cũng vậy thì còn những chuyện khác có quan trọng gì đâu
  4. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
    @Trước khi trả lời hỏi lại tieuthu_tusan một câu :
    Khi bạn lỡ yêu môt người con trai mạnh mẽ, hành động, hoạt bát.. tất nhiên người ấy nổi trội hơn bạn trước đám đông. vậy bạn nên tiếp tục quen hay nói lời chia tay để tìm một anh chàng khác xứng tầm với bạn ?
    1' suy nghĩ , 1' đưa ra câu trả lời , thời gian bắt đầu ....
  5. bmnhy Giảng Viên

Số bài viết: 914
    Những bạn gái như thế cũng rất hay, Sẽ có người phù hợp thôi! Những bạn trai lầm lì thường thích những cô gái như thế!
  6. thienly Member

Số bài viết: 818
    Nếu yêu thì cũng giúp người đó có thể tự tin giống mình, nếu bạn trai của mình ko phải là một người hoạt giống mình mà là một người trầm tính thì điều đó có gì quan trọng vì mình yêu sự trầm lặng của anh ấy mà, quan trọng là người ây yêu mình và hiểu mình. còn tính cách thì có thể từ từ sửa
  7. bien song Guest

Trái tim có những lí lẽ riêng của nó bạn ạ, không vì nguời yêu hơn mình mà 2 nguời chia tay đâu!!! Nếu người con trai từ bỏ tức anh ta đã wa' nhu nhược ----> chia tay sẽ tốt cho cô gái hơn thui. Còn người con trai đúng nghĩa sẽ không để điều vô lý đó xảy ra, phải ko các chàng trai???
  8. breakmoonight Guest

Trong tình yêu ko có chỗ cho những ý nghĩ nhỏ nhen như vậy ! nhất là khi nó xuất phát từ người con trai
    Có thể bạn ko hoạt bát bằng người ấy , ko năng động = người ấy , ko nổi bật trước đám đông = người ấy nhưng bạn biết rồi đó trong cuộc sống chẳng ai hơn ai thứ gì và bạn cũng nên biết rằng trong bạn vẫn có những cái hơn người ấy và bạn phải tự hào về điều đó ,đôi khi bạn phát hiện ra người đó còn lớn tuổi hơn mình nhưng cũng chẳng có gì phải mặc cảm , phải suy nghĩ ,cũng ko viêc gì phải thay đổi mình hãy cứ là chính mình thì tốt hơn . Cái quan trọng là bạn " sương " người đó thật lòng .
    Nếu phải!!! nói rất đúng . hỡi các chàng trai ,nhất là những boy spkt ! chúng ta ko thề nhu nhược như thế đc ( eh tui ko có tuyên truyền phản động àh nha ) [IMG]
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.