1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Lời ngỏ " Chương Trình Tiếp sức mùa thi 2009"

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi lonely, 25 Tháng năm 2009.

1. lonely New Member

Số bài viết: 229
    LỜI NGỎ<o:p></o:p>
    “ Chương trình Tiếp Sức Mùa Thi 2009 ”<o:p></o:p>
    <o:p> </o:p>
    Với thông điệp “ Hãy tự tin, chúng tôi đi cùng bạn “, chương trình Tiếp Sức mùa thi là chương trình có ý nghĩa xã hội nhân văn sâu sắc với rất nhiều hoat động giúp đỡ và hướng dẫn thí sinh của các kì thi tuyển sinh ĐH, CĐ ngay từ khi các em còn ở địa phương cho đến khi các em tham dự xong kì thi .
    Chương trình có các nội dung chính : Hướng dẫn đi lại, địa điểm thi; hướng dẫn làm thủ tục thi cho thí sinh ; hỗ trợ phương tiện đi lại bằng xe ôm (miễn phí hoặc giá rẻ ); giới thiệu nhà trọ giá rẻ ( hoặc miễn phí ); hướng dẫn nơi ăn uống rẻ ,tốt, đảm bảo vệ sinh; chia sẻ những kinh nghiệm thi cử của các anh chị để thi đạt hiệu quả cao; tư vấn tâm lí trước khi thi…
    Chúng ta - những sinh viên năng động - mang trong tim ngọn lửa đầy nhiệt huyết của Thanh niên, chúng ta hãy hòa mình vào “ Chương Trình Tiếp Sức Mùa Thi 2009” để giúp các thí sinh, các sỹ tử có một mùa thi ĐH, CĐ đầy tự tin và đạt kết quả cao!
    Thân ái !<o:p></o:p>
    <o:p></o:p>
  2. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291
    Ủng hộ hết mình. Có thể mình không biết có thể đăng kí chính thức nhưng cũng sẽ tham gia để nhớ lại những ngày khó khăn đầu tiên và có thể giúp được vài người.
  3. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    uhm. Có lẽ năm nay ta lại đi coi thi Đại học. Đành nhường cho... tụi nhỏ nó lên :D
    Nếu có dịp còn thời gian mình sẽ ra phụ các bạn. Năm nào cũng bận nhưng rảnh 1 cái là ra hỗ trợ liền.
    Có lẽ cái thời của mình đã hết rồi. Bây giờ nhường lại cho các bạn, tiếp tục sự nghiệp của lớp đàn anh.
    Cố lên các bạn. Tiếp tục phát triển truyền thống của trường ĐH SPKT chúng ta.
  4. KN Servant. Servant.

Ơ đâu cũng vậy thui. Chị Diu lại... rùi.
    Dù lớn hay nhỏ chúng ta cũng một lòng vì Tân SV. Đội nòng cốt là KN
  5. blue_night New Member

Số bài viết: 77
  6. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    hix tiếc quá ! có lẽ năm nay em không đi được !! Nhưng khi nào CLB cần thì NNT xin có mặt !! :045:
  7. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
    nói thế thì lúc này là lúc đang cần nè, vậy mà T có đi được ko?:007:
  8. tinhnguyen08 New Member

9. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Chicken không đăng ký làm thành viên thường trực (sợ bị nhà trường phân công đi lung tung => thụ động lắm) nhưng cũng cố gắng qua chơi với mọi người ^^
  10. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
    Ngày đó xong em còn 3 môn . Lập trình C . Hàm biến phức .Mạch điện .
    Thôi bữa này quyết học chết sống . đến hôm đó tham gia cùng CLB cho vui
    Ai củng lo thi cả thì chẳng có ai tiếp sức nha các bạn
  11. lonely New Member

Ai cũng nghĩ như em, lo ôn thi nên không tiếp sức, vậy TSMT09 còn có ý nghĩa gì nữa. Các sỹ tử đang rất cần những tinh thần tình nguyện đầy nhiệt huyết của các bạn. Chúng ta hãy cùng cố gắng !:045:
  12. KN Servant. Servant.

Không sao đâu. Đơt 1 thì còn ít bạn lên xì pố lắm. Chúng ta sẽ làm được tất cả những gì chúng ta có thể.
    Tất cả vì Tân Sinh Viên
  13. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Tiếp sức mùa thi nào các bạn ơi. 16/6 khóa 08 bắt đầu thi học kỳ. Vừa đi tiếp sức cho tụi nhỏ thi DH vừa đi tiếp sức cho chính mình. Hehe:snicker:
  14. khong biet New Member

Số bài viết: 56
    "Tiếp sức mùa thi" là một hoạt động tình nguyện của sinh viên chúng ta. Dang tay giúp đỡ các tân sinh viên tương lai của Trường ta đi các bạn ơi! Nghe nói năm nay Hội Sinh viên Trường & Trung tâm Tư vấn-Hỗ trợ Sinh viên chuẩn bị kỹ lắm đấy. Hôm qua mới tập huấn xong tại hội trường lớn, số lượng hơn ngàn người tham dự.
  15. KN Servant. Servant.

Hi vọng sẽ như không những năm trước. Chúng ta sẽ cố gắng không cho các bạn tân sinh viên gặp khó khăn gì cả
  16. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  17. be ly Guest

Số bài viết: 0
    đúng là đang mùa thi nên 08 chắc ít được đi hơn mấy a chị .tiếc ghê nhưng ko sao 1 người ham hố như mình sẽ cố gắng thu xếp để đi cho bít .hihihihihi:snicker:
    nhưng Ly cũng chỉ đi được mấy ngày ah
    thi vẫn đặt lên hàng đầu.mình chỉ thích cảm giác đi tìm nhà trọ nghe mấy a chị kể vui quá trời lun ấy chứ
    quyết tâm : ở đâu có skill ở đó có mình:012::024:
  18. KN Servant. Servant.

Uhm. Làm sao mà có áo mang về cho đúng ước nguyện nha. Coi chừng bị chủ nhà trọ đánh đó.
    Vừa tham gia hoạt động vừa cùng nhau chia sẻ KN, đó là tinh thần của chúng ta.
    Nhớ đem theo sách vở, dây dợ và sách hát nha
  19. lonely New Member

Làm tình nguyện đúng với lương tâm mình thì sao lại bị đánh nhỉ? Servant nói vậy thì ai mà dám đi nữa, hic.
    Các bạn có thể đem theo sách vở học ôn thi, hoặc dây dợ, sách hát j` đó nhưng TSMT vẫn phải được đặt lên hàng đầu nhé.
  20. be ly Guest

Số bài viết: 0
    đúng là a tân bị chị trâm bắt bẻ rùi kìa hihihihi
    đúng tinh thần của chúng ta phải đúng tên của chương trình chứ.
    thật muốn thi cho nhanh để tiếp sức mùa thi quá ah:017:
  21. Diu_HoiSV New Member

22. KN Servant. Servant.

Ok.
    Chẳng qua mình muốn các bạn không bị shock lúc chúng ta nghĩ ngơi nhiều thui. Chúng ta làm theo đúng lương tâm là được rùi.
    TSMT sẽ giúp chúng ta trưởng thành hơn một tý.
    :snicker:
  23. Diu_HoiSV New Member

24. lonely New Member

Đa phần những bạn đi TSMT 09 đều là các bạn năm 1 hoặc đi lần đầu , nên đã có kỉ niệm gì về TSMT để mà chia sẻ nè. Thứ 2 là có những bạn đã đi TSMT rồi nhưng lại ít lên diễn đàn, vì thế cũng khó mà chia sẻ với chị được :moneygrubber: Thui thì chờ đến đợt ra quân TSMT lần này để các bạn có nhìu kỉ niệm mà share cho anh em bít zới, hờ hờ :smells:
  25. Diu_HoiSV New Member

uh, ý chị không phải là chia sẻ cho chị. Mà chia sẻ cùng tất cả mọi người. Chia sẻ để mà cảm nhận. Và thấy nâng cao tinh thần cho mọi người. Góp phần làm mọi người tích cực hưởng ứng TSMT năm nay hơn. Cái mục đích chính là như thế...
    Chứ ít có ai vừa... sến vừa mát lại pha chút... hâm hâm giống như chị mà chia sẻ riêng với chị lắm :))
  26. lonely New Member

Nên nói thế nào ( về mục đích của chị) ấy nhỉ ? Thanh kiu pằng chíu pằng chíu...:007: :welcome:
  27. small ant Well-Known Member

28. lonely New Member

Những bạn không đăng kí trong danh sách TSMT( vì chưa biết rõ lịch thi cụ thể ) thì vẫn có thể đi TSMT cùng anh em trong CLB . Hoan nghênh tinh thần tình nguyện ( và ham hố :007:) của các bạn ! :fortunecat: :welcome:
  29. KN Servant. Servant.

30. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  31. small ant Well-Known Member

Mã:
    Ngày đó xong em còn 3 môn . Lập trình C . Hàm biến phức .Mạch điện . 

he he !! Cẩn thận MD đó Ku !!! Ham hố là đi thôi !!!
  32. tinhnguyen08 New Member

không biết TSMT với Kn sao nhỉ? nghe nói là vui quá trời mà chắc là thế ( Kn nhà ta mà!!!:snicker:)
    Hôm trước T đi TSMT ở trường được 2 ngày: 1 ngày là ở nhà , chẳng có gì lám chán phèo!!!
    hôm sau xung phong đi tìm nhà trọ, Trời qươi đi bộ từ sáng tới trưa mún gãy giò lun mà có mỗi một chỗ ở ghép, hixhix:coy:.Hôm sau hết đi lun( học bài để đi đợt sau chứ , đợt 1 ít thí sinh cần tiếp sức mà - đi đông rùi cũng chẳng dc việc chi!! với lại chẳng ai quen mà giỡn nữa)
    đợt 2 cho em một vé nữa!!!!
    học thì còn học lại , TS thi lần cuối nên rớt em cũng xin đi!!:045::045:
  33. lonely New Member

Hoan nghênh tinh thần ham hố của bạn Tình :024:. Hum nay, lonely đi TSMT tại trường, có lẽ đúng như Tình nhận xét, đợt 1 cũng không có việc để làm nhiều, nên đa phần là ngồi chơi và 8 . Nhưng ngược lại được quen thêm bạn mới, cũng thú vị lém đó. Dân Kn thì không nên chỉ thể hiện tinh thần ham hố ở trong CLB mà nên thể hiện sự nhiệt thành, tự tin và hoà đồng với mọi người cả ở bên ngoài nữa, đó cũng là 1 phần kỹ năng nói chuyện trước đám đông. :fortunecat:
  34. tinhnguyen08 New Member

hum trước em đi, con gái được đâu mấy người, nên em wen thêm nhiều bạn là con trai không ah, thế mới đau chứ!!!:snicker::snicker:
    có nhiều bạn vui tính lắm, nhiều khi chẳng nhớ tên nữa.Tình cám ơn các bạn về hai cây kem (chỉ có Tình được hai cây kem lun :001:) và bịch nước mía nha, mệt nhưng được ăn là hết mệt- ăn muôn năm!!!!:045::045:
    mà hôm đó bỗng Khôi tốt lạ thường lun - Khôi hay đấu khẩu với T thế mà lại tốt ghê hihihi cám ơn Khôi nhìu nhìu nha!!!!!
  35. KN Servant. Servant.

Trời ạ. TSMT mà thấy ăn không à. Chắc cũng phải ham hố tham gia thui. Khà khà.
    Ngày đầu ra quân mà lại bận thi nên đến trể.
    Mong rằng ra quân sẽ gặp nhiều thuận lợi