1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Lời ngỏ của BTC

Thảo luận trong 'Tranh tài cùng game' bắt đầu bởi Y4gamiLight, 26 Tháng mười hai 2010.

1. Y4gamiLight Moderator

Số bài viết: 245
    Lại một mùa giải nữa lại trôi qua..Vượt qua lần lượt với thành tích bất bại để bước lên vị trí cao nhất..Chúc ta hãy cùng nhau chúc mừng nhà vô địch mới của chúng ta : Q9-Gaming. Gửi lời chúc mừng tới các team LoD,LID và Socola dù họ có thể đạt vị trí như mong muốn nhưng thực sự họ đã cống hiến những trận đấu đẹp mắt..Cũng như chia bùn cho những team thiếu may mắn và tiếc cho những team không tham gia giải vì số lượng có hạn và điều kiện không cho phép

BTC xin chân thành các team đã tham gia một cách nhiệt tình, vui vẻ và hết sức mình..cảm ơn các bạn đã thi đấu trên tinh thần trung thực giao lưu và học hỏi.. Cảm ơn vì các bạn đã ủng hộ giải đấu và giúp tụi mình tổ chức thành công một sân chơi cho các bạn..Gửi lời chân thành và lời chúc tốt đẹp nhất tới 16 đội tham gia..

Qua đó mình xin gửi lời xin lỗi và rất lấy làm tiếc những sai sót trục trặc kĩ thuật trong khi tổ chức.. Đó là những việc mà tụi mình không mong muốn và tụi mình đã cố gắng hết sức để các bạn có điều kiện thi đấu tốt.. Dù đôi lúc có thể có gì đó không hoàn hảo..Mong các bạn có thể thông cảm và bỏ qua..Hi vọng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ giải SPKT mở rộng 3 vào một ngày không xa..

Xin được gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến Anh Vĩ chủ quán net siêu thị của trường ĐH SPKT TPHCM. Anh đã tạo điều kiện tốt nhất để tụi em tổ chức giải.Không chỉ là người tài trợ chính anh ấy cũng là một người muốn đem đến một sân chơi cho các sinh viên,và khi tham gia giải các đội có gì đó thấy thật thoải mái và có một phần quà về tinh thần.... Giải sẽ không thể thành công nếu không có anh ấy đứng ra hỗ trợ và giúp đỡ tụi mình.. Chúng em xin cảm ơn anh và chúc quán net của anh sẽ là điểm đến của sinh viên sau những giờ học tập căng thẳng

Chúc các bạn có một kì thi cuối kì đạt kết quả tốt.. Game đã xong ta hãy tập trung vào việc học.. Hẹn gặp lại các bạn ở giải đấu lần sau

BTC
  2. hack_man Member

Số bài viết: 108
    Mặc dù còn phát sinh 1 vài thiếu sót nhưng nhìn chung giải diễn ra và kết thúc tốt đẹp. Chúc mừng team chiến thắng cũng như chia sẻ với những team chưa may mắn.

Qua đây cũng cảm ơn các bạn trong ban điều hành: Zippo,Y4gamiLight, [SPK]Star đã làm rất tốt trong khâu chuẩn bị cũng như điều hành giải. Chúng ta không nên lo lắng bởi những lỗi phát sinh có thể giải quyết được và cũng nhờ vậy chúng t trưởng thành hơn trong những giải tiếp theo.

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các bạn đã tới giao lưu và tham gia vui vẻ trong 2 ngày thi đấu vừa qua.

Chúc mọi người thi tốt trong giai đoạn tới, Nghỉ và ăn tết vui vẻ, đầm ấm cùng gia đình và bạn bè.

Hẹn gặp lại ...................:-ss