1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Lời tình viết muộn

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi comeofage, 3 Tháng mười một 2006.

1. comeofage New Member

Số bài viết: 65
    Một ngày rồi từng ngày trôi qua , thoáng chốc ngày tôi xa em đã gần kề , không biết em có còn nhớ đến tôi : một người chỉ biết đứng nơi xa xa kia , ngắm dáng em nổi bật lên trong màu nắng ấm giữa sân trường ... Từ lúc gặp em nhiều thứ đã thay đổi và chính em , người sửa ấm con tim băng giá của tôi sau bao nhiêu năm , đã cho tôi thêm sức mạnh để đứng lên và vững vàng hơn khi phải đối mặt với những thử thách khắc nghiệt của cuộc đời .
    Nụ cười , dáng vẻ và giương mặt tuyệt vời của em tựa không gì có thể so sánh . Đúng như vậy, em là đoá hồng tươi thắm khoe sắc giữa muôn ngàn tinh tú , ngay trong giấc mộng tôi cũng luôn thấy và hằng được cùng em trao lời ân ái ... Nhưng ... khi tỉnh giấc tất cả chỉ là hư vô , tan biến đi như giọt nước sa vào đại dương mênh mông , vô tận không chút dấu vết ...
    Và rồi nơi sân trường với gốc phương già xa xa kia , vào một chiều mưa tháng tư , em đã đi xa , để lại cho tôi nỗi cô đơn không thể vơi cạn . Cũng cảnh vật xưa vào đúng khoảnh khắc này đây nỗi nhớ nhung trong lòng tôi lại trào dâng tựa như muôn ngàn lớp sóng xô , lắng xuống rồi bùng lên , đau đớn chua xót vô bờ ...
    Tất cả rồi sẽ qua đi , mọi kỉ niệm xưa mỗi ngày qua càng nhớ càng yêu nhưng thời gian có lẽ sẽ là sự giản thoát cho cuộc tình đơn phương này ... Và rồi sẽ một nagỳ nào đó chăng tôi có thể quên được em ? hay tôi sẽ gặp lại em , một thiên thần đã từng sưởi ấm con tim băng giá đã ngủ quên , tưởng chừng không bao giờ có thể tỉnh giấc nữa ... ... ... Và ... không biết em có còn nhớ đến tôi , một kẻ si tình nhưng không có đủ dũng khí để thổ lộ mà chỉ đứng xa xa ngắm em khi xưa .
    Yêu em nhiều
  2. thienly Member

Số bài viết: 818
  3. comeofage New Member

4. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (thanhnhan @ Nov 18 2006, 02:26 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>cám ơn thiên lý nhìu,ai dám nói con trai trường kĩ thuật thì không có cảm xúc dạt dào nhỉ[/b][/quote]

uhh!! phải nói là con trai kỹ thuật rất lãng mạn và chung tình, sau này để lý nói mấy chị yêu con trai SPKT mới đựơc, he he he
  5. comeofage New Member

6. giotlebuon Guest

Số bài viết: 0
    Hi hi những hổng biết là ai lãng mạn đây, làm sao mà chọn được. nếu mà yêu nhầm một trai SPKT mà hổng lãng mạn suốt ngày máy móc chắc hci hic hic
  7. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (giotlebuon @ Nov 22 2006, 08:36 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hi hi những hổng biết là ai lãng mạn đây, làm sao mà chọn được. nếu mà yêu nhầm một trai SPKT mà hổng lãng mạn suốt ngày máy móc chắc hci hic hic[/b][/quote]

Ui cái này thì phải coi duyên số? Ko ai là hoàn hảo cả?