1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Lượm lặt vài hình đợt trại vừa rùi

Thảo luận trong 'Hình ảnh hoạt động' bắt đầu bởi T'Móm, 5 Tháng một 2009.

1. T'Móm Guest

Số bài viết: 0
    [IMG] [IMG] Mấy ảnh này đảm bảo không "đụng hàng" với mấy ảnh của "pé" chicken( vì "lượm" được của 1 "pé" 08)

<div style="width:480px; text-align: center;"><embed type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" src="http://w460.photobucket.com/pbwidget.swf?pbwurl=http://w460.photobucket.com/albums/qq326/minhthukaka/a5249e1d.pbw" height="360" width="480">[IMG][IMG]</div>
  2. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Cảm ơn T'Móm vì đã post hình của Kiệt lên giùm. Mình có mấy hình này rồi nhưng bận quá nên chưa upload lên photobucket đc. Nhưng lần sau rút kinh nghiệm là post hình lên theo kiểu bình thường thôi nha, photobucket làm slideshow xấu hoắc àh.
  3. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
  4. small ant Well-Known Member

De tien xem minh xin lay mot so hinh tu slideshow cua T'Móm ne. Sorry T'Mon trước ha. Có gi bản quyen minh se goi SET sau ha. Chu bi jo khong co tien mat...........

<div align='center'>[IMG]</div>
  5. small ant Well-Known Member

Với số củi này tính sao đây...Nếu để đây thì phí quá. Thôi đem bán để ủng hộ người nghèo vậy.

Đội bóng của trại kỹ năng đây !!
  6. small ant Well-Known Member

7. small ant Well-Known Member

8. small ant Well-Known Member

9. T&#39;Móm Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (nhutuyen @ Jan 5 2009, 11:13 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>De tien xem minh xin lay mot so hinh tu slideshow cua T'Móm ne. Sorry T'Mon trước ha. Có gi bản quyen minh se goi SET sau ha. Chu bi jo khong co tien mat...........

<div align='center'>[IMG]</div>[/b][/quote]
    Ha ha, không dám, nếu có ý tốt thì tiền bản quyền đưa cho "pé" Kiệt ấy, toàn bộ hình trên này đều ở trong máy Kiệt, mà nếu tốt bụng thì gửi 1 ít cho mình cũng được hehe [IMG]
  10. T&#39;Móm Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (chicken @ Jan 5 2009, 09:31 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Cảm ơn T'Móm vì đã post hình của Kiệt lên giùm. Mình có mấy hình này rồi nhưng bận quá nên chưa upload lên photobucket đc. Nhưng lần sau rút kinh nghiệm là post hình lên theo kiểu bình thường thôi nha, photobucket làm slideshow xấu hoắc àh.[/b][/quote]
    Cám ơn ý kiến đóng góp của chicken nha, nhưng ý kiến chủ quan mình thấy coi slideshow thì đỡ ngán hơn ấy chứ. Phải không ấy nhỉ, mà mình cũng công nhận slideshow này ẹ thiệt [IMG]
  11. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
  12. lonely New Member

Số bài viết: 229
    đúng là hình trong máy Kiệt có khác, toàn thấy trại 4 ko hà, mà công nhận đẹp ghê, hờ hờ . Thank nhìu
  13. dai ca lun Guest

troi dat,sao dzo hinh trong tui dep trai wa' ta?!
    e,sao dang hinh` toan` trai of tui minh ko ko so may' trai kia y kien ah?
    thoi ba`kon thong cam nha,ai biu tui dep trai wa' nen tui no' dang topan` hinh` co' tui ko ha`,he he he [IMG]
  14. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    <div class='quotetop'>QUOTE (dai ca lun @ Feb 9 2009, 05:41 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>troi dat,sao dzo hinh trong tui dep trai wa' ta?!
    e,sao dang hinh` toan` trai of tui minh ko ko so may' trai kia y kien ah?
    thoi ba`kon thong cam nha,ai biu tui dep trai wa' nen tui no' dang topan` hinh` co' tui ko ha`,he he he [IMG]
    [IMG][/b][/quote]
    Thay mặt các mod, ban nick 12h vì cái tội gõ tiếng Việt không dấu, 12h vì cái tội "xấu mà chảnh".
    P/s: Chỉ có hình trại ông là đúng rùi, hình chụp bằng máy của Quỷ Vương thì chỉ chụp được Động Quỷ chứ chụp được gì bây giờ?