1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Luyện Khi Khối V ở Đâu thế mấy bàn Thời Trang

Thảo luận trong 'CN May & Thời Trang' bắt đầu bởi knight, 27 Tháng mười một 2010.

1. knight New Member

Số bài viết: 77
    MÌnh Có thằng bạn đang muốn thi vô Thiết Ké Thời Trang trường mình nhưng không biết chỗ nào luyện thi môn VẼ hết bạn nào biết chỉ mình với .
    thanks nhiều
  2. melovedevil New Member

Số bài viết: 79
    nếu bạn của bạn ở tpHCM thì mình còn chỉ được (trong khu trung tâm thành phố nha , ở Phú nhuận và quận 5) còn ở tỉnh khác , nếu không có điều kiện có thể tự học , lúc trước mình cũng tự học mà , điểm toán và Lý cao nữa là ok vì dù sao thì người có đi học vẽ thì điểm rất cao (nhân đôi nữa) còn mình lúc trước tự học vẽ nên phải kéo bằng điểm Toán và Lý
  3. nhox_puku_xjh New Member

Số bài viết: 15
  4. knight New Member

Số bài viết: 77
    mình ở Tp HCM bạn ơi chính xác là ở quận Thủ Đức . sẵn cho hoi luôn thế không biết có bạn nào nhận dạy vẽ không?
  5. Arial Member

Số bài viết: 244
    Ôn hả. Bạn có thể ôn khối V ở trường đại học Kiến Trúc thành phố HCM. Học phí khoảng 2tr5 cho một môn/khóa.
  6. anhahieu New Member

Số bài viết: 15
    Thi vẽ trang trí, có chút năng khiếu tự học cũng được, nên đọc sách trang trí phối màu. Mình thấy các bài thi vẽ mấy năm qua như trang trí cái diều, trang trí cái quạt... chủ yếu ăn nhau ở tính đối xứng và phối màu nước...