1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Luyện TOEIC với 4 kỹ năng

Thảo luận trong 'Anh văn giao tiếp' bắt đầu bởi minh__ngoc, 17 Tháng mười một 2011.

1. minh__ngoc Banned

Số bài viết: 16
    Thông thường mình thi TOEIC chỉ cần 2 kỹ năng thui nên mình có đến tham khảo qua 1 số trung tâm để học thì chủ yếu đào tạo 2 kỹ năng là đa số.
    Còn nơi đào tạo TOEIC với 4 kỹ năng thì ít hơn nhưng nếu so về mứa học phí theo mình tìm hiểu thì thấy cũng gần như nhau hơn kém trong khoảng vài trăm k tthui.
    Nhưng theo kinh nghiệm của những người học trước chia sẽ thì nên học cả 4 kỹ năng để sau kỳ thi còn mang ra sử dụng cho công việc và giao tiếp hằng ngày nữa.
    Nghe mấy đứa bạn chỉ bên EQuest đang có mở lớp TOEIC 4 kỹ năng và giảm 15% học phí cho sinh viên, nhưng mà bên đó học viên đông quá, mình đăng ký trể nên hết lớp rùi phải chờ đến tháng sau mới có lớp. Ai biết chổ này luyện TOIEC 4 kỹ năng nữa thì share cho mình thông tin với. đang muốn đi học đây, ở nhà chơi game hoài bị má la.... huhuhuhuuh
  2. pro_and_brao Moderator

Số bài viết: 484
  3. linh_dan New Member

Số bài viết: 1
    Mình nghĩ nếu bạn quyết định lựa chọn bên Trung tâm đó thì đợi khóa sau chắc cũng không lâu đâu, một trung tâm có nhiều học viên đăng ký thì mình nghĩ họ cũng sẽ thường xuyên mở lớp thôi.
    Chứ giờ đi tìm nơi khác mất thời gian lắm, tiếp tục ở nhà luyện game thêm thời gian nữa đi, nếu Má có la thì bảo là con relax đợi khóa sau con sẽ tập trung vào chuyên môn, là Má ok ah hihi
    Mình cũng vừa lên website của EQuest đó thấy có thông tin ưu đãi dịp Giáng sinh này nè, không biết bạn đăng ký chưa? nếu chưa thì dịp này khá là thuận lợi rồi còn gì.
    Mà nè thời hạn ưu đãi tới 20/12/2011 ah, nhanh lên không là hết hạn đó. Chúc bạn sớm tìm nơi học vừa ý nha.
  4. zerry92 Member

Số bài viết: 973
  5. phungthuhang New Member

Số bài viết: 2
    toeic thì IEG dạy được đó, học phí thì tầm 2 triệu mấy 1 khóa thôi, rất thích hợp với các bạn sinh viên