1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN


    HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[M]-Là Con Gái Thật Tuyệt - Khởi My_So kute !!!!!!

Thảo luận trong 'Quà tặng Âm nhạc' bắt đầu bởi T.I, 1 Tháng sáu 2010.

  1. T.I Member

    Số bài viết: 932
    Đã được thích: 0
    Điểm thành tích: 16
    Là Con Gái Thật Tuyệt - Khởi My

    [IMG]
    [IMG]
    [IMG]
  2. Dê con New Member

    Số bài viết: 1,272
    Đã được thích: 1
    Điểm thành tích: 0
  3. phanquocviet New Member

    Số bài viết: 918
    Đã được thích: 0
    Điểm thành tích: 0
    Profile của khởi my nè(bonus thêm ^^!)
    Tên thật: Trần Khởi My

    Birthday: 02.01.1990
    Những thành tích đã đạt được:

    + Giải III kể truyện sách Toàn quốc

    + Huy chương vàng tiếng hát Hoa Phượng Đỏ Toàn quốc

    + Giải I tiếng hát Vàng Anh khu vực Đông Nam Bộ

    + Giải I tiếng ca Học đường Toàn quốc
    Nickname: Panda

    Châm ngôn sống: Thất bại không là thua cuộc mà là thử thách mới

    Sở thích: Xem phim kinh dị, chăm sóc cây xương rồng
  4. Dê con New Member

    Số bài viết: 1,272
    Đã được thích: 1
    Điểm thành tích: 0
    Thông tin thêm: nhà cũ ở Lonh khánh, đồng nai
    Bắt đầu nổi tiếng khi tham gia tiếng ca học đường (lúc đó đang học lớp 11 trường Văn hiến, đối diện trường cấp3 long khánh của tui :x)
    Có 1 nghị lực phi thường, khi đó mẹ đang bị ung thư. Nhà rất nghèo
  5. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

    Số bài viết: 2,124
    Đã được thích: 2
    Điểm thành tích: 38
  6. Dê con New Member

    Số bài viết: 1,272
    Đã được thích: 1
    Điểm thành tích: 0
    Bỏ qua cái định kiến đó đi, đi làm nghệ sĩ ko có xét cái bằng tốt nghiệp hay ĐH gì cả
  7. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

    Số bài viết: 2,124
    Đã được thích: 2
    Điểm thành tích: 38
  8. alomehere004 New Member

    Số bài viết: 76
    Đã được thích: 0
    Điểm thành tích: 0
  9. phanquocviet New Member

    Số bài viết: 918
    Đã được thích: 0
    Điểm thành tích: 0
    thanks vì những thông tin lý thú trên. Nhưng chỉ có 1 điều hơi bất ngờ là nhà Khởi my nghèo.^^! còn các thông tin khác thì miễn bàn ...
  10. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

    Số bài viết: 2,124
    Đã được thích: 2
    Điểm thành tích: 38
  11. T.I Member

    Số bài viết: 932
    Đã được thích: 0
    Điểm thành tích: 16
    Hồi trước nghèo thôi, bây giờ nổi tiếng chắc cũng khá lắm$-)$-)$-)$-)

Chia sẻ trang này