1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Mạch đèn công tắc điều khiển từ xa

Thảo luận trong 'Mạng máy tính-Viễn thông' bắt đầu bởi phoenix, 22 Tháng năm 2009.

1. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
    Đọc qua 1 số bài viết và ngồi mon men theo cuối mạch điện 1 và 2 và tính toán rồi vẽ lại sơ đồ
    Vì năm 1 nên không có điều kiện test thử . Các bạn khoa học trẻ giúp kiểm tra và test xem mạch chạy được không ?

2. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291
  3. timnuatrongtoi077 New Member

Số bài viết: 8
    nhin vao chan thay ji la cong tac dieu khien tu xa ca .de ve xem ki lai sao da.nhung cho hoi nam nhat hoc chi ma tai vay ha,hehe,dieu khien qua moi truong j nao
  4. huyen New Member

Số bài viết: 148
    sơ đồ nguyên lý của bạn nhìn ko rõ.với lại bạn fải nói sơ sơ hoat đông của nó thì may ra tụi mình mới biết nó như thế nào nhé.
  5. himas88 New Member

Số bài viết: 247
    Công nhận bác Admin nhà mình là lắm tài. Bác dùng mạch điện 1, 2 tính toán cái gì thế? Công nhận bạn giỏi thật...khâm phục.
  6. thanhmai Member

Số bài viết: 606
  7. thanhbest Guest

Số bài viết: 0
    tớ thấy hình như là ko dc thì phải
    cậu học dc bài này ở đâu vậy cấu hình phức tạp quá
  8. SATELITEVN New Member

Số bài viết: 3
    có hiểu gì ko mà pot lên rồi kêu test thử ???
    nếu có thiện ý thì hãy nói cái hiểu của mình rồi đưa ra anh em thảo luận cùng học hỏi .

Time is Gold !
  9. daihoa New Member

Số bài viết: 184
    mình có chút ý kiến nhe: khi bạn muốn làm gì thì hãy quyết tâm thực hiện nó bằng chính mình thì bạn mới lấy đc cái kiến thức đó, còn nếu chúng ta chỉ biết về lý thuyết mà ko tự thực hành thì cũng khó mà tiến bộ nỗi, vì mình cũng chính là người từng bị mà.và sau khi thực hành thì chúng ta mới cảm thấy đc sự thú vị và cảm thấy đc sự khó khăn.
    đồng thời sau quá trình thực hành thì chúng ta mới biết cách giải quyết công việc mình như thế nào.
    ví dụ khi bạn mốn làm một project nào đó thì nếu là lần đầu tiên bạn làm thì gặp rất nhiều bỡ ngỡ. nhưng nếu đã làm vài lần rồi thì bạn sẽ cảm thấy nhẹ nhàng hơn. bạn sẽ biết cách hình thành cụ thể công việc và trình tự công việc cần làm, đó hính là cái kĩ năng sau quá trình thực hành chúng ta có đc đó.
    cho dù là chúng ta có một kiến thức lí thuyết vững chắc thì chúng ta cũng sẽ rất khó khăn nếu ít thực tập, thực hành.
  10. buithientruong New Member

Số bài viết: 1
  11. KHICODON_EMNHOAI4532 New Member

Số bài viết: 4
    :D
    Em đang làm đồ án điện tử. Đề tài của em là thiết kế và thi công mạch loa vi tính sử dụng ic TDA 2030. Và điều khiển volume từ xa cho nó bằng khối thu và phát bằng tia hồng ngoại. Mong a Dung43 và các anh em giúp em! Thank các anh em trước.....
  12. KHICODON_EMNHOAI4532 New Member

Số bài viết: 4
    Em đang làm đồ án điện tử. Đề tài của em là thiết kế và thi công mạch loa vi tính sử dụng ic TDA 2030. Và điều khiển volume từ xa cho nó bằng khối thu và phát bằng tia hồng ngoại. Mong a Dung43 và các anh em giúp em! Thank các anh em trước.....
  13. vuatrochoi1301790 New Member

he2.có ai có mạch điều khiển từ xa bàng hồng ngoại thi up lên cho mình vơi hen!minh đang cần gấp !thank các bạn nhìu lém đóa!
  14. duongcongliem New Member

15. toanlikeabc New Member