1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

mạch thu âm thanh,giúp tôi với các bạn ơi

Thảo luận trong 'Vi điều khiển - Mạch Số' bắt đầu bởi ldthang86, 15 Tháng ba 2010.

1. ldthang86 New Member

Số bài viết: 4
    Sao mọi người không ai chịu giúp mình hết vậy !
    ai biết thì bày cho mình đi mà,:((hu..hu.....
    Chào các bạn thân mến! .Bạn nào biết làm mạch thu âm với tiêu chí như sau thì giúp đỡ mình với
    mach thu phát tín hiệu âm thanh dùng micro thu tín hiệu âm thanh, dùng vi điều khiển 89C51 (hoặc con vi điều khiển nào cũng được)điều khiển tín hiệu lưu tín hiệu âm thanh lại dùng ROM nhớ,ADC-DAC ,rồi phát tín hiệu âm thanh này ra loa
    (dung lượng bộ nhớ càng nhiều càng tốt)...kiểu như mạch ghi âm ấy các bạn ạ
    vậy bạn nào biết hoặc đã từng làm thì giúp mình với .
    MÌnh đang cần làm gấp
    Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn
  2. daihoa New Member

Số bài viết: 184
    bạn download datasheet cua con isd1400 ve xem va lam theo hướng dẫn, con nay la ic thu âm chuyên dụng , rất thích hợp với yêu cầu của bạn đấy!
    chúc thành công nhe!
  3. ldthang86 New Member

Số bài viết: 4
    Bạn ơi bài tập của mình phải dùng con vi điều khiển mới được chấp nhận ,còn dùng con IC tích hợp vừa ghi được vừa phát được thì mình cũng có biết.nếu cho phép thì mình cũng làm liền.
    Vậy nên nếu bạn biết làm mạch này theo hướng vi điều khiển dùng ROM nhớ thì làm ơn giúp mình với .
    mình cảm ơn bạn nhiều!
    Cần sự giúp đỡ của mọi người hơn bao giờ hết.

Chào các bạn thân mến! .Bạn nào biết làm mạch thu âm với tiêu chí như sau thì giúp đỡ mình với
    mach thu phát tín hiệu âm thanh dùng micro thu tín hiệu âm thanh, dùng vi điều khiển 89C51 (hoặc con vi điều khiển nào cũng được)điều khiển tín hiệu lưu tín hiệu âm thanh lại dùng ROM nhớ,ADC-DAC ,rồi phát tín hiệu âm thanh này ra loa
    (dung lượng bộ nhớ càng nhiều càng tốt)...kiểu như mạch ghi âm ấy các bạn ạ
    vậy bạn nào biết hoặc đã từng làm thì giúp mình với .(lưu ý là phải dùng vi điều khiển)

Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn

Hy vọng có hồi âm sớm
    mail:mxthuong87@gmail.com